Katiba mpya italetwa na CCM siyo Chadema

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
47,061
2,000
Eid El Adha!

Niwakumbushe ndugu zangu watanzania bara na visiwani kwamba Chadema au chama chochote cha upinzani hakiwezi kuleta katiba mpya.

Katiba mpya italetwa na CCM katika muda muafaka.

Nawasalimu kwa jina la JMT!
 

Bwana PGO

JF-Expert Member
Mar 17, 2008
43,142
2,000
Eid El Adha!

Niwakumbushe ndugu zangu watanzania bara na visiwani kwamba Chadema au chama chochote cha upinzani hakiwezi kuleta katiba mpya.

Katiba mpya italetwa na CCM katika muda muafaka.

Nawasalimu kwa jina la JMT!
Hiki kikundi cha Wahuni huko bungeni au kingine?? Hawa wanaotumia Polisi na Usalama wa Taifa kufanya uharamia kwenye uchaguzi? Hawana hio moral authority
 

Lord OSAGYEFO

JF-Expert Member
Feb 19, 2021
1,386
2,000
Eid El Adha!

Niwakumbushe ndugu zangu watanzania bara na visiwani kwamba Chadema au chama chochote cha upinzani hakiwezi kuleta katiba mpya.

Katiba mpya italetwa na CCM katika muda muafaka.

Nawasalimu kwa jina la JMT!
KUMBUKA CCM NI MKOLONI HIVYO Hata KATIBA ILIYOPO MKOLONI ALISEMA HIVYO HIVYO LAKINI TANU IKALETA
20210716_160047.jpg


Sent from my SM-J600F using JamiiForums mobile app
 

Bengal

JF-Expert Member
Aug 29, 2018
5,120
2,000
Eid El Adha!

Niwakumbushe ndugu zangu watanzania bara na visiwani kwamba Chadema au chama chochote cha upinzani hakiwezi kuleta katiba mpya.

Katiba mpya italetwa na CCM katika muda muafaka.

Nawasalimu kwa jina la JMT!
Kwakuwa ni mawazo na mtazamo wako john , tumekusikia ila hatuja kuelewa, inatakiwa katiba mpya. Uovu unaoendelea ukome.
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
49,119
2,000
Eid El Adha!

Niwakumbushe ndugu zangu watanzania bara na visiwani kwamba Chadema au chama chochote cha upinzani hakiwezi kuleta katiba mpya.

Katiba mpya italetwa na CCM katika muda muafaka.

Nawasalimu kwa jina la JMT!
Leo posho imetoka?
 

tindo

JF-Expert Member
Sep 28, 2011
42,625
2,000
Eid El Adha!

Niwakumbushe ndugu zangu watanzania bara na visiwani kwamba Chadema au chama chochote cha upinzani hakiwezi kuleta katiba mpya.

Katiba mpya italetwa na CCM katika muda muafaka.

Nawasalimu kwa jina la JMT!

Ccm itawajibika kushiriki kwenye katiba mpya bila kupenda, hivyo cdm wakikaa kimya katiba mpya haitakaa ipatikane. Hadi sasa ujumbe wa katiba mpya unawafikia vizuri sana wananchi. Na ccm wako kwenye wakati mgumu maana hili ni dai halali.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom