Kenyatta amtumia Lowassa kuwapasha Watanzania

Kenyatta amtumia Lowassa kuwapasha Watanzania

Ikumbukwe kwamba Raila alimtembelea Magufuli. Sasa Lowassa kaambiwa......."ukirudi huko nyumbani waambie kiti ni cha moto lakini nimekikalia sawasawa."
My take.......nadhani Uhuru anasema......challenge ipo kubwa kutoka kwa wapinzani lakini yeye anajihami kubaki madarakani.
Hili litakuwa dongo kwa Magufuli kwa sababu inawezekana Uhuru kashasoma uhusiano wa wake (Magu) na Raila.
Na kenyatta hawezi kukubaliana na Magufuli kwa ukaribu wake na mpinzani wake
 
Hivi kuna watu wanawaza Raila Atakuwa Raisi? Maybe hawaijui Kenya politics
 
1 Magufuli= 5 Kenyatta, Magufuli mchapa kazi jamani, uhuru anabebwa na kabila lake tu, na anajitahidi kuunganisha makabila kuwa vyama. Kwani nyie angalieni hapo uhuru aliongea nini cha maana, hata vijembe hajui, yaani analazimisha conflict na magufuli ambayo haipo, Magu doesn't support Raila, ni marafiki tu. Huoni kuwa yeye ndo anaonekana mtoto?. Kenya wana democracy ipi? wana elimu ipi ambao inaweza zidi Tanzania. Kenya wanachozidi Tanzania ni currency stability yao ambayo ina attracts more investors than any other EAC countries, hivyo makampuni mengi kukimbilia Kenya, hicho tu, kinachofuata ni vituko tu kama vilivyopo Tanzania, tena wana ombwe kubwa la uongozi katika zama hizi za uhuru/ruto. Wakenya wengi hawana kazi , hata wakipata kazi bado malipo yao yako chini, ni shida mtupu.
 
Linahitaji tafakuri kwetu
Hii nchi yetu inalindwa na MOLA....wakati wa JULIUS KAMBARAGE NYERERE tulipe jitoa muhanga kutetea AFRICA nzima mpaka iwe huru! MWENYE ENZI MUNGU hasahau wema tuliowafanyia waafrika ndugu zetu. ...sasa ni wakati wa kuvuna tu watanzania wenzangu mbarikiwe sana sana na MAULANA
 
Mimi nadhani alimaanisha siasa za upinzani zipo na kwamba haziepukiki. Pia pamoja na changamoto za kisiasa kuwepo hakuweza kama rais kuwanyima wapinzani wake Uhuru wa kuendesha siasa zaidi amejitahidi kuona nchi ikisonga mbele.
 
Sisi tuko mbele ya wakenya...hayo mambo ya uhuru wa kuongea tulishayaishi miaka mingi toka enzi za kina JK..sasa tuko katika zama tofauti
Tafuta hotuba ya Ruto kwenye EAC summit "kithungu"alichotumia na lafudhi najua kunamtu ilibidi atafute Google... viongozi wetu wako nyumaaa kulee
 
Tafuta hotuba ya Ruto kwenye EAC summit "kithungu"alichotumia na lafudhi najua kunamtu ilibidi atafute Google... viongozi wetu wako nyumaaa kulee
Kizungu ndo lugha gani wewe?? Wafaransa na wajerumani ni wazungu lakini hawaongei english...emancipate yourself from mental slavery
 
Lowasa alisema nini baada ya kukaribishwa kuzungumza?
presence yake ilikuwa aknowledged sana,walifurahia uwepo wake,aliongea kuhusu ntimama na jinsi walivyojuana ,alivyokuwa anaenda monduli na mama dorcas ila aliongea hadi kimasai,hotuba yake ilikuwa short and clear,straight to the point.
 
Kizungu ndo lugha gani wewe?? Wafaransa na wajerumani ni wazungu lakini hawaongei english...emancipate yourself from mental slavery
Elimu ya sekondari masomo yote yanafundishwa kwa kiingereza kasoro kiswahili... Sasa inakuwaje mtu anafika chuo kikuu hajui kuongea napata wasiwasi na elimu ya muhusika... Nimekaa hizo nchi mtu anayejua kuongea english anaonekana wa maana danganya CCM wenzako
 
Kenyatta hawez kumkubali magufuri kwn wanapingana kwa mengi cn kwenye uwekezaji kama suala la bomba la mafuta, swala la reli, na pia hli swala la EPA kwn kenya walikuwa wameshajiaminisha ndio maana wakasain huo mkataba mapema cn lakn wamejikuta juhudi zikigonga mwamba, pia nchi ya kenya kunashida cn tena kubwa ni bac cc tuko tanzania hatujiwi kinachoendelea kenya swala la ajira ni shida cn swala la ardhi nishida kiujumla maswala ya kijamii nitatzo nimekaa Kenya basi tu nishida hakuna Uhuru wowote ule tunashuhudia wapinzan wakipigwa wanashikwa leo kaona ajipendekeze na kuongea mipasho tu
 
Back
Top Bottom