Kiboko cha EU lazima kituchape kuhusu Ngorongoro

Kiboko cha EU lazima kituchape kuhusu Ngorongoro

Hii habari ya wabunge wa Bunge la Ulaya (EU) kuzuiwa kuingia Ngorongoro saa 24 kabla ya ziara yao ya kukagua Haki za kibinadamu za jamii ya Wamaasai hakika haitatuacha salama.

Sijui akili za viongozi wa nchi hii zinamilikiwa na nani, kila leo misaada tunakimbilia huko lakini wakitaka kujua tunajiendeshaje katika haki za binadamu tunaficha.

Bomu la Ngorongoro litalipuka soon na kila kitu hadharani.


Kwa bandiko hili na wataokuunga mkono wote cna budi kuona mna matatizo ya akili au athari za utumwa bdo mko nazo
Misaada gani akati wao ndio weZi wa rasilimali za africa
Afu ukute lileta mada lilikua linashangilia mapinduzi ya niger na jinsi niger inavowafukuza wafaransa ila hapa linatetea wazungu kisa wanatupa msaada akili gani hizi jmn
 
Hii habari ya wabunge wa Bunge la Ulaya (EU) kuzuiwa kuingia Ngorongoro saa 24 kabla ya ziara yao ya kukagua Haki za kibinadamu za jamii ya Wamaasai hakika haitatuacha salama.

Sijui akili za viongozi wa nchi hii zinamilikiwa na nani, kila leo misaada tunakimbilia huko lakini wakitaka kujua tunajiendeshaje katika haki za binadamu tunaficha.

Bomu la Ngorongoro litalipuka soon na kila kitu hadharani.

Ukiona nchi inaendeshwa kijanjajanja ujue kuna uhuni mwingi ndani yake
 
Maisha ya Mwafrica yanasikitisha sana, sitetei ujinga wa Viongozi wetu lakini pia sikubaliana na upumbavu wa Taifa kuingiliwa na kuamuliwa mambo yake na watu wengine.

Tujifunze kujitegemea na hata haki zetu tuzidai wenyewe na sio kuingiliwa na wengine

Mkuu lowasa aliona hili ndio maana akasema elimu elimu elimu waafrica na hasa sie wabongo hatujielewi mtu anatetea mzungu na kuikashifu serikali yake Kisa imewazuia wazungu
 
Kila kitu mnaeka siasa hao hawana misaada na hilo tunalijua ila chuki zenu mlizopandikizwa na wanasiasa ndio mnaleta hapa
 
Huyu jamaa aliyeleta hii mada ana dramatize tu. Kuna kikao kikubwa cha mazingira duniani kinachoendelea Keenya sasa hivi, na mama Samia alikuwa huko jana, hao wamekuja kuona juhudi za Tanzania katika kulinda mazingira.

Asilete siasa za kijinga hapa.
Wewe ni mwanamke mpumbavu na may be ni zaidi ya hapo. Siasa za kijinga nani kaleta? Hicho chombo cha habari ninakimiliki mie hadi kutoa habari hiyo?
Wote tunajua huwa huungagi mkono utawala ufanyao ujinga lakini kumbe ukifanywa na mvaa hijab mwenzako uko radhi kumtetea kwa nguvu zote! Sasa huo si ndio upu.bavu wenyewe! Kaa kando wenye imani kama yako mjadili upuuzi wenu
 
Haki za binadamu za wazungu ni pamoja na ushoga na ilo vipi? Kwan sie hatujui haki zetu mpk wazungu waje? Achani shobo na chuki kwa serikali mpk mnatetea vitu msivovipenda bila kujua
 
Wewe ni mwanamke mpumbavu na may be ni zaidi ya hapo. Siasa za kijinga nani kaleta? Hicho chombo cha habari ninakimiliki mie hadi kutoa habari hiyo?
Wote tunajua huwa huungagi mkono utawala ufanyao ujinga lakini kumbe ukifanywa na mvaa hijab mwenzako uko radhi kumtetea kwa nguvu zote! Sasa huo si ndio upu.bavu wenyewe! Kaa kando wenye imani kama yako mjadili upuuzi wenu
Sema ukweli, usipindishe kilihopo, sema kuwa wamealikwa na serikali wakajionee wenyewe Ngorongoro.

Uione serikali iliyowaalika wakatembelee ngongoro ni wajinga, wao hao ndiyo watakuwa wa kwanza kusema haitakiwi binaadam kuishi ndni ya ngorongoro crater.

Hao wanathamini wanyma kuliko binadam. Hakuna siri kwenye hili. Hususan binadam mwenyewe akiwa kama wewe chakula cha samaki.

Kamuulize Baloteli kama unabisha.
 
Mama sio mtu kabisa.
Mama anajenga "CHATTO" nyingine kule KIZIMKAZI kijijini kwao replete with a mosque!! Hapo kamzidi JIWE ambae hakujenga Kanisa !!!
If this woman is not stopped by sane people in this country , by the time she leaves office the country will be in terrible shit!!
 
Shida yako unahamisha mawazo ya facebook na kuleta kwenye great thinkers. Haya sio mambo ya kirafiki ya Abunuasi na Bwana Heri. Na makubaliano ya kimataifa yanayolindwa na sheria na mikataba. Ndio maana tunalia kila siku nchi za kiafrika zifike mahali zijitegemee ili kuondokana na misaada yenye masharti dhalili ikiwemo kuingiliwa mambo ya ndani. Mfano wakati wa Magufuli alikiuka masharti ya fedha za elimu bure zinazotolewa na UN aliposema hawezi kusomesha wazazi na UN wakatishia kuzuia fedha na unakumbuka hasira ya Bulembo kwa Zzk?

Mkuu umeambiwa fact kabisa fikiria kabla ujajibu .haki za binadam za mzungu sie hatuziwezi maana tunazijua
Mnataka mpk wamasai nao wapewe elimu ya ushoga waanze kua mashoga [emoji23][emoji23]
 
Maisha ya Mwafrica yanasikitisha sana, sitetei ujinga wa Viongozi wetu lakini pia sikubaliana na upumbavu wa Taifa kuingiliwa na kuamuliwa mambo yake na watu wengine.

Tujifunze kujitegemea na hata haki zetu tuzidai wenyewe na sio kuingiliwa na wengine
Kila siku kiguu na njia kwao kuwaomba hela. Sasa wanataka kuja na wao mnaanza tena ngonjera. Kenge
 
Maisha ya Mwafrica yanasikitisha sana, sitetei ujinga wa Viongozi wetu lakini pia sikubaliana na upumbavu wa Taifa kuingiliwa na kuamuliwa mambo yake na watu wengine.

Tujifunze kujitegemea na hata haki zetu tuzidai wenyewe na sio kuingiliwa na wengine
Nikuulize swali jepesi tuu
Kwani ni mwaka gani tulipanga mambo yetu wenyewe?? Africa kwa ujumla haijawahi kuwa huru.
Kula nyama,kunywa bia tafuta mwanamke tomba lala kama wewe ni mwanaume na kama ni mwanamke fanya kinyume chake
 
Natamani huu moto uwake na usizimike hadi wamasai wanaoishi Ngorongoro wapata haki zao kama binadamu wengine

Hii serikali ni onevu sana wamasai hawana amani ndani ya nchi yao

Hii si sawa tupaze sauti.

Kwa taarifa tu hakuna mmasai anaehamia Msomera kwa hiari,hili linauma
 
Hakika Mtanzania bado una akili za kijinga sana, ujinga ni sifa yako. Leo moiaka 62 baada ya uhuru bado unafikiria kusaidiwa na wazungu?

Tazama Afrika Magharibi huku, Ibrahim Traore kasema hatutaki kabisa misaada yenu. Nyinyi mnatuhitaji kuliko tunavyowahitaji.

Hao wazungu siyo wa kuwasujudia kama ulivyoaminishwa. Wao wanatuhitaji sisi kuliko sisi tunavyowahitaji. Usiwe mjinga.

Saa 24 za ushuzi?
ushuzi gani tena bibie?
 
Natamani huu moto uwake na usizimike hadi wamasai wanaoishi Ngorongoro wapata haki zao kama binadamu wengine

Hii serikali ni onevu sana wamasai hawana amani ndani ya nchi yao

Hii si sawa tupaze sauti.

Kwa taarifa tu hakuna mmasai anaehamia Msomera kwa hiari,hili linauma

Wamezulimiwa vip wamasai ?
 
Na akina Dr.Slaa,wana namna ya kuwasiliana nao,watakua wamewa-brief,kua huko Ngorongoro kuna hili na lile.Mamlaka imewazuia kwasababu labda hawakujiandaa.

Kumbe slaa anatumika na wazungu bhc hafai kabisa maana wote tunajua upumbavu wa wazungu na wizi wao ila nashangaa hapa mnaona wanafaa
 
Hakika Mtanzania bado una akili za kijinga sana, ujinga ni sifa yako. Leo moiaka 62 baada ya uhuru bado unafikiria kusaidiwa na wazungu?

Tazama Afrika Magharibi huku, Ibrahim Traore kasema hatutaki kabisa misaada yenu. Nyinyi mnatuhitaji kuliko tunavyowahitaji.

Hao wazungu siyo wa kuwasujudia kama ulivyoaminishwa. Wao wanatuhitaji sisi kuliko sisi tunavyowahitaji. Usiwe mjinga.

Saa 24 za ushuzi?
Ni lini tumeacha kuwapigia magoti wazungu uliza kwa miaka yote bajeti yetu % ngapi inatoka kwao na pia usiache kuuliza % ngapi inatoka kwa ndugu zako waarabu. Uliza tuu wala sihitaji ujibu, baada ya hapo kunywa maji au kahawa lala,amka katafute ridhiki yako.
 
Tanzania ina wapenda sana wamasai na inataka waache kuishi na wanyama kwa usalama wao na wanyama pia maana majangili hujifichia humo humo, serekali inawapeleka msowera na kuwapa maeneo makubwa kabisa na nyumba bora kabisa.
NATAMBUA CHADEMA & CO, HUFURAHI KWELI NCHI INAPOPATWA NA MADHILA.
Hivi unatambua mila na desturi za watu zinaendana na mazingira yao hii ni pamoja na aina za nyumba wanazoishi. Uliona wapi culture ya mmasai kuishi kwenye ghorofa, au kulima korosho. Ngorongoro ndipo yalipo maisha yao, mila na tamaduni zao
 
Back
Top Bottom