KENWOOD Mziki mnene unauzwa

black chinese

black chinese

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2016
Messages
1,296
Points
2,000
black chinese

black chinese

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2016
1,296 2,000
inatumia cd
inatumia flash
inatumia bluetooth
bei 720,000 (laki saba na elfu ishirini)
inapungua kidogo
kwa maelezo zaidi 0687 089980
iko mkuranga, ukilipia utasogezewa mpaka mbagala.
20190811_155637-jpeg.1178377
20190811_155611-jpeg.1178378
 
instagram

instagram

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
492
Points
1,000
instagram

instagram

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
492 1,000
Mitumba ya kizamani sana iyo inatumia disk hata siyo DVD itoe wapi flash iyo kama siyo flash ya kuungaunga. Iyo inasoma cassette na disk za audio tu hata siyo mp3. Alafu eti laki saba kko walikuwa wanaiuza mitumba hadi laki na nusu sikuhizi imeadimika
 
Sir_Mimi

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2013
Messages
5,364
Points
2,000
Sir_Mimi

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2013
5,364 2,000
Hizo redio bado zipogo?
...............Hii kitu ni noma mkuu,nnayo Technics hizi radio ni radio hakuna wa kuzishinda ila zinawafaa wagumu kama wewe mtu wa mataa mataa kaonane na kina Bwashee pale Uhuru au Agrey street wakupe subwoofer zile za kichina.
 
Sir_Mimi

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2013
Messages
5,364
Points
2,000
Sir_Mimi

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2013
5,364 2,000
Mitumba ya kizamani sana iyo inatumia disk hata siyo DVD itoe wapi flash iyo kama siyo flash ya kuungaunga. Iyo inasoma cassette na disk za audio tu hata siyo mp3. Alafu eti laki saba kko walikuwa wanaiuza mitumba hadi laki na nusu sikuhizi imeadimika
150K unadanganya mie yangu Technics niliifata Zenji kwa 450K nikaivusha maji kwa gharama zangu mwenyewe kisha unasema hapa K/Koo utaipata kwa laki na 50???

Labda kama ya wizi!
 
Mr. MTUI

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
7,027
Points
2,000
Mr. MTUI

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
7,027 2,000
...............Hii kitu ni noma mkuu,nnayo Technics hizi radio ni radio hakuna wa kuzishinda ila zinawafaa wagumu kama wewe mtu wa mataa mataa kaonane na kina Bwashee pale Uhuru au Agrey street wakupe subwoofer zile za kichina.
Okey..safi
 
black chinese

black chinese

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2016
Messages
1,296
Points
2,000
black chinese

black chinese

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2016
1,296 2,000
Mitumba ya kizamani sana iyo inatumia disk hata siyo DVD itoe wapi flash iyo kama siyo flash ya kuungaunga. Iyo inasoma cassette na disk za audio tu hata siyo mp3. Alafu eti laki saba kko walikuwa wanaiuza mitumba hadi laki na nusu sikuhizi imeadimika
wanazouza kariakoo zinatumia cassetes, radio na cd tu.. hii yangu inatumia flash, bluetooth, radio, cd na cassetes ndio maana bei ni tofauti kaka.. isitoshe amplifaya ya redio hii ni kubwa kiasi inaweza kusukuma spika kubwa kuliko hizi
 
black chinese

black chinese

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2016
Messages
1,296
Points
2,000
black chinese

black chinese

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2016
1,296 2,000
...............Hii kitu ni noma mkuu,nnayo Technics hizi radio ni radio hakuna wa kuzishinda ila zinawafaa wagumu kama wewe mtu wa mataa mataa kaonane na kina Bwashee pale Uhuru au Agrey street wakupe subwoofer zile za kichina.
ni kweli.. wale wa mataa hawawezi kunielewa hapa
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
29,906
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
29,906 2,000
Ahsante kwa taarifa...


Cc: mahondaw
 
instagram

instagram

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
492
Points
1,000
instagram

instagram

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
492 1,000
hata hii yako ni kopi.. mara ya mwisho samsung ku produce s7 ilikuwa mwaka 2016.. ukiona mpya ujue wachina wametumia fursa
Umejuaje kama yake ni fake au we ni hater tu? Mwenzio kasema 320 wewe unataja za aggrey 250 kwani kataja mwaka wa simu yake hapa eti 2016..wabongo kwa kuchukiana bila sababu tu....
 
black chinese

black chinese

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2016
Messages
1,296
Points
2,000
black chinese

black chinese

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2016
1,296 2,000
Umejuaje kama yake ni fake au we ni hater tu? Mwenzio kasema 320 wewe unataja za aggrey 250 kwani kataja mwaka wa simu yake hapa eti 2016..wabongo kwa kuchukiana bila sababu tu....
ebu cheki heading ya mwanzo wa huu uzi, utagundua huu uzi ni wanani kisha utagundua nani ni hater kati yangu na yeye
 

Forum statistics

Threads 1,324,982
Members 508,911
Posts 32,179,496
Top