Kati ya ndoa na ujenzi nianze na kipi?

Kati ya ndoa na ujenzi nianze na kipi?

Oa tu mkuu achana na maswala ya Ujenzi wa Nyumba maana, Tanzania kuoa pia ni maendeleo..
 
Jenga kwanza ili mkishindwana mambo ya kugawana nyumba yasiwepo (hakuna aijuaye kesho hata mtunzi wa kalenda).
 
oa kwanza, nyumba mtajenga wore na inaleta heshima ya ndoa
 
Asikwambie mtu, jenga kwanza wanawake wanazaliwa viwanja vinaisha, na poa itakuwa nafuu kwako akizingua anaondoka na begi lake hana cha kudai hapo, si unajua wanawake wa sasa mwendo kasi...
 
Na uache kulinganisha vitu vya maana na kuoa. Na si kwamba nakushauri ujenge kwanza bali achana na miradi isiyotathiminika kama kuoa. Kila siku mnaambiwa ndoa ni taasisi inayokufa kifo cha asili, huelewi!
 
Poa, OA. Ila baadae usije ukaujutia ushauri wangu. PERIOD
Hapo umenitisha kidogo. Lakini fresh. There is too much pain to jodge. Iwe nimeoa ama sijaoa. Nimejenga ama sijajenga. Pain is everywhere.

I don't want to be afraid of pain. I Pray so that I may be given the Strength and Wisdom to overcome it.

Maamuzi mengi yaliyosindikizwa na woga huwa na madhara makubwa sana. Sitaki kufanya maamuzi kwasababu nina woga. Nataka nifanye maamuzi huku nikiwa najiamini.

Nashukuru sana kwa MAWAZO yako. Hakika sintoyapuuza.
 
Uombe na Usali kwa Mungu kukupa Mke Mwema. Ukioa either mke amekukuta na nyumba au mlijenga wote, mkiachana itabidi mgawane mali, inaweza kupelekea nyumba kuuzwa na hawa mabinti wanajua kweli kuhesabu baada ya ile miaka miwili ya kuishi pamoja kisheria mahakamani ndio hesabu inaanza hapo.
Ikitokea bahati mbaya mnaachana mnachogawana ni kile tu kilichopatikana mkiwa kwenye ndoa,mali iliyopatikana kabla ya hapo haihusiki na mgao.
 
Vyote vinavunjika ndoa inavunjika kwa sababu zake na nyumba inavunjika kwa sababu zake sasa chagua moja sababu gani itakua inamaumivu kidogo kuliko
Nadhani kupoteza muda ndio maumivu makali pekee. Na vyote vikivunjika ni muda ndio unakuwa umepotea.
 
Na uache kulinganisha vitu vya maana na kuoa. Na si kwamba nakushauri ujenge kwanza bali achana na miradi isiyotathiminika kama kuoa. Kila siku mnaambiwa ndoa ni taasisi inayokufa kifo cha asili, huelewi!
Mkuu watu hawajui kama nyumba uongeza heshima ya ndoa jenga kwanza ndio kila kitu kuwa na kwako raha sana mambo unatembelewa Na wageni Wa heshima unawaombea kwa jirani ni ujinga kuna muda unakosa ela ya gest ndoa inakufa muda wowote nyumba itabaki
 
Wanabodi habari za Muda huu.

Naomba kwa wale wenye uzoefu na walionitangulia ktk haya mambo naomba tufahamishane ni kipi muhimu kuanza nacho kati ya Ndoa au Ujenzi wa Nyumba?

Tushauriane tafadhali...
JENGA
kwanza mkuu.unaweza oa halafu ukabanwa na wife kiasi usikumbuke ujenzi tena
 
Back
Top Bottom