Kichaa..____.. Mimba.....

Mtalingolo

JF-Expert Member
Aug 4, 2011
2,183
1,500
Habari wana JF wenzangu? Naimani mmeianza weekend vyema,

Nduguzangu mie kunajambo ningependa kufahamishwa inakuaje hapa, nimepata kushuhudia baadhi ya vichaa/wagonjwa wa akili wakiwa wajawazito, sasa swali inakuwaje hapo. Hv kunamtu na akilizake anaweza kufanya mapenzi na vichaa/kichaa?? Au ni kitu gani huwa kinawapata?

Nawasilisha...
 

Tausi Mzalendo

JF-Expert Member
May 23, 2010
1,471
0
Habari wana JF wenzangu? Naimani mmeianza weekend vyema,

Nduguzangu mie kunajambo ningependa kufahamishwa inakuaje hapa, nimepata kushuhudia baadhi ya vichaa/wagonjwa wa akili wakiwa wajawazito, sasa swali inakuwaje hapo. Hv kunamtu na akilizake anaweza kufanya mapenzi na vichaa/kichaa?? Au ni kitu gani huwa kinawapata?


Nawasilisha...

Inahitaji kichaa kumtia mimba kichaa mwenzake.

Jiulize hivi.... daktari wa kiume anambaka mama aliyetoka kujifungua
Baba anamtaka mfanyakazi wake wa ndani anayemlelea watoto wake!
Baba anambaka binti yake wa kumzaa....
mwanaume anabaka kitoto kidogo cha miaka 5,6....
Mwanaume anabaka ajuza wa miaka 80! AMBAYE HATA HAKUMBUKI TENA HUO MCHEZO UKOJE maana alishaachaga kama miaka 30 iliyopita.
Halafu bado unashangaa?

Jibu ni kuwa kwenye sex wanaume wengi hawana tofauti na vichaa!
 

The Boss

JF-Expert Member
Aug 18, 2009
42,258
2,000
mmimi huwa nasema kila siku kuwa katika miujiza ya dunia
basi sisi wanaume ni miujiza tosha

yaani mwanamke kuolewa ni bahati lakini kufa bikira ni impossible lol
huo ni muujiza tosha
 

The Boss

JF-Expert Member
Aug 18, 2009
42,258
2,000
fafanua Boss

kama alivyosema muanzisha thread
mwanamke kichaa but ana mimba
wapo omba omba,walemavu,vichaa,na kila aina ya wanawake ambao wanatafuta
wanaume wa kuwaoa but hawapati mpaka wanakufa....but hawafi mabikira

muujiza upo hapo kwamba hakuna mwanamke mwenye shida ya mwanaume wa ku do
in fact kila mwanamke anajua nani amtafute ili a do...na hata kama ni kichaa kuna kidume kitafanya kila namna kita do nae

take it this way no vagina is returned untouched hata awe mbaya vipi,mchafu vipi.....huo ni muujiza aisee
 

Bambanza jr.

JF-Expert Member
Aug 6, 2011
356
0
Inahitaji kichaa kumtia mimba kichaa mwenzake.

Jiulize hivi.... daktari wa kiume anambaka mama aliyetoka kujifungua
Baba anamtaka mfanyakazi wake wa ndani anayemlelea watoto wake!
Baba anambaka binti yake wa kumzaa....
mwanaume anabaka kitoto kidogo cha miaka 5,6....
Mwanaume anabaka ajuza wa miaka 80! AMBAYE HATA HAKUMBUKI TENA HUO MCHEZO UKOJE maana alishaachaga kama miaka 30 iliyopita.
Halafu bado unashangaa?

Jibu ni kuwa kwenye sex wanaume wengi hawana tofauti na vichaa!
futa kauli mama! Inamaanisha vichaa wakiume huwa hawapew mzigo na wanawake timamu?
 

MwanajamiiOne

Platinum Member
Jul 24, 2008
10,476
1,225
The Boss bwana, hizo v zinarudishwa wapi? Ah hii thread imenikumbusha primary, shuleni kwetu kulikuwa kuna mama mmoja kichaa lakini alikuwa anazaa watoto wazuuuri hao!
But huyu watoto wa kijiweni, wavuta bangi na walinzi wa sehemu alizokuwa analala ndio waliokuwa wanamzalisha.
 

Viol

JF-Expert Member
Dec 15, 2009
24,332
2,000
Inawezekana kichaa alitaka mchezo mwenyewe na akapewa haki yake ya msingi
 

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Sep 24, 2010
206,665
2,000
Mkuu mbona hio ipo wazi....

tunabeba mizigo mingine kwa matakwa yetu yenyewe...........tamaa zisizo na mipaka....................kupenda bwerere...................chapuchapu..........bila ya majukumu kuyakumbatia......................na uozo unaofanana na huo......
 

Mtalingolo

JF-Expert Member
Aug 4, 2011
2,183
1,500
The Boss bwana, hizo v zinarudishwa wapi? Ah hii thread imenikumbusha primary, shuleni kwetu kulikuwa kuna mama mmoja kichaa lakini alikuwa anazaa watoto wazuuuri hao!
But huyu watoto wa kijiweni, wavuta bangi na walinzi wa sehemu alizokuwa analala ndio waliokuwa wanamzalisha.

kwahyo hali hiyo ni karibu maeneo yote ya Tz? Sasa huyu mama akijifungua inakuaje hapo mkuu, is she taking care to her chirld??
 

ndyoko

JF-Expert Member
Nov 2, 2010
4,976
1,500
Inahitaji kichaa kumtia mimba kichaa mwenzake.

Jiulize hivi.... daktari wa kiume anambaka mama aliyetoka kujifungua
Baba anamtaka mfanyakazi wake wa ndani anayemlelea watoto wake!
Baba anambaka binti yake wa kumzaa....
mwanaume anabaka kitoto kidogo cha miaka 5,6....
Mwanaume anabaka ajuza wa miaka 80! AMBAYE HATA HAKUMBUKI TENA HUO MCHEZO UKOJE maana alishaachaga kama miaka 30 iliyopita.
Halafu bado unashangaa?

Jibu ni kuwa kwenye sex wanaume wengi hawana tofauti na vichaa!

Nilijua mwanzo wa senteso zako, lazima mwishoni mwanaume atukanwe tu!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom