Kiboko cha EU lazima kituchape kuhusu Ngorongoro

Kiboko cha EU lazima kituchape kuhusu Ngorongoro

Kwa bandiko hili na wataokuunga mkono wote cna budi kuona mna matatizo ya akili au athari za utumwa bdo mko nazo
Misaada gani akati wao ndio weZi wa rasilimali za africa
Afu ukute lileta mada lilikua linashangilia mapinduzi ya niger na jinsi niger inavowafukuza wafaransa ila hapa linatetea wazungu kisa wanatupa msaada akili gani hizi jmn
Ungekuwa umechallange hoja kwa lengo la kujifunza ningekuona wa maana lakini ni ubishi wa kijinga tu unakusumbua.
Rais wako kila siku anajisifia kuhusu kuwa natoka nje kutafuta fedha kuleta maendeleo unadhani anatoka kwenda kuuza nini kama sio kuomba?
40% ya budget ni misaada na mikopo utakuwa na ujanja au kiburi gani wewe! Nyodo zenu tuu huku JF na vijiweni wakati hata vyoo mnajengewa na mnaweka mabango bila aibu "CHOO HIKI KIMEJENGWA KWA HISANI YA WATU WA MAREKANI"?
Hujawahi ona hayo mabango tukuwekee hapa?
Sasa utahongwa bila kudhibitiwa unaendeshaje mambo yako? Acheni jeuri na nyodo ambazo serikali yenu yenyewe haina.
 
Mkuu lowasa aliona hili ndio maana akasema elimu elimu elimu waafrica na hasa sie wabongo hatujielewi mtu anatetea mzungu na kuikashifu serikali yake Kisa imewazuia wazungu
Wewe ndio wale mabinti mnaomba mpaka nauli ili mkaliwe halafu hamuendi.
Siku akikufuma mnalalama ni unyanyasaji wa jinsia!
Msile vya watu!
 
Hakika Mtanzania bado una akili za kijinga sana, ujinga ni sifa yako. Leo moiaka 62 baada ya uhuru bado unafikiria kusaidiwa na wazungu?

Tazama Afrika Magharibi huku, Ibrahim Traore kasema hatutaki kabisa misaada yenu. Nyinyi mnatuhitaji kuliko tunavyowahitaji.

Hao wazungu siyo wa kuwasujudia kama ulivyoaminishwa. Wao wanatuhitaji sisi kuliko sisi tunavyowahitaji. Usiwe mjinga.

Saa 24 za ushuzi?
Warabu he mi saws
 
wAAYu9E.jpg
 
Kwa hiyo wewe mtu akikusaidia pesa rafiki yako halafu kesho aje akuambie naomba kuingia ndani kwako nikague nyumba yako kama unahudumia family yako sawa au kuna shida, utakubali kwa kuwa huwa anakusaidia?
Hofu ya serikali ni nini? Au walitaka kwanza wajipange kufanya maigizo ya huduma nzuri kwa Wamasai?
 
Wewe hao wamealikwa.

Hakuna mzungu anaekuja hapa kukusaidia wewe? wanakuja hapa kulinda haki za wanyama.

Wewe mwafrika una thamani gani zaidi wakati u chakula cha samaki tu? Maboti mnayojazana kwenda kwao wanawaacha mlie na samaki kama Hawawaoni, hulijuwi hilo?

Umesahau au huyajuwi hayo?
CCM yenye kujali haki za kibinadamu iliishia kwa Mwinyi, awamu zilizofuata ni wapigaji tu.
 
Kwa bandiko hili na wataokuunga mkono wote cna budi kuona mna matatizo ya akili au athari za utumwa bdo mko nazo
Misaada gani akati wao ndio weZi wa rasilimali za africa
Afu ukute lileta mada lilikua linashangilia mapinduzi ya niger na jinsi niger inavowafukuza wafaransa ila hapa linatetea wazungu kisa wanatupa msaada akili gani hizi jmn
Wanaiba au mnawapa wenyewe kwa mikataba mibovu.Uku kwenye mitandao mnajifanya hamuwapendi na hawana maana ila hamuachi kutembeza bakuli uko kwao kuwaomba misaada.
 
Maisha ya Mwafrica yanasikitisha sana, sitetei ujinga wa Viongozi wetu lakini pia sikubaliana na upumbavu wa Taifa kuingiliwa na kuamuliwa mambo yake na watu wengine.

Tujifunze kujitegemea na hata haki zetu tuzidai wenyewe na sio kuingiliwa na wengine
Kama kila kitu unaomba msaada mpaka matundu ya vyoo mashuleni na hospitals huo uhuru utaupata wapi? Leo waziri wa fedha kawaomba hao hao mabeberu msaada wa USD 500ml ili kuokoa mfumuko wa bei.
 
