KIBITI: Askari mgambo auawa kwa kupigwa risasi

KIBITI: Askari mgambo auawa kwa kupigwa risasi

kulala saa 12
Mwisho kuonekana sa 12
Police wametanda kila kona

Force imetumika kubwa ila bado hitmen wanafanya yao na kutoka bila hata ya majirani kujua

Intellijensia ndogo

Au hitmen ni watalaamu sana maana kwa wanavyotekeleza mauaji kimya kimya kama spies wa KGB
 
Hata kama ni kisasi..this is too much..! Hope IGP Sirro atamaliza hili tatizo
 
Dr. "Malinda" pole na kazi. Ila kilichopo huko Pwani ni joka linalofugwa. Hivi vyombo vipunguze mazoea kufanya kazi kwa vitisho, kuoneana na kusingiziana vichimbue mzizi wa tatizo. Uzembe kama huu wa vyombo vya usalama na kudharau matukio ndio ilikuwa maji na mbolea yaliyokuza BOKO HARAM inayokimbiwa na jeshi la taifa kwenye uwanja wa vita kule Nigeria.
 
kulala saa 12
Mwisho kuonekana sa 12

Force imetumika kubwa ila bado hitmen wanafanya yao

Intellijensia ndogo
Au hitmen ni watalaamu sana maana kwa wanavyotekeleza mauaji kimya kimya kama spies wa KGB
Au mossad
 
Iv Jambazi Anakuvamia Anakuua Hachukui Kitu Chochote Kile Kweri......??

Afu Mnakuja Kusema Jambazi.....???

Mngesema Watu Wasio Julikana Wamevamia Nyumba Ya Mgambo Bhana

Ila Dhan Haya Mauaji Yana Kitu Nyuma ya Pazia
 
Kama panya road wanatamba dsm..! Siro atawaweza hawa magaidi kwelii..??
 
kulala saa 12
Mwisho kuonekana sa 12

Force imetumika kubwa ila bado hitmen wanafanya yao

Intellijensia ndogo
Au hitmen ni watalaamu sana maana kwa wanavyotekeleza mauaji kimya kimya kama spies wa KGB
yani hao jamaa bana, hata kukamatwa hawakamatwi sjui hata kama polisi wetu wanajua walipo
 
Jamaa wa kibiti walishasema watadeal na wanoko wote wanaoleta dhuruma Kwa wananchi ,rejeeni ripoti maalum ya gazeti la mwananchi


labda hao gazeti la mwananchi wanajua ukweli........

nafikiria tu hao jamaa/wauaji wakianza na mikoa mingine kmya kmya....
 
Back
Top Bottom