Kesho utakuwa wapi ukila nyama Choma


jogoo_dume

jogoo_dume

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Messages
1,166
Likes
543
Points
280
jogoo_dume

jogoo_dume

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2014
1,166 543 280
Kesho ni jumamosi kwa wale wakazi wa dodoma wanajua kesho ni siku ya mnada yaani ni siku ya kwenda kula nyama,

Kuna mnada wa Msalato, N'kome chipogoro,na N.K.

ila mnada maarufu sana kwa nyama ni mnada wa pale Msalato watu wengi wenye heshima zao wakiwemo ,wabunge,wafanyabiashara wakubwa,mawaziri N.K. kesho utakutana nao pale mnadani wakila nyama ,


Je wewe mkazi wa dodoma na mkoa mwingine kesho utakuwa wapi ukila nyama Chomaaaaa?


Kwa Mrombooooooooooooooooooooo.


CC Zero IQ
Kesho nampeleka Mwanakheri bin ******** kula kiti moto. Ni siri ya mimi na yeye.
 
nsharighe

nsharighe

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
770
Likes
667
Points
180
nsharighe

nsharighe

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
770 667 180
Sisi wa moshi mjini tunakula wapi nyama?
 
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
2,633
Likes
1,939
Points
280
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
2,633 1,939 280
Ama kweli ni kazi na bata. Sijui usemi huu umetokea wapi
 
Mc cane

Mc cane

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2018
Messages
1,221
Likes
1,433
Points
280
Mc cane

Mc cane

JF-Expert Member
Joined May 18, 2018
1,221 1,433 280
Kesho ni jumamosi kwa wale wakazi wa dodoma wanajua kesho ni siku ya mnada yaani ni siku ya kwenda kula nyama,

Kuna mnada wa Msalato, N'kome chipogoro,na N.K.

ila mnada maarufu sana kwa nyama ni mnada wa pale Msalato watu wengi wenye heshima zao wakiwemo ,wabunge,wafanyabiashara wakubwa,mawaziri N.K. kesho utakutana nao pale mnadani wakila nyama ,


Je wewe mkazi wa dodoma na mkoa mwingine kesho utakuwa wapi ukila nyama Chomaaaaa?


Kwa Mrombooooooooooooooooooooo.


CC Zero IQ
Mkuu mimi nataka niwe kijiweni kwako, embu nielekeze nije kula nyama choma
 

Forum statistics

Threads 1,237,176
Members 475,465
Posts 29,280,346