KIBITI: Askari mgambo auawa kwa kupigwa risasi

KIBITI: Askari mgambo auawa kwa kupigwa risasi

~~>>>Kibiti kuna jambo ambalo eitha wahusika wanalijua wamekaa kimya au hawalijui......


Poleni sana wafiwa
 
THis is for real.. Nakumbuka hii title ya novel by James Hadley Chase. Mzaha mzaha inakuja kuwa kweli
 
Tatizo tunafikiri vibaya ubinadamu ni fikra na ukifikiri vizuri fikra zinatatua tatizo je ukifikiri vibaya nini kinatokea................................??????
 
Hao huwez kuita Majambazi mimi nafkiri kuna mtandao unalipa kisasi kwa mtandao mwingine maana kama hawachukui vitu wanataka nini? Tuachieni nchi yetu nyie Wauaji au mseme mnataka nini tujue moja.
 
Kama serikali inaogopa hata kusema tu kuwa hao ni magaidi,itaweza kweli kuwadhibiti?? SERIKALI IACHE UNAFKI,HAO NI MAGAIDI FULL STOP.NA INATAKIWA WAPAMBANE NAO KIGAIDI WACHE SIASA.Serikali inayoshindwa kulinda wananchi wake haifai kuendelea kutawala.
Magaidi ni watu gani mkuu
 
....ebwana eh daaahhh KIBITI HAPO? NANI ANAFUATA BAADA YA HUYO? HATARIIIII...
 
Back
Top Bottom