Rebuild
JF-Expert Member
- May 26, 2020
- 3,735
- 7,434
Hamna noma mkuuHakuna kiumbe cha kike chochote cha kukiona huruma hata awe nani
Hamna noma mkuuHakuna kiumbe cha kike chochote cha kukiona huruma hata awe nani
Inategemeana na unavyomtumia. Atakuwa mlango wa shetani au baraka kutoka kwa Mwenyezi Mungu. Ni mume na maamuzi yake.HAPANA si mashetani ila wanawake ni lango kuu la shetani,lejea kwa adam na hawa, samson na delila.
Atakuwa hana uhakika kama watoto ni wake kbsa😂Unachukua vyeti na vitabu vyako tu, watoto unaacha?
safi sana mkuuNimeyapitia hayo maumivu,nikiwa na watoto wawili naye,wa mwisho akiwa na mwaka mmoja tu.
Dogo wa mwisho nikawa naenda naye ofisini, akapata rafiki jirani na ofisini kwangu,akawa anamuogesha,anamlisha na kushinda naye ofisini kwake.
Sasa ni miaka 16 imepita yule rafiki yake mtoto wangu ni mama yake mlezi.
Mkuu acha tu,kumpata wa kuendana naye ni kazi sanasafi sana mkuu
Kazi mno bora hata nyakati zenu. Hizi nyakati za sasa ndio ngumu mnoMkuu acha tu,kumpata wa kuendana naye ni kazi sana
Nimeona kwa kijana wangu mkubwa, kizazi hiki mnapitia magumu zaidi.Kazi mno bora hata nyakati zenu. Hizi nyakati za sasa ndio ngumu mno
Sasa fikiria hali itakuaje baada ya miaka 10 ijayo.Nimeona kwa kijana wangu mkubwa, kizazi hiki mnapitia magumu zaidi.
Ni kizazi kisicho na hofu ya MunguSasa fikiria hali itakuaje baada ya miaka 10 ijayo.
Nakazia hoja: Wanaume wengi, at least 85% hawana uhakika wa kwamba wao ndo real biological father wa watoto waliozaliwa ndani ya ndoa au mahusiano. Tunakwenda tu kwa Imani kwamba eti "Kitanda hakizai haramu" Kwa manttiki hiyo; mke wa dizaini ya huyo wa mtoa mada jawabu ni very simple. Hata watoto unamwachia kama zawadi akomae nao - full stop.Hakuna mwanaume anaye jitambua atakubali kuishi na mwanamke mwenye sifa za mke wa mtoa mada. Ni bora watoto wapate malezi mseto kuliko kuwapoteza wazazi wao wote wawili au mzazi mmoja.
Mbona wanawake wa kinyakyusa washamba tuAchukue watoto kwa mama wa kinyakyusa? Thubutu yake...
Mungu amsaidie kijana awe na uchumi mzuri apeleke watoto boarding school.
Nilitoka na vyeti huku nimevaa kaptula ili asijue naondoka.
Eenhe! Dah! Mkuu; Sasa kama hiyo nyumba sio self; kwa kipondo hicho ataharishia wapi boss?Safi sana kwanza ni mnyakyusa wa wapi huyo mkeo? ila lazima atakuwa wa kyela tu na anabahati hakuolewa na mimi mwana ghwa Mwakipesile ningemdunda mbaya.
Hao dada zetu tunawezana nao wenyewe hao bila ngumi hawaendi. Huyo inatakiwa unampa zile ndondi za Mike Tyson kabisa tegua mbavu vunja shingo toboa jicho moja tia ngumi ya sikio mapaka lilale kama la mbwa alafu unamrusha uvunguni huko mwakitanda alie kwa maumivu mpaka asubuhi.
Alafu asubuhi unaliamsha tena unamkanda tena mbaya mbovu unapiga mswaki unamtemea povu la whitedent usoni kisha unasindikiza povu na bonge moja la banzii ualafu unatoka unamfungia milango asitoke nje.
We ngoja...................
Kila mtu ana bahati yakeMbona wanawake wa kinyakyusa washamba tu
Sshyee! Iyo mwanamuke haiko bahati ni balaa tupu.Kila mtu ana bahati yake
Oya tit for tat anayekuona wanini wewe muone wa kazi gani,kwani hao watoto siwamepita kiunoni mwanguWazazi wengi mnapokosea mkipishana maugomvi yenu mnahamishia kwa watoto, sasa wewe unataka uwapeleke watoto mbali na mama yao ili iweje? Ingekua ni yeye ndio anataka wewe usiwaone watoto ungefurahia?? Huu ni ubinafsi