Kasi ya Magufuli imewapotezea dira ya UKAWA

Kasi ya Magufuli imewapotezea dira ya UKAWA

Na wakati wowote anaweza akatinga kwa pilato,ila nina wasiwasi na zile sifa alizopewa na ngosha siku ya ufunguzi wa bunge mjini Dodoma
Yule ni mjasiliamali wa kisiasa alikuwa anakataa posho ya vikao vya bunge mkono wa kulia lkn mkono wa kushoto anapokea mamilion ya rushwa ktk mashirika ya umma
 
Hahaahaha UKAWA? ACT je? Kwa mwenye akili ataelewa kuwa anachokifanya Magufuli kinawaumiza wana CCM na nyie ACT Zaidi kuliko UKAWA, nambie ni UKAWA wangapi wamepoteza ajira au wamekamatwa au at least kutuhumiwa kwa rushwa hadi muda huu?? Au umesahau kuwa Kiongozi wako Mkuu wa ACT anatajwa tajwa kwenye scandal ya NSSF na kwingine???
Hoja upi UKAWA mtaisimamisha kwa sasa walau ikachukua wiki?

UKAWA ipo hali mbaya
 
Na wakati wowote anaweza akatinga kwa pilato,ila nina wasiwasi na zile sifa alizopewa na ngosha siku ya ufunguzi wa bunge mjini Dodoma
Nivizuri kuota
Maana ndoto za mwendawazu huwa ni kiburudisho cha wendawazimu wenzie
 
KASI YA MAGUFULI IMEWAPOTEZEA DIRA YA UKAWA.

Tangu rais Magufuli aanze kututumikia kama rais amefanya mambo mengi na karibu mambo yote hayo yamekuwa yakipingwa na UKAWA.

Rais alianza kufukuza fukuza na kuteua watendaji wapya wa serikali. Walimbeza kwa kumsema hao watumishi aliwakuta na ndio maana imemwiia rahisi kuwafuta kazi. Mbowe alisema huku akiwaonea huruma watumishi wanao fukuzwa kazi, lakini ni Mbowe huyuhuyu aliyekuwa analalamika kuwa watumishi wa umma wanavurunda na hawachukuliwi hatua, na kama wakichukuliwa hatua basi kubadilishwa kituo cha kazi, sasa wanafukuzwa, analalamika kwanini wanafukuzwa.

Sasa hivi kamfuta kazi mkuu wa mkoa wa Shinyanga baada ya kumteua yeye mwenyewe mwezi uliopita. Huyu kamteua mwenyewe na sababu za kumfuta ziko wazi na jambo zuri alisema mapema kuwa suala la watumishi hewa litawafukuzisha kazi.

Ajabu sasa Julius Sunday Mtatiro anamtetea Mama Malecela kwa kusema kazi yake si ya kiutendaji na ya kwamba alitakiwa kutumia taarifa za kiintelejensia alizopewa rais na timu yake.

Kwa vyovyote vile baada ya kugudulika hao watumishi hewa 45, Mama Malecela alipewa taarifa, na kwa mujibu wa maneno yake mwenyewe rais, Anna Malecela hakuchukua hatua yoyote baada kujua kuna watumishi hewa tafauti na taarifa yake alokuwa nayo.

Kitendo hichi cha mkuu wa mkoa kusubiria hatua za rais badala ya yeye mwenyewe kuwachukulia hatua watu walio mdanganya ndio sababu za kutimuliwa kwake kazi.

Tangu Mbowe ale pesa za Lowassa, na tangu Lowassa ajiunge na CHADEMA, ni kama vile UKAWA yote sasa hivi imeacha lengo lake la kupambana na ufisadi sasa inatetea ufisadi na ubadhilifu.

Walipokuwa wanamsafisha Lowassa kwa ufisadi wake tulidhani wataishia hapo tu kwasababu ndio mgombea wao na ya kwamba hawakuwa namna, lakini kuendelea kwao kutetea ufisadi au kunyamazia ufisadi ndio kunatutisha, zaidi, ni kama vile yule muonja nyama ya mtu, anashindwa kuacha hata kama kwa kuendelea kwake kula nyama hiyo kutamlazimu kula na watoto wake pia.

Hivi karibuni wahusika na dili la STANBINK walipopelekwa mahakamani, vijana wote wa UKAWA hawakushangilia na kusema lolote, sababu wanajua katika hilo dili mzee wa madili kwa namna moja au nyingine naye yumo, sababu swahiba zake wakubwa na watafutaji wake wa fedha za kampeni ndio wahusika wakuu.

Akili yao ni kuwa upinzani ni kupinga, upinzani si kupinga tu, bali upinzani ni kuja na hoja zitakazo tibu matatizo yetu au kuboresha hali zetu. Hoja ya Mtatiro ni ya kupinga kijahili na si ya kututoa hapa na kutupeleka mbele zaidi.

Watanzania tunahitaji kwenda mbele, na kwa kauli rais yeyote atakaye jaribu kutukwamisha atashindwa na kulegea, Mtatiro kaka yangu jua fika umeshindwa na kulegea.