Tusiharibu uzi watu kuufanya mjadala wa kidini hapa. Nimehamishia huku swali lako na nimekujibu huko, bofya chini hapo, maana hapa si mahala pake:

We ni kiumbe wa ajabu sana. Unafanya mambo ya hovyo kisha unajitoa ufahamu, aliyeharibu uzi huu na kuleta mambo udini ni nani kama sio wewe!
This is highest level of stupidity
 
Unatuaminisha:-
# kwamba leo ukienda nchini kwao kila sehemu utaingia bila kufuata utaratibu;

# Kwamba wakati wanakuja hawakupaswa kusema maeneo atakayopenda kufika ili Serikali ifanye mipango ya ndani;

# EU kama ni baba yako mpeleke nyumbani kwenu asalimie ndugu
 
Si bora Baloteli umebahatika hata kumuona uliza watu weusi kipindi cha watumwa waliopelekwa Uarabuni waliishia wapi???
Ndivyo ulivyodanganywa, siyo watu weusi ndiyo walikuwa watawala wa hiyo unayoiita Uarabuni?

Hivi Uarabuni ni wapi haswa?

Nahisi kama umeenda shule lakini hujaelimika bali umejazwa ujinga.
 
Maisha ya Mwafrica yanasikitisha sana, sitetei ujinga wa Viongozi wetu lakini pia sikubaliana na upumbavu wa Taifa kuingiliwa na kuamuliwa mambo yake na watu wengine.

Tujifunze kujitegemea na hata haki zetu tuzidai wenyewe na sio kuingiliwa na wengine
Upo saiii kabisa , eti jitu zima linakuja lazima kiboko kituchape ,endelea kuzubaa utachapwa peke yako na sasa wanayalazimisha makanisa yaunge mkono jitihada za kupumuliana watu wa jinsiya moja ,na tiyari makanisa mengi tu yanayakubali kwa kuogopa kichapo, wanesahau kama bwana yesu alisema wajinsiya moja wakikutwa wanahangaishana wauliwe ,iyo Luka nimeishau hio ila ipo.
 
Nyinyi si ndio mnaopiga kelele humu "sovereignty" yetu ila kwa wazungu hilo hamlioni tena au?
Sovereignty ni kumwacha maasai Ngorongoro kwenye ardhi anayoimiliki kisheria.

Maasai ni Mtanzania.

Kumwamisha Masai na kumleta mwarabu ajenge hotels mbugani ni kuingilia sovereign ya Taifa na kuharibu utalii na mazingira.
 
Hakika Mtanzania bado una akili za kijinga sana, ujinga ni sifa yako. Leo moiaka 62 baada ya uhuru bado unafikiria kusaidiwa na wazungu?

Tazama Afrika Magharibi huku, Ibrahim Traore kasema hatutaki kabisa misaada yenu. Nyinyi mnatuhitaji kuliko tunavyowahitaji.

Hao wazungu siyo wa kuwasujudia kama ulivyoaminishwa. Wao wanatuhitaji sisi kuliko sisi tunavyowahitaji. Usiwe mjinga.

Saa 24 za ushuzi?
Ila waarabu ndio watakusaidia?swala sio uzungu swala ni ukiukwaji mkubwa wa haki za binadamu wanaofanyiwa maasai huko Ngorogoro
 
Maisha ya Mwafrica yanasikitisha sana, sitetei ujinga wa Viongozi wetu lakini pia sikubaliana na upumbavu wa Taifa kuingiliwa na kuamuliwa mambo yake na watu wengine.

Tujifunze kujitegemea na hata haki zetu tuzidai wenyewe na sio kuingiliwa na wengine
Kama umekubali kwa hiyari yako kwamba dunia ya leo ni kijiji kwa nini hautaki kutembelewa na majirani zako?Je,wewe ni mchoyo tu au na uchawi unao unaufichaficha?
 
Maisha ya Mwafrica yanasikitisha sana, sitetei ujinga wa Viongozi wetu lakini pia sikubaliana na upumbavu wa Taifa kuingiliwa na kuamuliwa mambo yake na watu wengine.

Tujifunze kujitegemea na hata haki zetu tuzidai wenyewe na sio kuingiliwa na wengine
Una pointi sana tu. Kikubwa, tuache kuwa ombaomba kwao, tukianzia hapo, tutajitegemea kwa kila kitu. Lakini kama tunaomba condom, dawa, mashuka, vitanda, nguo nk lazima tuonekane punguani.
 
Sovereignty ni kumwacha maasai Ngorongoro kwenye ardhi anayoimiliki kisheria.

Maasai ni Mtanzania.

Kumwamisha Masai na kumleta mwarabu ajenge hotels mbugani ni kuingilia sovereign ya Taifa na kuharibu utalii na mazingira.
Wewe acha kujitoa ufahamu hao wavamizi kama wavamizi wengine tu, walipimiwa ardhi, mmjaza wamasai wa Kenya hapo na kuharibu mazingira. Sasa hao watalii watakuja kulala kwenye mabanda ya wamasai? unataka kuongeza number ya watalii unaleta issue ardhi ya wamasai. Ardhi ni ya Tanzania na ardhi yoyote kama inafaida na nchi unaondolewa tu, kama uko kihalali unalipwa fidia kama sio unaondoka. Ziko ardhi ziligundulika na madini na watu wakalipwa wakaondoka. Sasa wamasai ndio nani? shida yao kubwa wanapokea wahamiaji wa kimasai wa Kenya na kujifanya wa Tz hilo mbona linajulikana. Kenya hakuna ardhi ya kufugia wanakuja huku. Tukianza kuchukuwa DNA 70% watarudishwa Kenya.
 
Back
Top Bottom