allow cp
JF-Expert Member
- Aug 15, 2026
- 1,135
- 3,459
Unapigaaa 🥸🥸Subhanallah....🤭
Unapigaaa 🥸🥸Subhanallah....🤭
Ebu naomba namba yake mkuu, fanya wepesi aiseeeUnapigaaa 🥸🥸View attachment 3664787
tumia tafsida, usiseme zeruzeru ni tusiZERUZERU ni mropokaji asie na akili hawawezi kumpa , huyo akibanwa na Odemba ndo anaweza akaanza kuwataja Hadi waliomteka polepole na kufichua mipango ya duli..Huyo ndio kichwa maji wa taifa
ilitakiwa amuonge odemba au sio.......Ila Ile interview Kenan alizingua Sana Kukubali iende hewani Yani Kwa maswali Yale critical vile hupaswi kwenda kwa interview ya vile
Ila alijitahidi sana kukisafisha chama chakeIla Ile interview Kenan alizingua Sana Kukubali iende hewani Yani Kwa maswali Yale critical vile hupaswi kwenda kwa interview ya vile
Hizi sub ni kama zile kipindi cha mechi za born town vs bush stars kwenye majarida ya sani.Unamtoa comrade kipepe anawekwa pimbi.Huku nje Zena na Betina wanashindwa kuelewa.Kama ni kweli huu utawala umefitinika kiwango cha juu sanaKila GoTi litapigwa
kila mmoja ataonja joto la jiwe
Hizo sub za CCM ni hatari ya anatoka fala anaingia bwan pimb
Dogo kichwani kama "mtupu flani hivi"Kihongosi kaponzwa na interview yake na Odemba hasa kuhusishwa mauaji ya oktoba 29 na police na kuongelea kuchukizwa na utekaji na kupoteza Kwa Polepole.
Manara karibu kwenye game
Mbona sielewiGame la kuomba taarab
Yule sio mjinga, atakuwa alishajua kinachoendelea jikoni akaona Bora atafuye huruma ya watanganyika. Ni kama nchimbi alivostukus muvu na yeye akajiongeza.Ila Ile interview Kenan alizingua Sana Kukubali iende hewani Yani Kwa maswali Yale critical vile hupaswi kwenda kwa interview ya vile
Subhana allah, makafiri wazuri!Unapigaaa 🥸🥸View attachment 3664787
Kabisa Ukiona Mwanasiasa anaanza kusideline na Wananchi kutafuta sympathy ya Umma ujue Kumekucha Uko NdaniYule sio mjinga, atakuwa alishajua kinachoendelea jikoni akaona Bora atafuye huruma ya watanganyika. Ni kama nchimbi alivostukus muvu na yeye akajiongeza.
Unajua Mzee Kuongea uongo ni kazi sanailitakiwa amuonge odemba au sio.......
Comment iliyojitoleza. Madini!Kabisa Ukiona Mwanasiasa anaanza kusideline na Wananchi kutafuta sympathy ya Umma ujue Kumekucha Uko Ndani
Rigathi Gachagua Former Naibu Rais wa Kenya before his impeachment alifanya interview Fulani na Kina Linus wa Citizen TV ambayo kwa macho ya kawaida watu walianza kuhoji ni wapi ametoa guts za kuzungumza hayo kumbe Bana Jikoni tayari palikuwa panachemka
Ruto boys tayari walikuwa wameshamuondoa Kwenye WhatsApp group la President dairy na tayari wakisha Anza kusukuma Motion kwa senators na MP kumfurusha ofisini
Ile interview ya Riggy G ilikuwa purely kutafuta sympathy kwa wakenya kwasababu tayari alishaona wingu Mbele
Riggy G aliamini Senate inaweza kumuokoa Kwenye impeachment lakini alikuwa nyuma ya muda mana senators walishapigwa deposit kuvote Kukubali Ile impeachment motion
Riggy G Ali delay Fulani and that was a deadly mistake aisee akawa impeached na Kwa katiba ya Kenya ukiwa impeached Unapoteza Sifa ya Kuhold ofisi yoyote ya Umma
kama Ndugu Riggy G angewahi na kuresign basi pengine uchaguzi ujao wa Kenya angekuwa Kwenye ballot paper as flag barrier wa DCP party
Kenan kuna Kitu kanusa
Wanatakiwa wakulane nyama hadi waisheKihongosi kaponzwa na interview yake na Odemba hasa kuhusishwa mauaji ya oktoba 29 na police na kuongelea kuchukizwa na utekaji na kupoteza Kwa Polepole.
Manara karibu kwenye game
Huko ndiyo kupingwa upofu,hadi waseme!Kila GoTi litapigwa
kila mmoja ataonja joto la jiwe
Hizo sub za CCM ni hatari ya anatoka fala anaingia bwan pimb