Kigogo afia hotelini

Comi

JF-Expert Member
Oct 2, 2011
3,329
1,500
Kwa taarifa nilizozipokea hivi punde toka kwa jirani yangu amenitaarifu kuwa kigogo mmoja wa chama fulani cha siasa hapa nchini amekutwa amefia katika chumba alimokuwa amefikia. Alikuwa amefika katika hoteli moja mpya iliyoko mtaa wa makao mapya mkabala na seuri baa ijulikanayo kama annex palace. Aidha jirani yangu amedai kuwa waandishi wa habari pamoja wananchi wamezuiliwa kuingia huko ndani. Mda huu maiti imeshapelekwa katika chumba cha kuhifadhia maiti katika hosipitali ya mount meru.
 

Nokla

JF-Expert Member
Aug 12, 2012
2,932
2,000
Kwa taarifa nilizozipokea hivi punde toka kwa jirani yangu amenitaarifu kuwa kigogo mmoja wa chama fulani cha siasa hapa nchini amekutwa amefia katika chumba alimokuwa amefikia. Alikuwa amefika katika hoteli moja mpya iliyoko mtaa wa makao mapya mkabala na seuri baa ijulikanayo kama annex palace. Aidha jirani yangu amedai kuwa waandishi wa habari pamoja wananchi wamezuiliwa kuingia huko ndani. Mda marehemu ameshapelekwa katika chumba cha maiti cha mount meru.

Marehemu huwa hawafichwi! BTW R.I.P kigogo
 

mceddy

Senior Member
Apr 16, 2012
106
0
Nini mana ya. Hii thread kma unatupa info nusunusu kma ni siri kutoa hlo jina basi itakuwa unafki ww kuja kupost humu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom