KENYA BINTI AJIUA KISA CHAPOOOO (CHAPATIII)

luangalila

JF-Expert Member
Jan 12, 2014
2,693
2,000
Pitia link iyo ina story ya binti aliyetaka kujiua kisa kugombea chapati na shangazi yake pale mjini Kisumu ni binti wa miaka 20. Wazazi Embu Jalini watoto wapeni kipaumbele ktk kila jambo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom