Kiimani hii imekaaje: Mwanamke ni pambo ndani ya nyumba

Kiimani hii imekaaje: Mwanamke ni pambo ndani ya nyumba

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Posts
52,723
Reaction score
103,760
Kwa ndugu zetu waislamu, mwanamke ni pambo la nyumbani kwa mume wake, haruhusiwi kuonwa na mwanamume mwingine zaidi ya mume wake.

Sasa sisi tuna rais mwanamke na siku zote tunaona uso wake, je kiimani hii inaruhusiwa? kama hairuhusiwi, adhabu yake ni ipi?

Msikilize shehe hapa


View: https://youtu.be/NPvfA7yZm5k
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom