KENWOOD Mziki mnene unauzwa

hp4510

hp4510

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
1,523
Points
2,000
hp4510

hp4510

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
1,523 2,000
Mitumba ya kizamani sana iyo inatumia disk hata siyo DVD itoe wapi flash iyo kama siyo flash ya kuungaunga. Iyo inasoma cassette na disk za audio tu hata siyo mp3. Alafu eti laki saba kko walikuwa wanaiuza mitumba hadi laki na nusu sikuhizi imeadimika
Ipo pale kanisa la kkkt Kariakoo kibao laki mbili
 
M

mswati52

Senior Member
Joined
Jul 31, 2019
Messages
176
Points
250
M

mswati52

Senior Member
Joined Jul 31, 2019
176 250
Black chinese tatizo lako umejaa mizaha sijui kama wafas kuaminiwa kwa biashara siriaz
wanazouza kariakoo zinatumia cassetes, radio na cd tu.. hii yangu inatumia flash, bluetooth, radio, cd na cassetes ndio maana bei ni tofauti kaka.. isitoshe amplifaya ya redio hii ni kubwa kiasi inaweza kusukuma spika kubwa kuliko hizi
 
Mohameddiwani

Mohameddiwani

Senior Member
Joined
Jul 11, 2018
Messages
102
Points
250
Mohameddiwani

Mohameddiwani

Senior Member
Joined Jul 11, 2018
102 250
mkuu mbona kama haupo serious na biashara.iyo laki 7 na nusu si napata SONY watt 1200.ivi kweli hata wew ukiwekewa uwo mziki wako na SONY watt 1200 utachagua nini mkuu?
 
black chinese

black chinese

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2016
Messages
1,296
Points
2,000
black chinese

black chinese

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2016
1,296 2,000
mkuu mbona kama haupo serious na biashara.iyo laki 7 na nusu si napata SONY watt 1200.ivi kweli hata wew ukiwekewa uwo mziki wako na SONY watt 1200 utachagua nini mkuu?
kaka huu muziki sio hata wa kuufananisha na sony ya watts 1200... labda kama we ni mpenzi wa home theatre na sio muziki.. hata hivyo nimeandika mahongezi yapo.
 
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
9,043
Points
2,000
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
9,043 2,000
Mitumba ya kizamani sana iyo inatumia disk hata siyo DVD itoe wapi flash iyo kama siyo flash ya kuungaunga. Iyo inasoma cassette na disk za audio tu hata siyo mp3. Alafu eti laki saba kko walikuwa wanaiuza mitumba hadi laki na nusu sikuhizi imeadimika
nimeshangaa hata mimi yaani ina usb?
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
12,581
Points
2,000
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
12,581 2,000
mkuu mbona kama haupo serious na biashara.iyo laki 7 na nusu si napata SONY watt 1200.ivi kweli hata wew ukiwekewa uwo mziki wako na SONY watt 1200 utachagua nini mkuu?
unaijua hiyo redio vizuri mkuu!!!!

kama unazngumzia uzamani unawezakuwa na hoja ila sio hizo watt zako za kukaririshwa kwenye risiti.
 
black chinese

black chinese

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2016
Messages
1,296
Points
2,000
black chinese

black chinese

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2016
1,296 2,000
unaijua hiyo redio vizuri mkuu!!!!

kama unazngumzia uzamani unawezakuwa na hoja ila sio hizo watt zako za kukaririshwa kwenye risiti.
bora unisaidie ndugu yangu.. wananikera watu wanaofananisha mziki huu na home theatre!..
 
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
3,889
Points
2,000
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
3,889 2,000
Huo mziki ni wa zamani, uko modified kwa kuwekewa chip ya kusoma mp3 na bluetooth ambazo zinauza elf10, zina power consuption kubwa kutokana na teknolojia yake, ni watts 240 tu, huo ukubwa usiwatishe, buti mziki wake umechujika vizuri sana huwez kuufananisha na mziki wa mchina, pale agrey wanauza 700,000 mpaka 450000 kulingana na hali na ukubwa wa redio.
 
black chinese

black chinese

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2016
Messages
1,296
Points
2,000
black chinese

black chinese

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2016
1,296 2,000
Huo mziki ni wa zamani, uko modified kwa kuwekewa chip ya kusoma mp3 na bluetooth ambazo zinauza elf10, zina power consuption kubwa kutokana na teknolojia yake, ni watts 240 tu, huo ukubwa usiwatishe, buti mziki wake umechujika vizuri sana huwez kuufananisha na mziki wa mchina, pale agrey wanauza 700,000 mpaka 450000 kulingana na hali na ukubwa wa redio.
ok.. waambie pia watts 240 za muziki huu ni kubwa kuliko watts 1200 za home theatre za kariakoo.
 
black chinese

black chinese

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2016
Messages
1,296
Points
2,000
black chinese

black chinese

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2016
1,296 2,000
Huo mziki ni wa zamani, uko modified kwa kuwekewa chip ya kusoma mp3 na bluetooth ambazo zinauza elf10, zina power consuption kubwa kutokana na teknolojia yake, ni watts 240 tu, huo ukubwa usiwatishe, buti mziki wake umechujika vizuri sana huwez kuufananisha na mziki wa mchina, pale agrey wanauza 700,000 mpaka 450000 kulingana na hali na ukubwa wa redio.
kuhusu power consuption kubwa, tatizo sio technology yake, bali ukubwa wa watts zake.
watts ndio zinazokula umeme, mfano ukitumia bulb za watts 100 zinakuwa na mwanga mkubwa, na zitakula umeme mwingi kuliko za watts 50, halikadhalika kwa pasi ya watts 1000 na watts 1500.
 

Forum statistics

Threads 1,324,577
Members 508,741
Posts 32,166,721
Top