Kikaangoni na Tundu Lissu muda huu

Kikaangoni na Tundu Lissu muda huu

Yuko live hotmix muda huu, amekumbana na Thomas Ngawaiya, amepigwa maswali ya msingi na kuulizwa sababu za msingi za kususia bunge na kuonyesha dharau kwa kiti, hana jibu la maana zaidi ya kutoa mamifano yasiyokuwa na tija. Mara ooh hata wakati wa kugombea uhuru wa nchi za Afrika palikuwa na migomo mbalimbali kwa hiyo ndio wamegoma! Hasemi kasoro za muswada wala nini!
Source: Yuko live Hotmix eatv
 
Na drive sasa ivi tupia bio

Wala usiharakishe ukajapata ajali bure! Anaongea pumba tupu! Kakumbana na Thomas Ngawaiya amepigwa maswali hana majibu ya maana, kaulizwa kwa nini walionyesha dharau na kutimuliwa bungeni, amejibu mambo ya ajabu kweli! Eti hata wakati wa kupigania uhuru na kupinga ubaguzi wa rangi, tulikuwa tunagomea hata michezo au bidhaa za mataifa adui! Hii ni akili kweli! Nenda polepole tu mkuu.
 
Pia alisema kuwa hawakuona haja ya kukata rufaa kwa sababu kuna rufaa 12 hazijafanyiwa kazi.
 
Ameongezea kuwa ESCROW isingekuwepo kama wadingefanya nguvu ya kudai taarifa ya CAG.
 
Yuko live hotmix muda huu, amekumbana na Thomas Ngawaiya, amepigwa maswali ya msingi na kuulizwa sababu za msingi za kususia bunge na kuonyesha dharau kwa kiti, hana jibu la maana zaidi ya kutoa mamifano yasiyokuwa na tija. Mara ooh hata wakati wa kugombea uhuru wa nchi za Afrika palikuwa na migomo mbalimbali kwa hiyo ndio wamegoma! Hasemi kasoro za muswada wala nini!
Source: Yuko live Hotmix eatv
Miswada yote inayoletwa na serikali ina kasoro!Ni kazi ya wabunge kuirekebisha na kuifanya/kutunga kuwa sheri nzuri kwa manufaa ya umma!Nadhani kilichowakimbiza sio ubaya wa miswada bali ni udharura (namna ilivyoletwa) ilikiuka kanuni na ukaletwa ubabe fulani na spika!otherwise mie naona hawakukosea maana walikuwa na haki ya kusikilizwa hoja zao kuliko kuwa sehemu ya kitu ambacho huridhiki nacho
 
Wala usiharakishe ukajapata ajali bure! Anaongea pumba tupu! Kakumbana na Thomas Ngawaiya amepigwa maswali hana majibu ya maana, kaulizwa kwa nini walionyesha dharau na kutimuliwa bungeni, amejibu mambo ya ajabu kweli! Eti hata wakati wa kupigania uhuru na kupinga ubaguzi wa rangi, tulikuwa tunagomea hata michezo au bidhaa za mataifa adui! Hii ni akili kweli! Nenda polepole tu mkuu.

Asiekujua wewe nani hapa jamvini kwamba wamuogopa kamanda Tundu Lissu?
 
Last edited by a moderator:
anasema wabunge wa ireland ya kusin hawajawahi hudhuria bungen na wanachaguliwa na wananchi Lissu
 
Yuko live hotmix muda huu, amekumbana na Thomas Ngawaiya, amepigwa maswali ya msingi na kuulizwa sababu za msingi za kususia bunge na kuonyesha dharau kwa kiti, hana jibu la maana zaidi ya kutoa mamifano yasiyokuwa na tija. Mara ooh hata wakati wa kugombea uhuru wa nchi za Afrika palikuwa na migomo mbalimbali kwa hiyo ndio wamegoma! Hasemi kasoro za muswada wala nini!
Source: Yuko live Hotmix eatv

Kususia siyo Tusi, ni jambo la kawaida ktk mabunge. Kiti kimepwaya kw kipindi chote cha miaka 5.
Waheshimiwa walionyesha kushindwa kukubaliana na maamuzi ya Kiti.

Je leo viti vyao kutumiwa na watu wasio Wabunge si Dharau kw Bunge?
 
Wala usiharakishe ukajapata ajali bure! Anaongea pumba tupu! Kakumbana na Thomas Ngawaiya amepigwa maswali hana majibu ya maana, kaulizwa kwa nini walionyesha dharau na kutimuliwa bungeni, amejibu mambo ya ajabu kweli! Eti hata wakati wa kupigania uhuru na kupinga ubaguzi wa rangi, tulikuwa tunagomea hata michezo au bidhaa za mataifa adui! Hii ni akili kweli! Nenda polepole tu mkuu.

Wewe ni team ccm tumekubaini huna jipya
 
Mtangazaji kambana Ngawaiya na Lissu kamaliza kabisa kwa kumsomea katiba na kanuni.
 
Back
Top Bottom