KENWOOD Mziki mnene unauzwa

Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
8,179
Points
2,000
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
8,179 2,000
Dah! ya zamani sana hiyo mkuu; niliinunua moja kama hiyo hiyo e-bay mwaka 1997 (yaani ilikuwa imeshatumika pia). Baada ya kuitumia miaka kumi nikaitoa msaada kwenye charity mwaka 2007. Ilikuwa inatoa sauti nzuri sana ila sasa ilikuwa pia imepitwa sana na wakati. Maboksi yalikuwa mengi na waya nyingi za kuyaunganisha zilikuwa ni nyingi sana: Tuner, Graphic Equalizer, Cassete Player, CD Player, Stereo Amplifier. Halafu maboksi hayo mengine yalikuwa yamepitwa sana na wakati kipindi hicho (2007), kwa mfano Casette Player, CD Player, Graphic Equalizer na Stereo Amplifier ni vitu vya kizamani.
 
black chinese

black chinese

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2016
Messages
1,296
Points
2,000
black chinese

black chinese

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2016
1,296 2,000
Dah! ya zamani sana hiyo mkuu; niliinunua moja kama hiyo hiyo e-bay mwaka 1997 (yaani ilikuwa imeshatumika pia). Baada ya kuitumia miaka kumi nikaitoa msaada kwenye charity mwaka 2007. Ilikuwa inatoa sauti nzuri sana ila sasa ilikuwa pia imepitwa sana na wakati. Maboksi yalikuwa mengi na waya nyingi za kuyaunganisha zilikuwa ni nyingi sana: Tuner, Graphic Equalizer, Cassete Player, CD Player, Stereo Amplifier. Halafu maboksi hayo mengine yalikuwa yamepitwa sana na wakati kipindi hicho (2007), kwa mfano Casette Player, CD Player, Graphic Equalizer na Stereo Amplifier ni vitu vya kizamani.
ni kweli kabisa.. ukiwa unaiunganisha kila siku inachosha.
 

Forum statistics

Threads 1,324,577
Members 508,741
Posts 32,166,721
Top