Kifurushi cha mtandao wa Tigo kiitwacho halichachi

Kifurushi cha mtandao wa Tigo kiitwacho halichachi

Kwa hivyo viwango ulivyoambatanisha hapo kama ni kweli nadhani umewasikia vibaya mkuu,may be walimaanisha “HALICHALI"kasoro hawakuweka ndembendembe na sio “HALICHACHI",mie yangu airtel tu japo nao wanagonga nyundo za utosi ila kidogo nikijiunga cha chuo wik maisha yanasogea sogea.tigo chaka la tamaa.
 
Nunua laini ya Tigo ya chuo 1500 dk 130 tigo to Tigo Meseji za kutosha na 1GB kwa wiki
 
Kwenye hili tigo wanazidi kuchemsha na wanazidi kumpa halotel nafasi. Yaani halotel anazidi kupasua anga...

Mimi kwa sasa nishanunua laini yangu ya HALOTEL kwa sasa nafurahia huduma kabambe tu.. raha tupu
 
Nunua laini ya Tigo ya chuo 1500 dk 130 tigo to Tigo Meseji za kutosha na 1GB kwa wiki
Mkuu sio kila mtu ana line ya tigo nikitaka kumpigia mwenye line tofauti nafanyaje sasa,mie airtel najiunga tsh5,000/= napata dk100 kupiga mitandao yote na mb400 nikiongeza 1500/=ya chuo napata GB1 na dk145 wik nzima ni kumwagika.tigo wanakosa ubunifu huwezi kumwambia mtu anunue mb400 kwa 3,000/=hivi hata hawajishtukii!?
 
Airtel unapata dk 100 kwa wiki ?kwa sh 5000 mitandao yote?
 
Kama kichwa cha habar kilivyo hapo juu Tigo wamezindua kwa mbwembwe nyingi kifurushi kinachoitwa halichachi

Baada kuangalia kifurushi hicho nilichokikuta kwa kweli niliona tunarudi nyuma hatua elfu moja kwenye matumizi ya internet,sh 2000 unapata mb 150 na sh 3000 unapata mb 400 nilichoka
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] daah..
Ndo watumiz wa tgo mmefkia huko..
0mg.ndona namba ya tgo imekua km pambo kwang kwa ajili ya ndgu,jamaa na marafiki walio under 30
 
Kwa hivyo viwango ulivyoambatanisha hapo kama ni kweli nadhani umewasikia vibaya mkuu,may be walimaanisha “HALICHALI"kasoro hawakuweka ndembendembe na sio “HALICHACHI",mie yangu airtel tu japo nao wanagonga nyundo za utosi ila kidogo nikijiunga cha chuo wik maisha yanasogea sogea.tigo chaka la tamaa.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] mkuu inabd wamtoe joti wakuweke..
Ah ah ah tigo halichali[emoji36] [emoji36]
 
TUSUBIRI HAPA TUANZE KUJIDAI
 

Attachments

  • IMG_20170216_145224_944.JPG
    IMG_20170216_145224_944.JPG
    67.3 KB · Views: 35
huwa najiuliza lakina cjawahi pata jibu kwanini hapana Tanzania gharama ya internet(bundle) uko juu alafu net uko slow....bado nafanya utafiti
 
Kifurushi cha Hakichachi kinapatikana kwa namna mbili;
1. Kupitia Tigo Pesa *150*01#
150MB kwa 2000/=
400MB kwa 4000/=

2. Kupitia Menu ya *148*00#
150MB kwa 1000
400MB kwa 2000.

Karibu tufurahie huduma ya TiGo.
Tigo Bhana!!!
 
Kifurushi cha Hakichachi kinapatikana kwa namna mbili;
1. Kupitia Tigo Pesa *150*01#
150MB kwa 2000/=
400MB kwa 4000/=

2. Kupitia Menu ya *148*00#
150MB kwa 1000
400MB kwa 2000.

Karibu tufurahie huduma ya TiGo.

Halotel wataendelea kuwakimbiza sana.
 
Back
Top Bottom