Kauli mbiu ya "KAA" Clouds Tv anasemwa nani?


kitumbotala

kitumbotala

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2015
Messages
519
Likes
584
Points
180
kitumbotala

kitumbotala

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2015
519 584 180
Kipindi cha shilawadu kilitawaliwa na tangazo LA mfano wa mdudu aina ya KAA ,kwamba KAA wakiwa kwenye bakuli au chombo na wakiamua kupanda ili watoke kila anae panda anavutwa chini na wenzie na mwisho wa Siku wote hawatoki japokuwa wote ni KAA.Na badae mwenye chombo anakuja kuwapika na wanakuwa kitoweo.Na wote wanapoteza maisha...
..
Swali!
JE? Hawa KAA ni akina nano haswa na huyu mwenye bakuli ambae aliwapika mwishowe ni nani?.
~~~~hapa ni wenye fikra kubwa tuu~~~
 
Chacha90

Chacha90

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2017
Messages
385
Likes
529
Points
180
Chacha90

Chacha90

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2017
385 529 180
Chombo ni Baba Bashite,

Kaa ni Bashite na Ruge,
Walipatanishwa na baba Bashite ila naona kila Mmoja ni mbabe.

ACHA wajinyee. Bashite wanyooshe kwa unafiki wao
 
C

Camp 05

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2013
Messages
1,012
Likes
320
Points
180
C

Camp 05

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2013
1,012 320 180
Kipindi cha shilawadu kilitawaliwa na tangazo LA mfano wa mdudu aina ya KAA ,kwamba KAA wakiwa kwenye bakuli au chombo na wakiamua kupanda ili watoke kila anae panda anavutwa chini na wenzie na mwisho wa Siku wote hawatoki japokuwa wote ni KAA.Na badae mwenye chombo anakuja kuwapika na wanakuwa kitoweo.Na wote wanapoteza maisha...
You are asking the anus while you have
..
Swali!
JE? Hawa KAA ni akina nano haswa na huyu mwenye bakuli ambae aliwapika mwishowe ni nani?.
~~~~hapa ni wenye fikra kubwa tuu~~~
 
K

K M S

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2016
Messages
525
Likes
420
Points
80
Age
48
K

K M S

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2016
525 420 80
Jambo wakuu ,Nimekua nikifuatilia matangazo ya clouds fm na wamekua na msemo maarufu kwa wiki hizi mbili ukihamasisha watu wasiwe kama mdudu kaa na ukifuatilia maudhui yake unaona kama kuna mtu anasemwa kulingana na tabia za mdudu kaa pleas mtuambie hy mdudu kaa ninani ili mumsaidie kuliko kuzunguka zunguka
 
Jasho La Kuku

Jasho La Kuku

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2017
Messages
1,847
Likes
1,328
Points
280
Jasho La Kuku

Jasho La Kuku

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2017
1,847 1,328 280
Rugemalira Mutahaba anaandika...

Nimefikiria sana. Nahisi ni wajibu wangu kuandika kwenu wasanii maana Jana tulikuwa na kikao kirefu cha kupanga mikakati ya show, na Leo minong'ono iko kila mahali kutokana na alichosema RC asubuhi. Ukiniuliza tunafanya nn?? Nitasema sina jibu. Ukiniuliza najisikiaje nitakwambia roho inauma sana....sio kwa hiyo kauli ila nikiwaza hii chuki dhidi yangu kwann inaumiza wengine. Namuwaza mtoto wa Roma, Ivan, mtoto wa barnaba, mamaake na Darasa, ndugu, jamaa na wazazi wanaofaidika na kipato cha kazi yenu ya Sanaa. Tutapunguza nusu ya wasanii kwenye ratiba, najiuliza wanadhani wanamkomoa Ruge kweli?????? Kwann wasinichukue wakaniweka ndani siku 2 au 3 wasuuze mioyo yao kuliko kugusa maisha ya watu wadogo wanaotafuta. Miaka 17 ya kuhangaika Muziki wa Tanzania usimame wenyewe na upate heshima wenyewe ndo mwaka huo huo sanaa inavuliwa nguo. Kwa hiyo kwa miaka 16 ya wasanii wa nje tulipiga mpaka asubuhi Leo tumebaki wa Tanzania wenyewe, tunaambiwa hatustahili hii heshima. Mi nawaomba wote hata kama tutapewa one hour, we will perform hata kwa dakika 5 each and Historia itaandikwa. Kizingiti kisichokuua kinakufanya uwe imara zaidi. Mi nitaendelea kupigania sanaa ya Bongo....hata matamasha yakifungiwa tutarekodi na kuuza muziki.
 
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
9,783
Likes
3,461
Points
280
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
9,783 3,461 280
Rugemalira Mutahaba anaandika...

Nimefikiria sana. Nahisi ni wajibu wangu kuandika kwenu wasanii maana Jana tulikuwa na kikao kirefu cha kupanga mikakati ya show, na Leo minong'ono iko kila mahali kutokana na alichosema RC asubuhi. Ukiniuliza tunafanya nn?? Nitasema sina jibu. Ukiniuliza najisikiaje nitakwambia roho inauma sana....sio kwa hiyo kauli ila nikiwaza hii chuki dhidi yangu kwann inaumiza wengine. Namuwaza mtoto wa Roma, Ivan, mtoto wa barnaba, mamaake na Darasa, ndugu, jamaa na wazazi wanaofaidika na kipato cha kazi yenu ya Sanaa. Tutapunguza nusu ya wasanii kwenye ratiba, najiuliza wanadhani wanamkomoa Ruge kweli?????? Kwann wasinichukue wakaniweka ndani siku 2 au 3 wasuuze mioyo yao kuliko kugusa maisha ya watu wadogo wanaotafuta. Miaka 17 ya kuhangaika Muziki wa Tanzania usimame wenyewe na upate heshima wenyewe ndo mwaka huo huo sanaa inavuliwa nguo. Kwa hiyo kwa miaka 16 ya wasanii wa nje tulipiga mpaka asubuhi Leo tumebaki wa Tanzania wenyewe, tunaambiwa hatustahili hii heshima. Mi nawaomba wote hata kama tutapewa one hour, we will perform hata kwa dakika 5 each and Historia itaandikwa. Kizingiti kisichokuua kinakufanya uwe imara zaidi. Mi nitaendelea kupigania sanaa ya Bongo....hata matamasha yakifungiwa tutarekodi na kuuza muziki.
Duuh
 

Forum statistics

Threads 1,214,963
Members 462,951
Posts 28,529,915