Kijana aajiriwe sawa, Je, Jeshi la uokozi waende wapi?

Kijana aajiriwe sawa, Je, Jeshi la uokozi waende wapi?

Paulsylvester

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2021
Posts
1,456
Reaction score
3,382
Unajiuliza, huyu kijana anayepewa ajira kwenye Jeshi la wanamaji, Jana asingekuwepo kungetokea nini ili hali jeshi la uokozi lipo tu tangu nchi ipate Uhuru!

Kwa nini wasifukuzwe kazi kwanza hao waliokuwepo Jana na kazi ilikuwa ni yao?
 
Mkuu yule kijana kapewa ajira kwenye jeshi la wanamaji?

Hata France kuna Kijana wa kutoka Africa alimuokoa mtoto toka ghorofani akapewa uraia na ajira kwenye kikosi cha uokoaji,so ni jambo la kawaida Mkuu,kuhusu wahusika kuwepo eneo la tukio au kuhusika na issue ya uokoaji hiyo ni issue nyingine,acha kijana alambe ajira.
 
Unajiuliza, huyu kijana anayepewa ajira kwenye Jeshi la wanamaji, Jana asingekuwepo kungetokea nini ili hali jeshi la uokozi lipo tu tangu nchi ipate Uhuru!

Kwa nini wasifukuzwe kazi kwanza hao waliokuwepo Jana na kazi ilikuwa ni yao?
Punguza hasira wanawatoto pia!
siku zote nawaambia vijana wanaakili na risk taker wapunguze wazee huko wawape kazi nyingine wabaki wachache wakuwasaidia vijana pamoja na kutoa mafunzo.
 
Itakuwa vyema kuanza kuwajengea wavuvi uwezo wa kuokoa watu endapo kukitokea ajali.

Kila mkoa utambue vyama vya wavuvi na kila mwaka wawe wanapewa mafunzo maalumu wakisaidiana na jeshi la wana maji
 
Itakuwa vyema kuanza kuwajengea wavuvi uwezo wa kuokoa watu endapo kukitokea ajali.

Kila mkoa utambue vyama vya wavuvi na kila mwaka wawe wanapewa mafunzo maalumu wakisaidiana na jeshi la wana maji
Wavuvi wala hawahitaji mafunzo kwani wana ujuzi wa kutosha. Wanachohitaji ni uwezeshwaji!
 
Kijana apewe u kamishna kbsa wa uokaaji awe director kbsa na aende akawafundishe jamaa zetu jinsi ya kupiga
 
Unajiuliza, huyu kijana anayepewa ajira kwenye Jeshi la wanamaji, Jana asingekuwepo kungetokea nini ili hali jeshi la uokozi lipo tu tangu nchi ipate Uhuru!

Kwa nini wasifukuzwe kazi kwanza hao waliokuwepo Jana na kazi ilikuwa ni yao?
...Walikuwepo Hata Mv Bukoba ilipozama Karibu na Ufukweni!
 
Back
Top Bottom