Kijana amwagiwa Tindikali Igunga


M

Musharaf

Senior Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
162
Likes
2
Points
35
M

Musharaf

Senior Member
Joined Aug 1, 2011
162 2 35
Wana JF sasa hivi tupo hapa Igunga hospital usiku huu, kijana wa CCM aliyekuwa anabandika mabango kwa ajili ya uzinduzi wa kampeni za CCM kesho, ametekwa na vijana wa CDM na kumwagiwa tindikali usoni,, kwakweli ameharibika vibaya na inasikitisha sana.

Hawa CDM kwanini wameweka fujo na ughaidi mbele? Sasa huyu kijana hawezi kuona na ukimwona utarokwa machozi. Hebu hizi tamaa na uroho wa madaraka usituingize kwenye vita, ni kitu kibaya kabisa kilichofanyika. Sasa hivi waandishi wa habari wamefiaka hapa, pengine mtasoma kwenye magazeti na kuona picha. Watanzania tukatae roho za kijambazi kama hizi
 
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,263
Likes
7
Points
0
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,263 7 0
Wana JF sasa hivi tupo hapa Igunga hospital usiku huu, kijana wa CCM aliyekuwa anabandika mabango kwa ajili ya uzinduzi wa kampeni za CCM kesho, ametekwa na vijana wa CDM na kumwagiwa tindikali usoni,, kwakweli ameharibika vibaya na inasikitisha sana. Hawa CDM kwanini wameweka fujo na ughaidi mbele? Sasa huyu kijana hawezi kuona na ukimwona utarokwa machozi. Hebu hizi tamaa na uroho wa madaraka usituingize kwenye vita,, ni kitu kibaya kabisa kilichofanyika. Sasa hivi waandishi wa habari wamefiaka hapa, pengine mtasoma kwenye magazeti na kuona picha. Watanzania tukatae roho za kijambazi kama hizi
Una ushahidi gani kuwa ni vijana wa chadema ndio "waliommwagia"
 
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2009
Messages
2,582
Likes
48
Points
0
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2009
2,582 48 0
MUsharaf naona unaumwa! Katoe kataarifa Polisi si hapa JF.

Mods tusadieni kuondoa hii hapa
 
FUKO LA DHIKI

FUKO LA DHIKI

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
416
Likes
2
Points
35
Age
38
FUKO LA DHIKI

FUKO LA DHIKI

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
416 2 35
je una uhakika gani kuwa ni wafuasi wa cdm waliofanya kitendo hiki?
Hizo ni propaganda chafu za magamba
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Hili nililitarajia kutoka kwenye chama kilichozoea fujo na maandamano kiasi cha kukodi wala ndumu kwenye maandamano yao. Wasiwasi wangu hii thread haitaishi kufikia asubuhi kabla haijafutwa eti kwa kuwa hakuna ushahidi. Wanasahau jinsi wanavyojaza thread za kumkashfu Kikwete kila uchao.
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,833
Likes
15,076
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,833 15,076 280
kama ni kweli tunampa pole kijana, siungi mkono vurugu, pia siamini uwekaji mabango ya matangazo ni chanzo cha vurugu za hivyo, nikimkumbuka H. Kolimba machozi yanitoka. yaweza kuwa ni mchezo mchafu wa ccm kuomba huruma ya wanaigunga.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
<font size="3">MUsharaf naona unaumwa! Katoe kataarifa Polisi si hapa JF.<br />
<br />
Mods tusadieni kuondoa hii hapa</font>
<br />
<br />
Acha unafiki, mbona thread ya kiongozi wa CCM S'wanga aliyempiga mkewe haijaondolewa?
 
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,263
Likes
7
Points
0
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,263 7 0
kama ni kweli tunampa pole kijana, siungi mkono vurugu, pia siamini uwekaji mabango ya matangazo ni chanzo cha vurugu za hivyo, nikimkumbuka H. Kolimba machozi yanitoka. yaweza kuwa ni mchezo mchafu wa ccm kuomba huruma ya wanaigunga.
Thinking outside the box.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
kama ni kweli tunampa pole kijana, siungi mkono vurugu, pia siamini uwekaji mabango ya matangazo ni chanzo cha vurugu za hivyo, nikimkumbuka H. Kolimba machozi yanitoka. yaweza kuwa ni mchezo mchafu wa ccm kuomba huruma ya wanaigunga.
<br />
<br />
Umeshaambiwa Chadema ndiyo wamehusika sasa CCM wanaingiaje hapo? Usifikiri kila mtu mjinga humu.
 
