Kati ya Reginald Mengi na Mbwana Samatta, nani alistahili kupewa mtaa?

Kati ya Reginald Mengi na Mbwana Samatta, nani alistahili kupewa mtaa?

Mmemsahau kuna mwamba anaitwa BAKHRESSA huyu ingebidi tumtafutie MKOA tuupe jina lake
 
EEE Tanzania muda si mrefu nitaomba dunia isimame ili niweze kushuka kwenye hii nchi,WHY WHY RC awe na mamlaka ya kutoa majina ya mtaa?PLEASE hii sharia imeandikwa wapi kwenye serikali za mitaa?,wanaotoa majina ni serikali ya mitaa husika na hawatoi hovyo NI LAZIMA WAKUBALIANE NA FAMILIA YA MHUSIKA AU MHUSIKA MWENYEWE KABLA YA KUTANGAZA NIA .
 
Nimemsikia mkuu wa mkoa wa Daresalaaam akiahidi kumpa mtaa mchezaji wa kimataifa Mtanzania Mbwana Ali Samatta kwa kuitangaza nchi vizuri kupitia michezo.

Sina kinyongo na hilo lakini ninachokiwaza ni kuwa Mzee Mengi amekuwa na mchango mkubwa katika taifa hili kwa ujenzi wa uchumi na kutoa ajira kwa watanzania wengi. Amesaidia kujenga hospitali, mashule, misikiti, makanisa na kadhalika.

Je, yeye hakustahili kuenziwa kwa kupewa angalau mtaa?
BASHITE ANA CHUKI NA MENGI, nafikiri alikuwa akimuomba hela hampi, hizo za kugawa kama nduguze bharesa na wengine.
 
Hiyo sekondari unayoisema wewe ipo mtaa gani?
Na mm nitakuelekeza primary ninayoisema ipo mtaa gani!
Secondary ipo karibu na ofisin za Zara tours moshi
Screenshot_20191012-075637.jpeg
 
Nimemsikia mkuu wa mkoa wa Daresalaaam akiahidi kumpa mtaa mchezaji wa kimataifa Mtanzania Mbwana Ali Samatta kwa kuitangaza nchi vizuri kupitia michezo.

Sina kinyongo na hilo lakini ninachokiwaza ni kuwa Mzee Mengi amekuwa na mchango mkubwa katika taifa hili kwa ujenzi wa uchumi na kutoa ajira kwa watanzania wengi. Amesaidia kujenga hospitali, mashule, misikiti, makanisa na kadhalika.

Je, yeye hakustahili kuenziwa kwa kupewa angalau mtaa?
Hakuna haja ya kupewa mtaa wananchi sisi wenyewe tutaona ustahili hivyo .Sinza kwa Remi,Kawe Ukwamani,Tandale kwa Tumbo, Buza kwa Lulenge,Madame kwa kawawa na Madale kwa Diamond .Fanya vitu vikubwa tutakupa automatic bila Makonda kukufikiria.Fanya hivi Nunua nyumba hata kumi kwenye mtaa wa watu maskini bila shaka mtaa utakuwa wako,au nunu shamba kubwa karibu na mjini bila shaka wewe ndiyo utakayetuuzia viwanja na jina lako ndilo litashika hatamu,Jenga kiwanda weka jina lako bila shida mji utabeba jina lako.Angalia Bhakharesa ajapewa mtaa pamoja na serikali kuyapa majina maeneo ambayo kaweka viwanda lakini jina linalojulikana ni Bakharesa.Fika masaki lipo,Manzese,Mbagala na sehemu mbalimbali.Heshima inatengenezwa hatunukiwi.
 
Primary ninayoisema mm ipo opposite na ofisi za Nyange adventures.

QUOTE="riro23, post: 33103927, member: 171294"]
Secondary sio primary
[/QUOTE]
 
Back
Top Bottom