Saint Ivuga
JF-Expert Member
- Aug 21, 2008
- 55,024
- 59,684
- Thread starter
- #21
Kamata hii zawadi kwa jibu lako la ki-great thinker!!
![]()
i love you kenge
Kamata hii zawadi kwa jibu lako la ki-great thinker!!
![]()
Huyu mbona anafanana na member mwenzetu?
Kwa nini unampenda?
Hii ni mafumbo hii!!........yani wewe hata kuona huoni??Mbona watoto wa kiume wanaongea kwa mafumbo za kanga na taarab?
Mbona watoto wa kiume wanaongea kwa mafumbo za kanga na taarab?
Sijui wewe, ila mi nimeona michango mingine imekaa kimakengeza zaidi. inaelekea kushoto kumbe inaangalia kulia!speak with mifano bibie
Haya sasa, si ndio yale nilikua nasema? sisi tunachangia kenge mnyama kumbe kuna mtu amesha pangwa hili jina... ngoja niondoke zangu!kuna vitu huanzia wakati mwingine na mazingira yaliyopo.... he is in luv with you, kenge! :thinking:
Haya sasa, si ndio yale nilikua nasema? sisi tunachangia kenge mnyama kumbe kuna mtu amesha pangwa hili jina... ngoja niondoke zangu!
Mi namwogopa sana.
haaaaa kwa nini sasa? na nyoka unampenda?
We Kenge unasemaje?
hata nyoka namuogopa. Jamii hiyo ya reptilia naiogopa sana.