Kijana, kujenga nyumba ni uoga wa maisha

andreakalima

JF-Expert Member
Jun 2, 2012
4,064
2,000
Kijana umemaliza zako chuo ukapata ajira (mshahara hauzid 1m) basi ukafanikiwa kupata ki-mkopo kisichozidi 14m kisha unajitesa eti unaenda kununua kiwanja ili ujenge nyumba. Hivi niulize, utajenga chumba ama nyumba na 14m?

Acheni mawazo ya kimaskini, hiyo hela iingize kwenye biashara uzichange kwanza.
 

jackson1

New Member
Mar 13, 2014
3
0
Kweli nakubaliana na mawazo ya andrea bora ufanyie biashara angalau pesa ikue upate faida ndio uitumie kujengea.
 

illegal migrant

JF-Expert Member
Oct 18, 2013
1,275
2,000
Tusifundishane maisha kila mtu ana design yake wengine wana maliza vyuo wana panga chumba kimoja sinza wana ajiriwa benki wananunua magari wanapaki ccm, nao wanaomba hela huku ofisini kama nini, wengine wakikopa hela wanakesha baa mpaka wanaliwa kabang, kwa hiyo ni uhuri binafsi Mungu akituweka hai tutakutana uzeeeni kwa sasa uhuru binafsi ruksa.
 

Mokoyo

JF-Expert Member
Mar 2, 2010
15,174
2,000
Kijana umemaliza zako chuo ukapata ajira (msahara hauzid 1m) basi ukafanikiwa kupata ki-mkopo kisichozd 14m kisha unajitesa eti unaenda kununua kiwanja ili ujenge nyumba hv niulize utajenga chumba ama nyumba na 14m? achen mawazo ya kimaskini hiyo hela iingize kwenye biznes uzichange kwanza

plagiarism is intellectual dishonest
 

andreakalima

JF-Expert Member
Jun 2, 2012
4,064
2,000
hayo ni mawazo yangu na wala hujalazimishwa kuyafuata. ni ushauri tu. zaidi mupunguze mizinga ofisin kisa unajenga!!!
 

TIQO

JF-Expert Member
Jan 8, 2011
13,799
0
Ukianza kazi mpaka uanze kufikiria kujenga nyumbà ipite miaka 5 ndo unaanza kujipanga.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom