Kazi kwanza HIV baadaye.

Kazi kwanza HIV baadaye.

vipik2

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2011
Posts
2,853
Reaction score
2,272
956489_orig.jpg
 
Alivyoumia....inatia huruma sana!
 
This is a violation of the Universal Human Rights!
 
  • Thanks
Reactions: SMU

Hivi hii picha si katika ile valangati la Kariakoo jana nyumba ilikuwa inagombewa? Pale polisi walitumia nguvu nyingi kupita kiasi tena kwenye mitaa midogo yenye wapita njia wengi. Hivi hawa askari na serikali inayowatumikia wako sawa kweli? Mbona ni wadhaifu sana katika utendaji wao? Kwa nini wasijifunze nchi za wenzetua hata za karibu tu kama East Africa Mashariki Tanzania inaogonza kwa uzembe sana katika masula ya usalama wa raia na mali zao. Hivi Rais hana mbunge ambaye ni mtendaji apewe uwaziri wa mambo ya ndani? Ile Wizara imeshakuwa bora liende.
 
angekukwapulia wewe ungesema auwawe vibaka wanakera ka kuharibia watu bajeti zao ua kabisa mi majuzi wamenikatia dirisha langu uswahilini huko sina ham nao kwakweli
Alivyoumia....inatia huruma sana!
 
  • Thanks
Reactions: SMU
hivi ni wapi wanajeshi waliingia ikulu wakampiga mitama rais?
 
Sifa za polisi wa kitanzania! Is there a need to handle him that way? It helps having a commanding authority aisee
 
angekukwapulia wewe ungesema auwawe vibaka wanakera ka kuharibia watu bajeti zao ua kabisa mi majuzi wamenikatia dirisha langu uswahilini huko sina ham nao kwakweli
Sawa flora msoffe huo ni msimamo wako. Umejuaje huyo kama ni kibaka?
 
Last edited by a moderator:
Watu wangekuwa wanaogopa ukimwi si wangeqcha kipiga kavu basi...lakini ni mwendo mdundo vibaya sana
 
Back
Top Bottom