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,263
Likes
7
Points
0
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,263 7 0
<br />
<br />
Umeshaambiwa Chadema ndiyo wamehusika sasa CCM wanaingiaje hapo? Usifikiri kila mtu mjinga humu.
Suala ni kuwa wamethibitishaje kuwa chadema wamehusika? Ushahidi?

Hii thread haina mashiko na imejaa uongo na chuki ambazo zinaweza kuhatarisha amani.

Mods, iondoeni kabla haijapotosha umma.
 
Fasta fasta

Fasta fasta

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2011
Messages
729
Likes
189
Points
60
Fasta fasta

Fasta fasta

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2011
729 189 60
Hizi ni mbinu za ccm, huwezi kusema ni chadema wakati hakuna ushahidi. CCM wanambinu chafu sana. Tukumbushane yale ya ccm wakati wa uchaguzi mwaka jana mpaka wakamtoa dereva kafara.
 
M

mzee wa njaa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
1,367
Likes
1
Points
0
M

mzee wa njaa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
1,367 1 0
Niko Igunga muda huu waliomwagia huyo kijana ni CUf wakishirikiana na CCM.
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,833
Likes
15,076
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,833 15,076 280
Hili nililitarajia kutoka kwenye chama kilichozoea fujo na maandamano kiasi cha kukodi wala ndumu kwenye maandamano yao. Wasiwasi wangu hii thread haitaishi kufikia asubuhi kabla haijafutwa eti kwa kuwa hakuna ushahidi. Wanasahau jinsi wanavyojaza thread za kumkashfu Kikwete kila uchao.
<br />
<br />
kwani uongo, mwarabu kanunua suti, unabisha?
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Hizi ni mbinu za ccm, huwezi kusema ni chadema wakati hakuna ushahidi. CCM wanambinu chafu sana. Tukumbushane yale ya ccm wakati wa uchaguzi mwaka jana mpaka wakamtoa dereva kafara.
<br />
<br />
Na ikithibitika Chadema kuhusika? Kwanini uanze kujitetea hata kabla ya kesi kusikilizwa. Kwani wafuasi wa Chadema ni watakatifu kiasi gani?
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,833
Likes
15,076
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,833 15,076 280
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Umeshaambiwa Chadema ndiyo wamehusika sasa CCM wanaingiaje hapo? Usifikiri kila mtu mjinga humu.
<br />
<br />
ni kweli si wote humu ni wajinga lakini wewe umebeba bango limeandikwa WAJINGA WENZANGU NIFUATENI, sijui mwaenda wapi!!
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
<font size="3"><br />
Mnafiki Mama aliye kuzaa nje ya ndoa na mme tahaira</font>
<br />
<br />
Wewe mpumbavu mambo ya mamangu yanaingiaje hapa. Kuna sehemu hapo juu nimemtaja mamako?
 
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,373
Likes
187
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,373 187 160
naomba mnikumbushe jamani ni chama gani kilitumia mbinu chafu kwa kuwatumia watu wa usalama wa taifa kuwamwagia waandishi wa
habari wa Tindikali ?? Bado unashangaa tu mchezo huu tumeshauona kabla kwahiyo ni moja ya operation zao kwa kutaka kuwajengea watu
fear kwa sababu fear sells more than hope.
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
524
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 524 280
Kama kweli kuna mtu kamwagiwa tindikali, haijalishi kamwagiwa na nani.
Kauli moja ni kwamba kuna ughaidi Igunga. Uchunguzi huru ufanyike. Wahusika wachukuliwe hatua kali sana. Siasa zenu zisituchafulie nchi.
Usiku huu msituambie nani aliyefanya kosa, usiku huu tuungne kama watanzania kucondemn kitendo hicho. Ushabiki tuweke pembeni, this is extremely serious.
 

Forum statistics

Threads 1,238,855
Members 476,196
Posts 29,334,332