Kazi kwanza HIV baadaye. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi kwanza HIV baadaye.

Discussion in 'Jamii Photos' started by vipik2, Aug 23, 2012.

  1. vipik2

    vipik2 JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,170
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,500
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    very risk hapo HIV ni 73% kama ana michubuko
     
  3. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,392
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    only in tanzania!
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,955
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Aisee vibaka wana roho 7!
     
  5. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vibaka wote ni kuuwa tu, wanakera sana!!!
     
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kkoo iyo jana
     
  7. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Kazi kweli kweli
     
  8. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 500
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamaa ana mguu mwembamba kama mkono.
    Gongo noma.
     
  9. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,637
    Likes Received: 1,663
    Trophy Points: 280
    Alivyoumia....inatia huruma sana!
     
  10. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    This is a violation of the Universal Human Rights!
     
  11. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,599
    Likes Received: 785
    Trophy Points: 280
    Hivi hii picha si katika ile valangati la Kariakoo jana nyumba ilikuwa inagombewa? Pale polisi walitumia nguvu nyingi kupita kiasi tena kwenye mitaa midogo yenye wapita njia wengi. Hivi hawa askari na serikali inayowatumikia wako sawa kweli? Mbona ni wadhaifu sana katika utendaji wao? Kwa nini wasijifunze nchi za wenzetua hata za karibu tu kama East Africa Mashariki Tanzania inaogonza kwa uzembe sana katika masula ya usalama wa raia na mali zao. Hivi Rais hana mbunge ambaye ni mtendaji apewe uwaziri wa mambo ya ndani? Ile Wizara imeshakuwa bora liende.
     
  12. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    kachapika vozuri kweli nimeipenda
     
  13. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,104
    Likes Received: 10,416
    Trophy Points: 280
    angekukwapulia wewe ungesema auwawe vibaka wanakera ka kuharibia watu bajeti zao ua kabisa mi majuzi wamenikatia dirisha langu uswahilini huko sina ham nao kwakweli
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,070
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    hivi ni wapi wanajeshi waliingia ikulu wakampiga mitama rais?
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,200
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Sifa za polisi wa kitanzania! Is there a need to handle him that way? It helps having a commanding authority aisee
     
  16. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,637
    Likes Received: 1,663
    Trophy Points: 280
    Sawa flora msoffe huo ni msimamo wako. Umejuaje huyo kama ni kibaka?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,104
    Likes Received: 10,416
    Trophy Points: 280
    kama si kibaka pole zake lakini kama ni kbk choma motto kabisa nyambaf
     
  18. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Masikini Dr Ulimboka sasa kumbe kulikuwa na mtu akichukuwa picha kumbe ?
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,070
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    Watu wangekuwa wanaogopa ukimwi si wangeqcha kipiga kavu basi...lakini ni mwendo mdundo vibaya sana
     
  20. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #20
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kuna wakati kwa kibaka makovu hugeuka mapambo na si kero tena.
     
Loading...