mkuuwamikoa
Member
- Jun 26, 2016
- 58
- 30
Anzia kimboka
Hongera !! na baraka za Mungu huja ppale unapo mtii muumba wako kwa kukamilisha nusu ya dini yako... Means kuoa na baadae ndiyo kujenga!! otherwise unapoint gani kuwa umejenga na umefikwa na utu uzima/ugonjwa/ulemavu/tatizo za kilimwengu "mungu aepushe mbali" sikuOmbei ila Dunia ndo hii !! itakuwa hujaenjoy life ya ujana wako huja furahi na wanao/watoto wako nk nk... YOU ARE THE MAN !! wa kuamua...Nashukuru sana. Kiwanja nimeshapata. Sasa safari ya Ujenzi naifahamu sio ya kitoto. Upande mwingine mchumba ninae mwaka wa Pili Sasa. Yeye ananishauri kwanza nijenge ili tukitoka fungate tuingie kwetu. Yupo sahihi sana. Shida ipo kwangu. Umri unaenda halafu hatuyajui ya Kesho. Natamani nipate mtoto. Na ili nipate mtoto inabidi kwanza nimuoe kwanza ili Mtoto azaliwe ndani ya ndoa. Mchumba hajakataa ila haonyeshi kuridhia kumuoa bila kuwa tumejenga.
Acha woga bwana mdogo. Kimsingi uzoefu unaonyesha kuwa ukioa unakuwa na uwezo mkubwa zaidi wa kujenga kwa ufanisi kuliko unavyokuwa single.Hii sio mchezo lakini nipo tayari kujaribu
Amen.Hongera !! na baraka za Mungu huja ppale unapo mtii muumba wako kwa kukamilisha nusu ya dini yako... Means kuoa na baadae ndiyo kujenga!! otherwise unapoint gani kuwa umejenga na umefikwa na utu uzima/ugonjwa/ulemavu/tatizo za kilimwengu "mungu aepushe mbali" sikuOmbei ila Dunia ndo hii !! itakuwa hujaenjoy life ya ujana wako huja furahi na wanao/watoto wako nk nk... YOU ARE THE MAN !! wa kuamua...
Lakini mkienda sambamba na time bila presha utakuwa umeserereka na vyote !!! hapo ndipo utapata ladha na utamu wa maisha!! laa sivyo itakuwa msukumo one sided/upande mmoja!!
makazi mema na uhai bora...
Unrelated. Get to the point. Sio lazima unishauri mimi. Wapo wengi wanasoma watafaidika na mawazo yako.Dah... Uko mkoa au Dar??? nauliza tu 🙂
Wanabodi habari za Muda huu.
Naomba kwa wale wenye uzoefu na walionitangulia ktk haya mambo naomba tufahamishane ni kipi muhimu kuanza nacho kati ya Ndoa au Ujenzi wa Nyumba?
Tushauriane tafadhali...
Yeye anataka kuolewa na wewe au na nyumba? Wewe oa na uendelee na mipango ya ujenzi kama kawaida.Nashukuru sana. Kiwanja nimeshapata. Sasa safari ya Ujenzi naifahamu sio ya kitoto. Upande mwingine mchumba ninae mwaka wa Pili Sasa. Yeye ananishauri kwanza nijenge ili tukitoka fungate tuingie kwetu. Yupo sahihi sana. Shida ipo kwangu. Umri unaenda halafu hatuyajui ya Kesho. Natamani nipate mtoto. Na ili nipate mtoto inabidi kwanza nimuoe kwanza ili Mtoto azaliwe ndani ya ndoa. Mchumba hajakataa ila haonyeshi kuridhia kumuoa bila kuwa tumejenga.
Oa kwanza mjenge wote! Kuliko kujenga halafu Joe baadae after 1 year mnazinguana anaenda mahakamani nyumba inauzwa mnagawana! Ila mkijenga wote na yeye atapata uchungu
Huu ni ushauri mzuri kama anaoa kwa minajili ya kuachana na mke wake hapo baadaye.Jenga ili hata ukioa mke wako kama mkidiffer hawezi kusema mgawane nyumba kwa kuwa mlijenga naye, ameikuta na aiche kama ilivyo hajatoa hata mia yake hapo😉
Mawazo mazuri sana.Inategemea uko kijijini au mjini? Na uwezo wa familia unakotoka ukoje? Kama uko kijijini kujenga ni rahisi some how maana 8mil waweza kujenga nyumba yenye hadhi na huko tena yaweza kuwa nzuri tu. Kwa mjini ili ujenge yahitaji kwanza uwe na kiwanja na minimum cost kwa nyumba ya kawaida ni kama 40 mil.
Sasa wewe endelea kusubiri mpaka ujenge ndio uoe! Utazeeka ukiwa na msingi tu. Oa kwa kwanza ndio uwaze kujenga, hata myumba ya kupanga ina heshima yake maana si wote wenye uwezo wa kupanga. Angalia na age yako, kama bado una miaka 20 waweza kuanza na ujenzi, ila kama una approach 30yrs hilo la kujenga liende sambamba na ndoa
Hii kitu nikiiwaza natamani kulia. Sijui ingekuwa mimi ningefanyaje. ....Jenga wewe usije ukaletewa zawadi ya picha baada ya honeymoon [emoji28][emoji28][emoji28]
Jenga wewe usije ukaletewa zawadi ya picha baada ya honeymoon [emoji28][emoji28][emoji28]
Asante Mkuu.Yeye anataka kuolewa na wewe au na nyumba? Wewe oa na uendelee na mipango ya ujenzi kama kawaida.
Hakuna anayeoa kwa minajili lakini huwa inatokea bahati mbaya, achukue tahadhari mapema, sikuwa na maana uliyoifikiria weweHuu ni ushauri mzuri kama anaoa kwa minajili ya kuachana na mke wake hapo baadaye.