Kati ya ndoa na ujenzi nianze na kipi?

Kati ya ndoa na ujenzi nianze na kipi?

Anakudanganya huyo. OA tu, nyumba ya nini wakati ziko kibao mitaani hazina wakazi. Oa babu wasije wajanja wakakuwai kwa huyo malikia wako, achana na mambo ya kujenga.
Jenga bhana achana na hawa viumbe wana figisu figisu
 
Well said mr.
Kuishi kweny nyumba yako raha sana. Za kupanga gharama. kodi ikiisha mpaka kichwa kinauma
watu wengi hufikiri kuoa ni kula cha kula cha usiku tu lkn mbali na hii ni majukumu mazito sana.
Chakula cha usiku ni issue ya kawaida sana, kuna wakati itapita hata 3 hauna hamu na papuchi
Anakudanganya huyo. OA tu, nyumba ya nini wakati ziko kibao mitaani hazina wakazi. Oa babu wasije wajanja wakakuwai kwa huyo malikia wako, achana na mambo ya kujenga.
 
Oa kaka, nyege ni balaa..... Una haraka gani ya kujenga, kwani unalala nje?
 
Mkuu sio nakuogopesha ni hali halisi. Anza kujenga mkuu kwanza gharama za maisha zinapanda. VAT kila siku inaongezeka kwa mwendo huu wa mwendo kasi maisha yatakuwa magumu sana huko mbeleni laki 5 itakuwa km laki 1 mkuu.
Huyo mwanamke mwambie hali halisi kuwa unataka kujenga nyumba ikiisha ndio ufunge naye ndoa, km anakupenda atafurahi na pia atakuwa bega na ww mpaka kukamilisha nyumba yako.
Hapo haupo naye ndio maana unaona km kuoa hakuna gharama lkn ukishamuaka ndani ndio utajua. Hela ya chakula, kuumwa, bado nauli ya ww kuelekea kazini bado ndugu zake watakuomba hela n.k
ukijumlisha na show ya kibabe unapata mtoto, hela inakuwa ya mtoto mara kaanza chekechea, mara darasa la kwanza unasema ngoja nimpeleke medium school hapo sahau kujenga.. ndugu km umepata nafas ya kujenga nyumba fanya haraka sana ujenge. Gharama za ujenz huko mbele zitakuwa kubwa sana kulinganisha sasa.
Anakudanganya huyo. OA tu, nyumba ya nini wakati ziko kibao mitaani hazina wakazi. Oa babu wasije wajanja wakakuwai kwa huyo malikia wako, achana na mambo ya kujenga.
 
Jenga mkuu kuoa unaongeza familia kuongeza familia ni kuongeza matumizi fikiria mkuu kama unauwezo Wa kufanya kitu hasa ujenzi Fanya sasa gharama za maisha zinapanda kila siku
Anakudanganya huyu. OA tu, nyumba ya nini wakati ziko kibao mitaani hazina wakazi. Oa babu wasije wajanja wakakuwai kwa huyo malikia wako bure, achana na mambo ya kujenga.
 
Anakudanganya huyu. OA tu, nyumba ya nini wakati ziko kibao mitaani hazina wakazi. Oa babu wasije wajanja wakakuwai kwa huyo malikia wako bure, achana na mambo ya kujenga.
Mkuu kaomba ushauri na huo ndio ushauri wangu kwake ndio maana nikamwambia ausikilize moyo wake kwani akioa watu hawawezi kulichukulia huyo malaika wake
 
Umeshawah kumuuliza huyo ulie nae ilo swali? Je alikujibuje? Una mpenda kwa dhati?

Chamsingi mshirikishe huyo umpendae kisha umsikilize na usipuuze kwa kile atakacho kuambia.. Mfumo dume kwa sasa sio mzuri.. Msikilize na utekeleze kama ishara ya mapenzi yako kwake.. Watu wote waliofanikiwa kati mahusiano ni wale wanao sikiliza wao kwanza, harafu ukitaka kujua changamoto utakazo kabiliana nazo, ndio utafute msaada njee ili ujipange kwa yale yalio mbele kwa mahamuzi yenu wewe na mrembo wako.
Namshikirisha. Lakini pia napenda kujua other experienced people like you mnamawazo gani? Nashukuru kwa mawazo yako Mkuu.
 
Yapo mambo ya kuzingatia, angalia. Umri wako, unataka kujenga nyumba ya aina gani na garama za ni zipi. Je mpaka sasa umejipangaje?
 
