Katiba mpya na tume huru ndio maridhiano ya kweli

Katiba mpya na tume huru ndio maridhiano ya kweli

Je yakifanyika yale yale yaliofanya amani itoweke baada ya maridhiano, je maridhiano yatakuwa na maana? Maridhiano ni katiba mpya na tume huru ya uchaguzi sio sinema

..pamoja na fidia kwa walioteswa, na kuuwawa.

..pia kuwajibishwa kwa wote waliohusika na matendo ya kinyama, na kifedhuli, didi ya wakosoaji na wapinzani.
 
Samia hayuko serious kabisa. Atafanya yaleyale ya 'tume huru ya uchaguzi'. Chombo kipya mvinyo wa zamani.

Anabadilisha jina tu kisha anajisifu kuwa amefanya reforms.
 
Back
Top Bottom