Kati ya ndoa na ujenzi nianze na kipi?

Kati ya ndoa na ujenzi nianze na kipi?

Kwani unakwepa nn? Kama gharama ya ndoa ni sawa na ujenzi basi jenga kwanza! Lakini kama kuoa na mipangoa ya ujenz haviingiliani basi oa alafu unajenga coz kuoa ni kitu cha mara moja tuu!!

Lakini pia kama huyo unaemuoa unajua ni msumbufu shopping kila siku baa ulevi na kadhalika! Apo jenga tuu ndugu utaja jutia uamuzi!
 
Jenga kwanza mzee.. ili ukisafiri aingize dume jingine ndani huko kimya kimya si unajua kwenye nyumba za kupanga udaku mwingi
 
jenga kaka
ukishaoa
tena wanawake dizaini yangu hutajenga utaishia kupanga miaka yote..
ukiwa peke yako unaji bajeti mpaka utajenga ..
lakini ukiwa na mke kila kitu chake wewe ,akiumwa wewe ,kula wewe
hapo hujampa mimba mkaongeza darasa lingine.

JENGA TU KAKA...
 
Unrelated. Get to the point. Sio lazima unishauri mimi. Wapo wengi wanasoma watafaidika na mawazo yako.
Dah... Dogo...The point is.. kuna tofauti kubwa ya ujenzi kati miji mikubwa na vijijini... unaweza kupata kiwanja kwa 50m na ukajenga nyumba ya 300m.... unaweza kupata kiwanja kwa buku 30 na ukajenga nyumba ya laki 3... Do you get the point now Dogo??🙂🙂
 
Swl zuri,kama mfuko wako unaruusu fanya vyote kwa pamoja (yaani wakati unajenga unafanya na mipango ya harusi).But kama mfuko wako haruusu (yaani miaka mitano mbele baada ya kujenga ndo upate ela ya kufanyia arusi) anza mjengo wanawake wasikuiz hawaaminiki.
 
Mkuu, Mimi nilimaliza chuo Mwaka 2012, mwaka 2013 mwezi wa 1, nilipata kazi, Mwaka wa kwanza kazini yaan 2013 nilinunua vitu vya ndani tu na nimejaza vitu ndani,

Mwaka 2014 nikaanza ujenzi wa Nyumba kijijini kwetu huko MARA, nikamaliza ujenzi mwezi wa 1 2015, ni nyumba ya Vyumba vitatu, sebule, dining, jiko ndani, na Master room ni self.

Mwaka 2015 mwezi wa pili nikanunua kiwanja Mwanza, mwenzi wa 8 mwaka 2015 nikaanza ujenzi wa nyumba hapa Mwanza naimaliza mwezi 8 mwaka huu wa 2016, then baada ya hapo ndipo naoa.

Mahesabu niliyopiga ni kwamba, toka nipate kazi huu ni mwaka wa 4 sasa kama nitajenga nyumba mwanza baada ya ile ya kijijini kuisha sitakuwa na cha kupoteza hapo maana mwezi wa 8 mwaka huu nafikisha miaka 30.

Hivyo jenga kwanza, kujenga ndo kila kitu, tabu ya kuoa ni kwanza kabla ya kujenga ni kwamba, baada kuoa tu lazima uzae, na hapo ndipo majukumu mengine yanapoanzia...

Ukijenga kwanza then ukaoa, kuna raha sana, maana fedha zako sasa za mshahara utazielekeza kwenye kuwekeza miradi yako, kusomesha na kula.
 
Wanabodi habari za Muda huu.

Naomba kwa wale wenye uzoefu na walionitangulia ktk haya mambo naomba tufahamishane ni kipi muhimu kuanza nacho kati ya Ndoa au Ujenzi wa Nyumba?

Tushauriane tafadhali...
Fanya vyote tu kwa pamoja, vyote vinawezekana usipo ifanya ndoa ya kifahari, kaangalie ndoa ya Mwana FA itakusaidia kutimiza ndoto zote mbili
 
Wanabodi habari za Muda huu.

Naomba kwa wale wenye uzoefu na walionitangulia ktk haya mambo naomba tufahamishane ni kipi muhimu kuanza nacho kati ya Ndoa au Ujenzi wa Nyumba?

Tushauriane tafadhali...
Fanya vyote tu kwa pamoja, vyote vinawezekana usipo ifanya ndoa ya kifahari, kaangalie ndoa ya Mwana FA itakusaidia kutimiza ndoto zote mbili
 
Mkuu, Mimi nilimaliza chuo Mwaka 2012, mwaka 2013 mwezi wa 1, nilipata kazi, Mwaka wa kwanza kazini yaan 2013 nilinunua vitu vya ndani tu na nimejaza vitu ndani,

Mwaka 2014 nikaanza ujenzi wa Nyumba kijijini kwetu huko MARA, nikamaliza ujenzi mwezi wa 1 2015, ni nyumba ya Vyumba vitatu, sebule, dining, jiko ndani, na Master room ni self.

Mwaka 2015 mwezi wa pili nikanunua kiwanja Mwanza, mwenzi wa 8 mwaka 2015 nikaanza ujenzi wa nyumba hapa Mwanza naimaliza mwezi 8 mwaka huu wa 2016, then baada ya hapo ndipo naoa.

Mahesabu niliyopiga ni kwamba, toka nipate kazi huu ni mwaka wa 4 sasa kama nitajenga nyumba mwanza baada ya ile ya kijijini kuisha sitakuwa na cha kupoteza hapo maana mwezi wa 8 mwaka huu nafikisha miaka 30.

Hivyo jenga kwanza, kujenga ndo kila kitu, tabu ya kuoa ni kwanza kabla ya kujenga ni kwamba, baada kuoa tu lazima uzae, na hapo ndipo majukumu mengine yanapoanzia...

Ukijenga kwanza then ukaoa, kuna raha sana, maana fedha zako sasa za mshahara utazielekeza kwenye kuwekeza miradi yako, kusomesha na kula.
Mkuu safi sana. Jumapili nitafanya maamuzi.
 
Back
Top Bottom