Yapo mambo ya kuzingatia, angalia. Umri wako, unataka kujenga nyumba ya aina gani na garama za ni zipi. Je mpaka sasa umejipangaje?
Mpaka sasa nina mawazo tuu ya kile natakakufanya. Baada ya kufanya maamuzi ndio mchakato mzima wa utekelezaji utakapoanza. Kianzio kipo pia
 
Ndoa pasua kichwa.
Anza ujenzi kwanza, na kama inawezekana anza kujenga kwenu. Then mengine ndo yafuate.

hivi watu bado mnajenga kwenu?!! itikadi za zamani sana ... shikamoo maana utakua kwenye 60yrs hivi...

vijana wa sahizi wanajenga popote ambapo patafaa
 
take note kwanza:

ukijenga halafu ndio ukaoa basi nyumba inakuwa yenu wote japo yeye hakuchangia hata ushauri wala tofari

but also

ukioa alafu ukajenga mtakuwa mmejenga pamoja so nyumba ni yenu wote hata kama hajachangia pia,

so, bora uowe kwanza harafu ndio ujenge mjenge pamoja tena atakusaidia ushauri na mawazo hata pesa za kujenga kama atakuwa na kipato.

hata baya likitokea mmoja akatangulia mbele za haki hata acha usumbufu kwa mpendwa wake aliebaki. hapa naangalia mambo ya kumuacha mke na ndugu wanajua nyumba umeikuta.

TAKE IT FROM ME.
 
Uamuzi ni wako kama uanze na kujenga au kuoa, kama umri wako umekwenda nakushauri anza na ndoa ili usizidi kujichelewesha,umri unakwenda wala haurudi nyuma! Ila nyumba inaweza kusubiri.
 
Anakudanganya huyo. OA tu, nyumba ya nini wakati ziko kibao mitaani hazina wakazi. Oa babu wasije wajanja wakakuwai kwa huyo malikia wako, achana na mambo ya kujenga.
Mkuu usiwe na mawazo finyu. Wangapi walioa na leo wameshavunja ndoa?
Wangap wapo kweny ndoa lkn wanajuta kwann wameoa?
Mkuu ndoa sio kugongana. Ndoa ni majukumu tena mazito kbs
ukiwa na nyumba yako hata huyo mke uliyenaye atakuheshimu na watu wengine wakiwemo ndugu zako. Hiv mkuu ushawahi kupanga?
Je, unapofikia kodi ya nyumba imeisha,unahesabu laki 9 unamkabidhi mweny nyumba, unajisikiaje?
Hakuna raha km kuishi kweny nyumba yako hata km umetandika mkeka hiyo ni moja ya burudani tosha.
unakuwa unaamani sana na tena ni heshima kubwa.
Acha kijana ndoa ipo tu. leo utazembea kujenga lkn huko mbeleni utakuja juta. Wanawake wapo weng tu tena unaweza kuoa pasipo hata kutoa mahari na wala kufanya harusi.
Kijana, nakusikitikia sana, wapo walioa lkn leo wanajuta na hawatamani hata kukaa nyumban siku za weekend..
kuishi kwny nyumba yako ni raha sana, hata huyo mwanamke unayemkimbilia anaweza hata kukaacha.
Hata ukimwambia baba yako hiyo issue yako au mama yako anaweza kukuzaba vibao.
Jenga kwanza ndio utaishi kwa amani.
Unafurahia sana kuamka asubuhi saa 11 kupanga foleni ya kwenda ku..nya au kuoga?
Kijana pole sana
 
Vyote vinavunjika ndoa inavunjika kwa sababu zake na nyumba inavunjika kwa sababu zake sasa chagua moja sababu gani itakua inamaumivu kidogo kuliko
 
hivi kwani gharama ya kuoa shingapi na gharama ya kujenga shingapi?na muda wa kuoa ni kiasi gani na muda wa kujenga ni kiasi gani? watu wanaomba ushauri au wanafanya id ziwe active?

harusi ni kama buree
mtaji wako ni hela ya mahali na kusema kianzio chako asilimia kubwa ni michango ya watu wa njee!

ila nyumba haina michango ya nje... lazima upauke hadi mwisho. halafu nyumba huwa haziishi ushasikia wapi mtu kajenga hadi nyumba imeisha?! hata umalize kila kitu kesho utabadilisha hiki au kuongeza kile,

familia nyingi wameoana na wamepanga na wanafamilia hadi extended kwenye hizo hizo, ukioa akili inakukaa
 
Apataye mke (Mke sahihi) apata kitu chema, nae ajipatia kibali mbele ya Bwana.

Kuna watu wanamaghorofa wanatamani wayakimbie kwa kukosea kuoa mtu sahihi.
Kama umejiridhisha OA nyumba utajenga nyingi tu kama uko na mtu sahihi. Kama bado unamashaka endelea na ujenzi
wakuu nimewaelewa vizuri.
Kuoa kwanza ndio upate mwongozo sahihi,nyumba kujenga ni rahisi ila kupata mke mwema ni bahati
 
Kama unaishi kwenu na ni lazima uishi kwenu basi jenga,kama umepanga hata kama ni kageto ka chumba kimoja oa,hakuna umri wa mwisho kujenga.
 
Back
Top Bottom