Kiapo cha kunywa damu kwenye mahusiano

Kiapo cha kunywa damu kwenye mahusiano

Duh..umekubali kirahisi bila kufikiria sasa imekula kwako..

Kuhusu kiapo cha hivyo sio kweli labda kama kama witch craft ndani yake
 
Me naona miaka 30 itakuusu mda si marefu kuwa makini mkuu ucje ukaisoma namba maana izi ni zama mpya

Nakuunga mkono, leo tumekula kiapo, kesho ana mimba halafu jela.

Hayo ni maagano ukikiuka bila kuyavunja itakula kwako. Hakuna agano baya kama agano la DAMU.
 
Hakuna madhara yoyote mkuu, huo mkwara tu. Watu wamekula yamini Kanisani na bado wamesalitiana sembuse ninyi wazinifu mliokubuhu!!
Alafu unaanzaje kunywa damu damu za wengine, wewe na mzinifu mwenzako mna viashiria vya vampire.
Vampire [emoji23][emoji23]
 
AISEE,yaani ukakubali kunywa damu!!! hapo shetani kahusika mkuu, na tambua hakuna kitu kitachoheshimika kwa Mungu na kwa shetani kama agano! hasa agano la Damu, hata Yesu alituokoa kwa Damu yake inenayo mema,
maagano ni mikataba ambayo haivunjwi kirahisirahisi, hata ukimuacha lazima itakuathiri kwa namna moja au nyingine, hujawahi kuona familia zingine hata wahusstle vipi hawatoki kimaisha, hayo ni maagano ya mababu...OKOKA
 
Labda ni mimi ama staki kumtaja huyo mtu...
Alifanyaga hivyo hivyo lakini baadae walioana tena kwa ndoa takatifu...
Baada ya kupata mtoto yule mwanaume alienda masomoni na yule mama ni mwalimu..si akaanza kuchepuka..kila anachokifanya yule mwanaume anaona kwa hisia na watu pia wanamwambia..cha ajabu ile ndoa ilivunjika...mwaka jana tena wachungaji ndo walivunja maana yule mwanamke kila anachokifanya anafumaniwa tena na maltitude ya watu kama mkutano wa Yesu.
Mwanaume kashauriwa na polisi na mahakama amwache...
So hapo umejila
 
Hakuna madhara yoyote mkuu, huo mkwara tu. Watu wamekula yamini Kanisani na bado wamesalitiana sembuse ninyi wazinifu mliokubuhu!!
Alafu unaanzaje kunywa damu damu za wengine, wewe na mzinifu mwenzako mna viashiria vya vampire.
ha haha ha ha nimecheka kwa lazima
 
Hivi kumbe kuna watu bado hawaigopi maambukizi ya magonjwa kiasi hiki? Yaani mpaka mwili ukanisisimuka!! Kah!!!!
 
Duuuh! Damu ina maana nyingi ndugu ungekataa katu katu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom