Kashfa ya Escrow: Mnikulu Shabani Gurumo atimuliwa Ikulu

Kashfa ya Escrow: Mnikulu Shabani Gurumo atimuliwa Ikulu

Mkulu Whitehouse kawajaza ndg na washikaji zake haya huyu p.s wake mtawa wote wale wale.
 
Iwe kwa wanawake au kwa wanaume, yote ni haramu na hatouona "ufalme wa Mungu" anaefanya hayo.
Bado hujajibu lakini. Mfiraji ni mtu anayefira. Je kufira ndio kufanya nini? Mtu anayelawiti ni mlawiti. Je kulawiti ndio kufanya nini?
 
[aQUOTE=Kichwa Ndio Mtu;12928175]Niliwaambia watu humu kwamba the man sio tena mnnikulu kama wiki mbili zilizopita watu hawakuamini, sasa wataamini baada ya habari hiyo kuwekwa wazi. karudishwa kwa mwajili wake,ingawa awali ilisemekama haijulikani mwajiri wake ni nani maana sefue alisema gurumo hayuko chini yake,katibu mkuu ikulu akasema hayuko chini yake ila sasa kapata mwajiri wake,ajabu sana.[/QUOTE]

Maajabu haya Huyu alitakiwa kutimuliwa siku ileile kusubiri ripoti ya tume ya maadili ili kufuata watakachoshauri ..Sasa wanamuacha muda wote huo hadi akaaharibu vidhibiti
 
Bado hujajibu lakini. Mfiraji ni mtu anayefira. Je kufira ndio kufanya nini? Mtu anayelawiti ni mlawiti. Je kulawiti ndio kufanya nini?

Muulize mchungaji wako. Mimi nimeshindwa.
 
Ametimuliwa au ameombwa apumzike??? JK hana uwezo wa kutimua hata Secretary
 
Kwa mujibu wa magazeti ya leo aliyekuwa mnikulu bwana Shabani Gurumo ametimuliwa rasmi ikulu huku balozi Ombeni Sefue akisema wanaiachia Tume ya utumishi kwa hatua zaidi

Umenikumbusha hii ya Mag3 aliyopost 27/09/2010

Naomba niwakumbushe tu orodha ya mafisadi kama ilivyoorodheshwa na Dr. Slaa katika mkutano uliofanyika Mwembe Yanga, Temeke tarehe 15 Septemba, 2007.

1. Dr. Daudi T.S. Balali - sasa marehemu ?
2. Andrew J. Chenge - mgombea Ubunge kupitia CCM, Bariadi.
3. Basil P. Mramba - mgombea ubunge kupitia CCM, Rombo.
4. Gray S. Mgonja - Kaibu Mkuu mstaafu, Hazina.
5. Patrick P. R. Rutabanzibwa - Katibu Mkuu mstaafu ?
6. Nazir Karamagi - Waziri mstaafu.
7. Nimrod Mkono - mgombea ubunge kupitia CCM, Musoma vijijini
8. Rostamu Azizi - mgombea ubunge kupitia CCM, Igunga.
9. Edward Lowassa - mgombea ubunge kupitia CCM, Monduli.
10. Benjamin W. Mkapa - Raisi mstaafu, CCM.
11. Jakaya Mrisho Kikwete - mgombea Uraisi kupitia CCM


Kikwete kwa sasa ndiye mlinzi wao mkubwa na CCM ndiko waliko salama na wanakohifadhiwa - Kazi kwetu wananchi tarehe 31 October, 2010.
 
Sasa si anaenda kutumbua pesa ambazo yasemekana kachukua!?
 
Kesho tu ataonekana kwenye mikusanyiko ya Lowasa na yeye atatambulishwa kama shujaa
Kule kwenye team lowassa wapiga deal wote ni mashujaa
 
niliwaambia watu humu kwamba the man sio tena mnnikulu kama wiki mbili zilizopita watu hawakuamini, sasa wataamini baada ya habari hiyo kuwekwa wazi. Karudishwa kwa mwajili wake,ingawa awali ilisemekama haijulikani mwajiri wake ni nani maana sefue alisema gurumo hayuko chini yake,katibu mkuu ikulu akasema hayuko chini yake ila sasa kapata mwajiri wake,ajabu sana.
mshana huyo n mjomba usishangae kusikia kapelekwa halmashauri ya simiyu hiyo ndio sirikal
 
umenikumbusha hii ya mag3 aliyopost 27/09/2010

naomba niwakumbushe tu orodha ya mafisadi kama ilivyoorodheshwa na dr. Slaa katika mkutano uliofanyika mwembe yanga, temeke tarehe 15 septemba, 2007.

1. Dr. Daudi t.s. Balali - sasa marehemu ?
2. andrew j. Chenge - mgombea ubunge kupitia ccm, bariadi.
3. basil p. Mramba - mgombea ubunge kupitia ccm, rombo.
4. Gray s. Mgonja - kaibu mkuu mstaafu, hazina.
5. Patrick p. R. Rutabanzibwa - katibu mkuu mstaafu ?
6. Nazir karamagi - waziri mstaafu.
7. nimrod mkono - mgombea ubunge kupitia ccm, musoma vijijini
8. rostamu azizi - mgombea ubunge kupitia ccm, igunga.
9. edward lowassa - mgombea ubunge kupitia ccm, monduli.
10. Benjamin w. Mkapa - raisi mstaafu, ccm.
11. jakaya mrisho kikwete - mgombea uraisi kupitia ccm


kikwete kwa sasa ndiye mlinzi wao mkubwa na ccm ndiko waliko salama na wanakohifadhiwa - kazi kwetu wananchi tarehe 31 october, 2010.


mbonaujamalizia watanzania walichofanya.....


Raisi kamilifu atatoka ccm
 
Mnikulu wa ikulu ana majigambo sana huyu jamaa, bora aje tu mtaani

Mkuu umenena kweli.

Nasikia hata mtoto wake ni Fisadi yuko kwenye taasisi moja ya Serikali. Alipewa kusimamia ulipaji wa fidia kwa wananchi walioiuzia taasisi hiyo mashamba. Kpiga zaidi ya milioni 278. Na anatamba kuwa yeye ni mtoto wa Ikulu.
 
Hivi kwa rais mpya atakayepatikana kuna atakayechukua hatua kwa ufisadi uliopita?Meremeta,spa,richmond, escrow,au ndo imetoka mazima
 
CCM hatuna utamadani huo,huyo kama alivyosema mchangiaji mmoja,kastaafu kwa majibu wa sheria za utumishi wa umma.period.
 
Bado hujajibu lakini. Mfiraji ni mtu anayefira. Je kufira ndio kufanya nini? Mtu anayelawiti ni mlawiti. Je kulawiti ndio kufanya nini?

Nadhani Mwanaume anapomuingilia Mwanaume mwenzie ndio Kulawiti na Mwanaume kumuingilia Mwanamke kinyume na Maumbile ndio Kufira,Mwanamke na Mwanamke WanapoJaribu Kufanya Tendo la Ndoa husemwa Wanasagana
 
Sidhani km hiyo ndio sababu.....Kikwete na ccm wamesema zile sio pesa za umma!!!!
ITAKUWA MUDA WAKE WA KUSTAAFU KWA MASLAHI YA UMMA UMETIMIA
anamkwepesha asijekutana na MAKONGORO ikuli octoba
 
Mbona mnafikiri watanzania wote ni fuata mkumbo jamani? Mwingulu huyu anayewatumikia hao mafisadi na yeye fisadi halafu unatudanganya eti ndio mambo anayokataza? Usilete uhayawani wako hapa tafadhali!

kwahiyo wewe roho yako swafi jamaa kapewa rikizo ya kwenda kutafuna alizoiba. Unatutoa kwene hoja na kutukana. Ninachosema hapa ni kuwa haitoshi kumwachisha kazi tu inatakiwa apelekwe mahakamani na hili Mwigulu ameliongea mara nyingi. Simnadi mwigulu. Kama unaushahidi wa ufisadi wake anzisha uzi wako tutajadili. Hapa hoja ni hatua aliyochukuliwa Gurumo.
 
Back
Top Bottom