Kenya itawachukua miaka 50 kujenga reli ya umeme.

Kenya itawachukua miaka 50 kujenga reli ya umeme.

Etwege

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2018
Posts
8,094
Reaction score
20,259
Kutokana na ufisadi unaoendelea nchini Kenya wa kuongeza gharama ya miradi ili kujipatia 10% itawachukua miaka 50 ijayo kujenga SGR yenye akili kama ya Tanzania ambayo ina hadhi Sawa na za Ulaya.
SGR ya Tanzania unaweza kutumia umeme au mafuta na unaweza kwenda kwa speed ya 160km kwa saa.
SGR iliyojengwa Kenya ni ya hovyo na imejengwa kwa gharama kubwa kuliko uhalisia.
 
Kutokana na ufisadi unaoendelea nchini Kenya wa kuongeza gharama ya miradi ili kujipatia 10% itawachukua miaka 50 ijayo kujenga SGR yenye akili kama ya Tanzania ambayo ina hadhi Sawa na za Ulaya.
SGR ya Tanzania unaweza kutumia umeme au mafuta na unaweza kwenda kwa speed ya 160km kwa saa.
SGR iliyojengwa Kenya ni ya hovyo na imejengwa kwa gharama kubwa kuliko uhalisia.
Ya kwetu toka anafariki treni inaishia dodoma haijapiga hata hatua moja.
Hukusikia report ya CAG wa tz viwanja tathmini ya gharama kutoka bilion 184 hadi 300.
Afrika upigaji kote kote
 
Kenya wanatuzidi uchumi mbali sana.wakiamua kujenga sgr ni chapu tu.Siku nafika kenya niliona kabisa Tanzania ni takataka iliyooza na kunuka uvundo.
 
Kutokana na ufisadi unaoendelea nchini Kenya wa kuongeza gharama ya miradi ili kujipatia 10% itawachukua miaka 50 ijayo kujenga SGR yenye akili kama ya Tanzania ambayo ina hadhi Sawa na za Ulaya.
SGR ya Tanzania unaweza kutumia umeme au mafuta na unaweza kwenda kwa speed ya 160km kwa saa.
SGR iliyojengwa Kenya ni ya hovyo na imejengwa kwa gharama kubwa kuliko uhalisia.
Tunaomba tuione sisi mainjinia wa JF tuhakikishe unachosema au ndio kwa msaada wa Google?
 
Kenya wanatuzidi uchumi mbali sana.wakiamua kujenga sgr ni chapu tu.Siku nafika kenya niliona kabisa Tanzania ni takataka iliyooza na kunuka uvundo.
Toa sababu zilizoshiba sio unaropoka tu unasifia kwa jirani kisa kwenu jumba la udongo jirani kajenga ghorofa kazungusha fensi ya umeme basi kelele haziishi mwisho unakabidhi ubingwa na unaleft group
 
Kutokana na ufisadi unaoendelea nchini Kenya wa kuongeza gharama ya miradi ili kujipatia 10% itawachukua miaka 50 ijayo kujenga SGR yenye akili kama ya Tanzania ambayo ina hadhi Sawa na za Ulaya.
SGR ya Tanzania unaweza kutumia umeme au mafuta na unaweza kwenda kwa speed ya 160km kwa saa.
SGR iliyojengwa Kenya ni ya hovyo na imejengwa kwa gharama kubwa kuliko uhalisia.
Ile SGR yao ni wakiweka umeme ina rud treni za umeme, acha ushamba
 
Toa sababu zilizoshiba sio unaropoka tu unasifia kwa jirani kisa kwenu jumba la udongo jirani kajenga ghorofa kazungusha fensi ya umeme basi kelele haziishi mwisho unakabidhi ubingwa na unaleft group
Uchumi wa kenya ni mara mbili ya uchumi wa Tanzania.Tz iko hohehahe ndiyo maana imeshindwa kuimaliza sgr mwaka wa 11 sasa pamoja na kuuzwa kwa bandari zote kwa mwarabu ili kupata pesa.
 
Vipi kuhusu katiba yao? Je ni nzuri kulinganisha na ya kwetu ilivyo sasa hivi? Je, inatoa mianya ya kukua kwa ufisadi au ina meno ya kuwawajibisha mafisadi?
 
Uchumi wa kenya ni mara mbili ya uchumi wa Tanzania.Tz iko hohehahe ndiyo maana imeshindwa kuimaliza sgr mwaka wa 11 sasa pamoja na kuuzwa kwa bandari zote kwa mwarabu ili kupata pesa.
Maelezo hayatoshi toa maelezo yaliyoshiba mboni unaungaunga maelezo?
 
Naona Chongo kumcheka Kengeza hapa 🙌

Ufisadi wa Tanzania na Kenya naona unafanana tu kwasasa

Useme Ujenzi wa Sgr ya Tanzania ulifanyika enzi za JPM, jamaa alikuwa mkali

Ngoja tusubirie phase II ya Dodoma - Kigoma- Mwanza uone maajabu ya Ufisadi
 
Back
Top Bottom