Kibonde afungua baa na stationery | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibonde afungua baa na stationery

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Radhia Sweety, Feb 21, 2012.

  1. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,453
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Hongera kaka hongeraaa. Wenye vijiba vya moyo kimewashuka shuuuuuuu. Watasema nini sasa. Haoooooo
     
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,950
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Kama ni kweli basi ule mkataba alioingia na shirika la nyumba la taifa (NHC) kwenye kile kipindi cha MAISHA NI NYUMBA utakua umemlipa vizuri!
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,212
    Trophy Points: 280
    Hakuna mtu asiyependa maendeleo ya mtu hasa kwa sisi tulioelimika,ila tunachomponda huyu jamaa ni kuropoka kwake!
     
  4. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,855
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hakuna tatizo kama kafanya hivo,atasababisha ajira kwa vjana kadhaa hapo,ni wapi kafungulia ofc hiyo? nampa big up
     
  5. LD

    LD JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,016
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Afadhali, iko wapi stationary nikaombe kazi? Tafadhali nisaidieni mwenzenu nipate walau hela ya poda. Manake dah na hili jua kikwapa noma. Hongera Kibonde
     
  6. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,734
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sasa hii nayo ni habari ya kutuletea hapa?.,kama kafungua bar na stationery sisi tufanyaje sasa?,acha kufuatilia mambo binafsi ya watu yasiyo na tija kwa jamii.,ama kweli ustaa bongo ni kama taji la miba linakupendeza huku linakuumiza.
     
  7. joramjason

    joramjason JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Yaani anakumbuka shuka asubh. Alkw wp wakt kijana?
     
  8. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,986
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Hufanani na thread hii uliyoianzisha!!!!
     
  9. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,791
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    mmh ndio kwanza anaanza kutarijika
     
  10. yakowazi

    yakowazi JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    yote kwa yote kibonde awapo studio za cloud awache KUROPOKA huko kuropoka kwake ndio labda kunakofanya afutiliwe kumbe kelele zake zote studio niyo baa na stnry
     
  11. only83

    only83 JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Una matatizo wewe,hivi hii nayo ni thread ya kujadili hapa JF?
     
  12. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    kwani hujui dalili za kuwehuka?
     
  13. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 3,419
    Likes Received: 1,723
    Trophy Points: 280
    Utamu upo kwenye level ya ubunifu wa miradi yake,fikira zetu huonyesha sisi ni nani...Ndio maana kuna kitu hiki: Jiulize ukipata milioni mbili utafanya nini? Majibu yako linganisha na miradi ya Kibonde...
     
  14. F

    FUSO JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,441
    Likes Received: 846
    Trophy Points: 280
    hizi aina za biashara mbona zipo low sana - duh.
     
  15. Enny

    Enny JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 978
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Nina wasiwasi utakuwa kibonde mwenyewe ndio umeleta hii thread hapa
     
  16. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,087
    Likes Received: 10,405
    Trophy Points: 280
    alikuwa anakula gambe na wachumba asee
     
  17. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 60
    siku zote maskini ndo hutaka kuonekana wana pesa,sasa huyu jamaa angekua anamiliki kampuni kama azam si angekua anapanga watu barabarani anawakanyaga badala ya kukanyaga sakafu,stationery na baa ndo nn ati!
     
  18. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,316
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    So what?
     
  19. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    unamdharirisha mwenzio ivyoo, yan mbwembwe zoote zile ndio ana ivyoo viji investment vyake duuh!
     
  20. Bwa'Nchuchu

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,178
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Why are you all so fixated on Kibonde? Is it because he is doing it and you ain't?
     
Loading...