Kesho utakuwa wapi ukila nyama Choma


Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Messages
6,850
Likes
9,418
Points
280
Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2016
6,850 9,418 280
Kesho ni jumamosi kwa wale wakazi wa dodoma wanajua kesho ni siku ya mnada yaani ni siku ya kwenda kula nyama,

Kuna mnada wa Msalato, N'kome chipogoro,na N.K.

ila mnada maarufu sana kwa nyama ni mnada wa pale Msalato watu wengi wenye heshima zao wakiwemo ,wabunge,wafanyabiashara wakubwa,mawaziri N.K. kesho utakutana nao pale mnadani wakila nyama ,


Je wewe mkazi wa dodoma na mkoa mwingine kesho utakuwa wapi ukila nyama Chomaaaaa?


Kwa Mrombooooooooooooooooooooo.


CC Zero IQ
 
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
11,626
Likes
6,656
Points
280
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
11,626 6,656 280
Kesho ni jumamosi kwa wale wakazi wa dodoma wanajua kesho ni siku ya mnada yaani ni siku ya kwenda kula nyama,

Kuna mnada wa Msalato, N'kome chipogoro,na N.K.

ila mnada maarufu sana kwa nyama ni mnada wa pale Msalato watu wengi wenye heshima zao wakiwemo ,wabunge,wafanyabiashara wakubwa,mawaziri N.K. kesho utakutana nao pale mnadani wakila nyama ,


Je wewe mkazi wa dodoma na mkoa mwingine kesho utakuwa wapi ukila nyama Chomaaaaa?


Kwa Mrombooooooooooooooooooooo.


CC Zero IQ
Wa akina choka mbaya ni upi kati ya hiyo?
 
Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Messages
6,850
Likes
9,418
Points
280
Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2016
6,850 9,418 280
me ntakuwa geto na demu wangu nkila 'nyama choma' yake
Mi nikishatoka kula nyama ya mnadani ndio nitaamia kula nyama ile isiyoisha utamu pale maghetoni kwangu
 
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
9,526
Likes
8,924
Points
280
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
9,526 8,924 280
Kesho ni jumamosi kwa wale wakazi wa dodoma wanajua kesho ni siku ya mnada yaani ni siku ya kwenda kula nyama,

Kuna mnada wa Msalato, N'kome chipogoro,na N.K.

ila mnada maarufu sana kwa nyama ni mnada wa pale Msalato watu wengi wenye heshima zao wakiwemo ,wabunge,wafanyabiashara wakubwa,mawaziri N.K. kesho utakutana nao pale mnadani wakila nyama ,


Je wewe mkazi wa dodoma na mkoa mwingine kesho utakuwa wapi ukila nyama Chomaaaaa?


Kwa Mrombooooooooooooooooooooo.


CC Zero IQ
Kumbe wewe fala ni first year wa udom..
 
Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Messages
6,850
Likes
9,418
Points
280
Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2016
6,850 9,418 280
Kumbe wewe fala ni first year wa udom..

Mkuu otea tena huwezi amini niko dodoma na sijawahi kufika UDOM zaidi ya kuishia pale Makulu kumfata mtoto mkali wa UDOM mkuu.
 
WAKO WAPI WATU WAKO

WAKO WAPI WATU WAKO

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2017
Messages
583
Likes
496
Points
80
WAKO WAPI WATU WAKO

WAKO WAPI WATU WAKO

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2017
583 496 80
Jumamosi ya Kufumua fumua kizazi cha mtu ....baadae itajulikana....nikifia guest basi mje mchukue mabapa ya Konyagi....nataka niisugue hii nyama mpaka basi
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
22,395
Likes
34,367
Points
280
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
22,395 34,367 280
Rudy's farm
 
hazard cfc

hazard cfc

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2015
Messages
7,098
Likes
13,648
Points
280
hazard cfc

hazard cfc

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2015
7,098 13,648 280
Himo maeneo ya mombasa highway
 
Y

yusuphu lubuva

Member
Joined
Jun 27, 2018
Messages
17
Likes
8
Points
5
Y

yusuphu lubuva

Member
Joined Jun 27, 2018
17 8 5
Vipi kwa wale tunaotokea saba saba mnada upi upo karibu
 

Forum statistics

Threads 1,237,174
Members 475,465
Posts 29,280,272