Njano5
0622845394
Naona anaimarisha ACT na anaibomoa ,UKAWA .....njoon huku Arusha mmeshindwa hata kulipia ofisi jaman......
 
Kama vile wewe ni zao la chadema na unaendelea kuitumikia chadema.
nini cha ajabu mtu kuwa mshabiki wa chama fulani wakati wewe pia ni mtumishi au mfuasi wa chama fulani?
hapo ulitakiwaa kukana kwa hoja, kwa kutoa mapungufu ya hicho kilichosemwa.
sii unakuja na kejeri..
unajuwa tatzo la chama cha chadema na wafuasi wake huwa hawanaga jambo la kujibu jambo kwa hoja, bali hukatisha moja kwa moja kwenye hitimisho kuwa yeyoye atakayesema jema la serikali iliyopo, au atakayetoa mtazamo hasi kwa chdm basi huyo ni ccm au kanunuliwa au msaliti..
ndio maana kwa watu wenye free mind, huwa wanarudi nyuma kwatika kuiamini chadema. Ila kwa wale mind seted people huwa hawaoni jambo katika mtazamo chanya na kuweza kutafakari then wakatoa hoja either kupinga au kukubari hoja.
Kwa mtindo huo, ndio maana chdm always huwa inafanya vike itakavyo kwa kuwa inatambua kuwa wafuasi wake hawanaga kuhoji jambo fulani hata kama limekiuka katiba au linaiharibu sifa ya chadema.
mimi nachkuliaga mfano saaana jambo la UJIO WA LOWASA.
Kwa kweli jambo lile ingekuwa wafuasi wako katika matzomo wa kati ( wasiokuwa na upendo na mahaba kwa viongozi kwa kuwaona kama malaika) walitakiwa hata kuandamana.
Maana ni jambo ambalo kwa watu wenye mtazamo wa kati na makini, waliona kabisaaa kuwa pale chama kinatenda jambo ambalo kwa kweli ni kinyume na falsafa yake na kauli mbiu yake ya kukemea ufisadi..
na ndio maana mtu mwenye kufikiri sawa kabisa kama Dr. Slaa akaona ni bora akae pembeni.
Matokeo yake wanachama na vioongozi walio na mahaba kwa viongozi wa juu (wenye chama), wakaweka pembeni uwezo wao wa kufikiri na kushadadia jambo hilo. Wakati ukiangalia lile jambo halikuwa shirikishi kwa viongozi wengine bali lilikuwa la mmoja tuu ambaye ni Papa wa chama na huyo anaujuwa udhaifu wa wanachama wake ( anajuwaa kuwa anaamini na kufananishwa na malaika).
chadm kama msipoangalia vhama ndio baasi tena hiki.
naomba wafuasi wa chma hiki mkitaka kufanikiwa mpunguze mapenzi saaaaana kwa viongozi wake wa juuuuu... La sivyo tutaona mwisho wake.
naomba kuwasilisha... na nasubiria comment...
Ujinga huu muulize WASIRA atakupa majibu yake!
 
Magufuli kafanya lipi la kuifanya ukawa ipoteze muelekeo? kurekebisha uchafu mlioasisi ndio maendeleo ya nchi? Tangu kaingia madarakani katengeneza ajira ngapi? kukusanya madeni nayo ni kazi? kumwambia mtu leta hela nayo ni ujasiri? si bpra jambazi anaeiba anatumia akili na maarifa? ccm mtaitukana ukawa lakini mjue ndio inazidi kuwa imara.
Mna muelekeo UPI kwasasa!!?

Mmeweka macho AKILI mpaka ndoto kule Zanzibar
Hata Cuf kwasasa wameanza kuwa shitukia
 
Yule ni mjasiliamali wa kisiasa alikuwa anakataa posho ya vikao vya bunge mkono wa kulia lkn mkono wa kushoto anapokea mamilion ya rushwa ktk mashirika ya umma
Kweli kabisa mkuu hivi huyu jamaa hana ujamaa na dau wa nssf?
 
Naona anaimarisha ACT na anaibomoa ,UKAWA .....njoon huku Arusha mmeshindwa hata kulipia ofisi jaman......
Mkuu siyo tu kulipia pango tu bali hata kufanya replacement za bendera zao maana sasa zimebakia vipande vipande tu
 
Ujinga huu muulize WASIRA atakupa majibu yake!
1460441971738.jpg
 
Mkuu siyo tu kulipia pango tu bali hata kufanya replacement za bendera zao maana sasa zimebakia vipande vipande tu
Juz nilipita pale sokoni kilombero yaan bendera za ACT zimebaki vipande ......jamaa zao ccm wamebadili za kwao ...wamesahau za ndugu zao....shame
 
Mna muelekeo UPI kwasasa!!?

Mmeweka macho AKILI mpaka ndoto kule Zanzibar
Hata Cuf kwasasa wameanza kuwa shitukia
Twambie wewe hiyo ACT kwa sasa ina muelekeo upi kwenye siasa za tanzania?kwa taarifa yenu Magu akisha uchukua uenyekiti wa ccm ndio na ACT inakufa rasmi,yule siyo mkwere
 
Back
Top Bottom