Katika siku niliyo kasirika


L

Luthar

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2011
Messages
514
Likes
21
Points
35
Age
31
L

Luthar

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2011
514 21 35
Jana katika ku surch tv yangu nikamkuta huyu rais a.k.a waziri wa mambo ya nje akiwa huko washngton anatoa propaganda zake aliniuzi vibaya watu wamechoka na masha yeye ndiyo k.guu na njia lakini najua iko day haki haitapotea kwa uwongo .
 
C

conversant

Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
60
Likes
0
Points
13
C

conversant

Member
Joined Jul 12, 2011
60 0 13
Jana katika ku surch tv yangu nikamkuta huyu rais a.k.a waziri wa mambo ya nje akiwa huko washngton anatoa propaganda zake aliniuzi vibaya watu wamechoka na masha yeye ndiyo k.guu na njia lakini najua iko day haki haitapotea kwa uwongo .
<br />
<br />
mkuu inaelekea ungekuwa rais ungemtuma your fnreighn minister kukuwakilisha huko UN ambako this every country leader anaenda huko.
Napenda maoni tofauti ila hili ungelifikiria usiwe mtu wa kupenda kulalamika na usiwe na chuki mkuu jua roho mbaya haijengi n only light can end darkness!!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Ukizoea kukosea, hata siku ukipatia Watakukosesha tu.
 

Forum statistics

Threads 1,235,763
Members 474,742
Posts 29,234,544