Bengal
JF-Expert Member
- Aug 29, 2018
- 26,301
- 28,729
Anarudi kutua pale slow slow😀Wait and see
Anarudi kutua pale slow slow😀Wait and see
sawa sawaZERUZERU ni mropokaji asie na akili hawawezi kumpa , huyo akibanwa na Odemba ndo anaweza akaanza kuwataja Hadi waliomteka polepole na kufichua mipango ya duli..Huyo ndio kichwa maji wa taifa
Mkuu umemaliza kila kitu. Yule mama ni zaidi ya msukule au mdoli.Yule mama hana chembe ya uongozi hata kidogo,walio chini yake hawapendi kufanya nae kazi ila basi ni njaa tu
Au Basi tumeghairi
Hivi dada yetu wa BBC Zuhra Yunusi aliishiaga wapi?Suala la muda tu