Kauli inayokera: Lets be friends

Kauli inayokera: Lets be friends

Hi
Gharama ya friend zone moja hivi ndo ilinifanya nisiamini katika friend zone, maana yeye nishamtimizie viwili vitatu ila m bado ubao unasoma nishpigwa tatu bila. Nikaona isiwe tabu bora nichane mkeka tu
Hiyo hiyo freandzone ilipelekea Mimi kukesha usiku mzima kwenye PC namtengenezea romantic slides Dah baadaye namtumia .nikijua mtoto atalainika.baada ya kuiona aka reply thaxn friend nilichukia sana tokea Siku hyo ananisikilizia kwenye magazeti .akituma text sijibu .akipiga sipokei
 
Urafiki upo aisee, mimi mwaka wa saba huu nina best friend ambae ni mwanaume maana wanawake walinishinda, hatujawahi kuombana game wala kuwa na hisia za kimapenzi. Tena kila mmoja anamuheshimu mwenzi wa mwenzie.. Kwahyo kusema hakuna urafiki kati ya ke na me si kweli, inategemea wenyew mtavyofocus kwenye huo urafiki wenu.. Siyo kila m'mke basi ni wa kumgonga tu, wengine unawafanya friends, sasa ww unawaza ngono ngono muda wote.
 
Urafiki upo aisee, mimi mwaka wa saba huu nina best friend ambae ni mwanaume maana wanawake walinishinda, hatujawahi kuombana game wala kuwa na hisia za kimapenzi. Tena kila mmoja anamuheshimu mwenzi wa mwenzie.. Kwahyo kusema hakuna urafiki kati ya ke na me si kweli, inategemea wenyew mtavyofocus kwenye huo urafiki wenu.. Siyo kila m'mke basi ni wa kumgonga tu, wengine unawafanya friends, sasa ww unawaza ngono ngono muda wote.

Yaani hawa wanaume wanashangaza kweli. Mbona sisi wanawake hatuwazi mambo hayo? Tukiwa friends with them ni Strictly urafiki tu na sio kuwaza mapenzi mwisho wa siku mtaishia kuwa maadui mjutie kupoteza urafiki wenu. Lol
 
Ngoja niongeze ubunifu mkuu, ila sio kila mwanamke ananiambia hivyo; ila hii ni case ya kawaida kwa wadada wengi wanaojifanya wapo serious; wengine mbona mapema tu tunamalizana mkuu
Mara ya kwanza nilikuelewa nilidhani ni.kijana mwema Kumbe sio.Kumbe Wewe shida yako ni kumalizana na demu ukimtokea na umefanya hivyo kwa wengi.Why usidumu na huyo au hao mliomaoizana ukaachana na huyo wa ' let's be friends?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mara ya kwanza nilikuelewa nilidhani ni.kijana mwema Kumbe sio.Kumbe Wewe shida yako ni kumalizana na demu ukimtokea na umefanya hivyo kwa wengi.Why usidumu na huyo au hao mliomaoizana ukaachana na huyo wa ' let's be friends?

Sent using Jamii Forums mobile app
Unakuta nilipoamua kutulia ndo mtu anakupa eti let's be a friend!
 
Urafiki upo aisee, mimi mwaka wa saba huu nina best friend ambae ni mwanaume maana wanawake walinishinda, hatujawahi kuombana game wala kuwa na hisia za kimapenzi. Tena kila mmoja anamuheshimu mwenzi wa mwenzie.. Kwahyo kusema hakuna urafiki kati ya ke na me si kweli, inategemea wenyew mtavyofocus kwenye huo urafiki wenu.. Siyo kila m'mke basi ni wa kumgonga tu, wengine unawafanya friends, sasa ww unawaza ngono ngono muda wote.
Hongera kwa nyie mlioweza kuwa marfiki
 
Hi

Hiyo hiyo freandzone ilipelekea Mimi kukesha usiku mzima kwenye PC namtengenezea romantic slides Dah baadaye namtumia .nikijua mtoto atalainika.baada ya kuiona aka reply thaxn friend nilichukia sana tokea Siku hyo ananisikilizia kwenye magazeti .akituma text sijibu .akipiga sipokei
Mambo ya kijinga kabisa haya mkuu
 
Yaani hawa wanaume wanashangaza kweli. Mbona sisi wanawake hatuwazi mambo hayo? Tukiwa friends with them ni Strictly urafiki tu na sio kuwaza mapenzi mwisho wa siku mtaishia kuwa maadui mjutie kupoteza urafiki wenu. Lol
Rafiki wa kweli ataheshimu hisia zako.
 
Tatizo lenu nyie bodaboda mna pupa na haraka sana halafu mkisha piga tu mnasepa.
Hao wa kujifanya tuwe marafiki mi ndio hua nnawapenda maana hua tunaenda kirafiki rafiki mpk tunajikuta tayari tupo kitandani. Yaani ukishafikia hapo bint upendo wake kwako ndio umekolea kwelikweli halafu wewe bado unashikilia palepale kwenye urafiki tu, hio ndio inakua zamu yake na yeye kuisoma namba.

Maendeleo hayana chama
Idea nzuri
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom