Kazi nzuri Tundu Lissu Antipas!

Kazi nzuri Tundu Lissu Antipas!

Kama hivyo ndivyo ilivyo basi awe kwenye jopo la wanasheria wa kutetea nchi mgogoro wa ziwa Nyasa dhidi ya Malawi.
 
Mimi ni mwanachadema ila Kwa hoja hii ilivyokaa nakubaliana na wewe. Nawashangaa sana wanaompongeza bcoz kumwita ni alama ya uwepo wa Mungu it is blasphemy

Mungu alituumba kwa mfano wake, kuwepo kwa watu wema ni uwepo wa mungu tosha, hata kama wewe ni mmung'unya maneno, blasphemy ni kujiita mungu, au kutishia kufanya kazi ambayo mungu pekee ndo hufanya.
 
Mkuu Bramo, Tindu Lissu ni kichwa juu ya vichwa, ni baba lao!!! Anayepinga atakuwa na magonjwa kama yale saba aliyoorodhesha Dr. Patrine. (mnakumbuka sakata la Dr. na Chris Lukosi.
 
Chama cha Mungu viongozi wao kazi yao kupora wake za watu.
Uwezo wako ni mdogo sana,wewe hufai hata kuwa mwenyekiti wa mtaa. Watu kama nyie mnakuwa na uwezo mdogo sana hata darasani.
 
1. Msomi wa Shahada ya Uzamili ya Sheria

2. Wakili Msomi wa Mahakama Kuu ya Tanzania na nyinginezo isipokuwa Mahakama ya Mwanzo

3. Mwanasiasa kijana machachari na Mbunge wa Singida Mashariki kupitia CHADEMA

4. Mjenzi mzuri wa hoja kwa kutumia takwimu,maandiko,taarifa rasmi na ushahidi uliosheheni ukweli

5. Mnadhimu wa Kambi Rasmi ya Upinzani Bungeni na Mwanasheria Mkuu wa CHADEMA

6. Mwanasiasa mwenye aina ya pekee ya uzungumzaji na mshawishi kwelikweli

7. Mwanasiasa jasiri,mkweli na anayeakisi aina ya viongozi na Wabunge waliopo CHADEMA

8. Msemakweli wa Taifa hili na hazina ya kimawazo tuliyonayo kama nchi

9. Mwanasiasa anayeendana na wakati na mazingira yaliyopo katika kujenga hoja zake

10. Mfano wa kuigwa...........no research,no right to speak

Na huyo ndiye Wakili Msomi na Mbunge/Mjumbe Tundu A.M.Lissu!
 
eti lile bichwa dafu nchemba linataka kujiweka level moja na huyu law genius,bilal,jk,werema,lukuvi,pinda,wasira akili zao combined hazifiki nusu ya akili ya lissu
 
Kwenye zile tunu za taifa hakika Tundu Lissu anapaswa kuongezewa.
 
Yaa Tundu Lissu akili yakee ni zaidi ya wabunge wote wa CCM huyu jamaa ni balaa
 
laati kama twitter wangeweka option ya ku tweet more than 140 words,i swear,i would tweet this post on my twitter handle.tundu lissu ni baabkubwa.
 
Hakika nawafurahia sana wananchi wa Singida Mashariki. Wametupatia hazina ya ajabu; Mungu awabariki sana.
 
Eti ma-critic wake wanasema hafai hata kwa ubunge.
Aibu yao!
 
Wabunge wote walitulia hata kigwangala anayeongea kama anaongelea m.k ndu kanywea kama kapakwa pili pil kweny e p. U.mb.u
 
1. Msomi wa Shahada ya Uzamili ya Sheria

2. Wakili Msomi wa Mahakama Kuu ya Tanzania na nyinginezo isipokuwa Mahakama ya Mwanzo

3. Mwanasiasa kijana machachari na Mbunge wa Singida Mashariki kupitia CHADEMA

4. Mjenzi mzuri wa hoja kwa kutumia takwimu,maandiko,taarifa rasmi na ushahidi uliosheheni ukweli

5. Mnadhimu wa Kambi Rasmi ya Upinzani Bungeni na Mwanasheria Mkuu wa CHADEMA

6. Mwanasiasa mwenye aina ya pekee ya uzungumzaji na mshawishi kwelikweli

7. Mwanasiasa jasiri,mkweli na anayeakisi aina ya viongozi na Wabunge waliopo CHADEMA

8. Msemakweli wa Taifa hili na hazina ya kimawazo tuliyonayo kama nchi

9. Mwanasiasa anayeendana na wakati na mazingira yaliyopo katika kujenga hoja zake

10. Mfano wa kuigwa...........no research,no right to speak

Na huyo ndiye Wakili Msomi na Mbunge/Mjumbe Tundu A.M.Lissu!

Tatizo mambo ya msingi mnaleta ujinga Lissu ni moja ya watu makin sana
 
Mwanangu lazima nimuite Tundu Lissu ili aje awe kama huyu jamaa. Jamaa ana akili sana pale magogoni hakuna hata wa kumfikia hata nusu
 
Back
Top Bottom