Kazi gani mtu mwenye elimu ya darasa la saba na form four anaweza kufanya?

isajorsergio

Platinum Member
Apr 22, 2018
2,923
2,000
Kama ana talent anaweza kufanya kazi inayoendana na hiyo talent aliyokuwanayo.
Lakini anaweza Askari, Chef, Mhudumu, Cleanliness Personnel, Store and Shop keeper, Dropper/Carry katika viwanda and many more.
 

Equation x

JF-Expert Member
Sep 3, 2017
13,120
2,000
Hana fani/ujuzi zaidi ya nguvu alizozaliwa nazo tu,cha kufanya mpe hii 'full package' namaanisha ujuzi (udreva-ufundi makenika-mfumo wa umeme wa magari-kupaka rangi magari) yaani hizo fani zote asome na aelewe kwelikweli na apate vyeti;baada ya hapo anauwezo wa kujiajiri na kupiga ela za uhakika.
 

Rebeca 83

JF-Expert Member
Jun 4, 2016
11,445
2,000
Hana fani/ujuzi zaidi ya nguvu alizozaliwa nazo tu,cha kufanya mpe hii 'full package' namaanisha ujuzi (udreva-ufundi makenika-mfumo wa umeme wa magari-kupaka rangi magari) yaani hizo fani zote asome na aelewe kwelikweli na apate vyeti;baada ya hapo anauwezo wa kujiajiri na kupiga ela za uhakika.
Nimeipenda hii post, ila hio package uliyoisema inahusu zaidi boys, now please leta full package kwa girls lol
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom