Kashfa nzito dhidi ya Manji...


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,036
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,036 280
Sioni sababu ya kuendelea na huu mjadala kuhus mambo ya familia ya Mengi, mbona hatujadili familia za JK, Lowassa,Rostamu, Magufuli (ambaye mkewe kazaa na Warioba) ... nadhani hakuna zaidi ya kutaka kuchezeana akili..... Mbona ile mada ya Mfanyabiashara aliyetoa Dola 200,000 ili mada za Mengi zirudishwe humu haikutaja jina la huyo mfanyabiashara lakini hakuna ambaye hajui kwamba ni Yussuf Manji, ambaye tabia zake zinatisha na watu hawasemi lolote.. Si afadhali ya Mengi anafanya mambo yanayoendana na maadili ya KIAFRIKA ,kuliko huyo kijana mdogo anayefanya mambo ya aibu? Kwanza pamoja na kuwa ana uwezo kama wanaume wengine bado watu wanamtumia pia na wengine anawalipa fedha nyingi ili ashughulikiwe... Nani asiyejua mfanyabiashara huyo anavyojidunga sindano za madawa ya kulevya? Mtu anavuta bangi katika RANGE ROVER njia nzima na watu wanajua? mbona hayo munayachekelea? Humu JF kuna wangapi ambao wameshawahi kuacha wake kwa sababu mbalimbali, hebu tumuache mzee wa watu apumzike. Admini nadhani achana na hii mada

My Take:


Hili limeandikwa kwenye "vibweka vya wakubwa" lakini nimeshtuka sana kwa sababu kama madai haya yana ukweli basi viongozi wetu ni watu wasiopima character za watu Inayohusiana nao. Nakumbuka jinsi alivyojaribu kwa kiasi kikubwa kuingia kwenye siasa wakati wa Uchaguzi wa 2005 huku akipigiwa debe na aliyekuwa Mkuu wa Mkoa wa Dar wakati ule.

Hivi karibuni pia kuna habari ambazo zimepenyezwa (sina uhakika nazo) kuwa anahusika na mimba ya binti mmoja ambaye sasa hivi amehama na jiji ili kuficha habari hizo (nasikia yuko Arusha)

Nazikumbuka habari hizi:

Luteni Makamba ammiminia mabusu mfadhili wa miradi

2005-07-21 14:57:21
Na Maabad Msuya, Temeke


Baada ya kushindwa kujizuia kuonyesha furaha yake, Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Luteni Yusuph Makamba, amejikuta akimfagilia mfadhili wa miradi mbalimbali wilayani Temeke Bwana Yusuph Manji na kumtaka agombee ubunge wa jimbo la Kigamboni kwa tiketi ya CCM.

Kama vile haitoshi Mkuu huyo wa Mkoa kwa kuonyesha ni jinsi gani alivyovutiwa na kufurahishwa na ufadhili huo, aliamua kumpa mabusu Bw. Manji kama ishara ya shukrani na furaha.

Luteni Makamba ambaye alikuwa mgeni rasmi katika mkutano huo, baada ya kuvutiwa na mwamko wa wakazi wa eneo hilo, naye ameahidi kuchangia Sh. milioni 1.5, kati ya hizo, milioni moja ikitoka mfukoni mwake na laki tano kwenye mfuko wa ofisi yake.

’Kusema kweli umenifurahisha sana na ili kukuonyesha ni jinsi gani umenifurahisha nakuomba usogee tena hapa karibu yangu ili nikupe busu la furaha,’ akasema Mkuu huyo wa Mkoa na kisha akaanza kumimina mabusu mfululizo.
Na wakati fulani ndugu yetu mmoja alitoa nyeti hizi ambazo bila ya shaka ana uhakika nazo au kuna mtu anajua zaidi:

Sasa tunajadiliana! Hayo ni malumbano binafsi, ila nijuavyo Manji alitaka kuingia kwenye siasa za bongo last year kwa kuwania ubunge Jimbo Kigamboni, kilichotokea ni kuwa alipita kwenye kura za maoni, ila kichama akabwagwa. Jamaa alikuwa anatembeza hela sio mchezo. Kwanza alimwaga millioni 200 zisaidie ujenzi wa barabara, alizitoa(ahadi) mbele ya Makamba, halafu inasadikika kuwa alimgharimia Makamba harusi ya mwanae au kutoa kiasi kikubwa.
Sasa hapa najiuliza kuna matatizo gani kwenye safu ya wafanyabiashara wetu wakubwa? Hivi kijana huyu kweli ni nini kinamuongoza katika kutoa ufadhili n.k yawezekana ni katika kujijenga zaidi na kujilinda? Ni nini hasa tunachojua kuhusu mfanyabiashara huyu na hatima ya siasa Tanzania, je aweza baadaye kuwa ndiyo the next RA? Je yawezekana wanaoeneza habari hizi wanajaribu tu "kumpaka" kijana mzalendo na mwenye mapenzi kwa nchi yake kama Manji na wanafanya hivyo kwa sababu ya wivu?
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,127
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,127 99 145

My Take:


Hili limeandikwa kwenye "vibweka vya wakubwa" lakini nimeshtuka sana kwa sababu kama madai haya yana ukweli basi viongozi wetu ni watu wasiopima character za watu Inayohusiana nao. Nakumbuka jinsi alivyojaribu kwa kiasi kikubwa kuingia kwenye siasa wakati wa Uchaguzi wa 2005 huku akipigiwa debe na aliyekuwa Mkuu wa Mkoa wa Dar wakati ule.

Hivi karibuni pia kuna habari ambazo zimepenyezwa (sina uhakika nazo) kuwa anahusika na mimba ya binti mmoja ambaye sasa hivi amehama na jiji ili kuficha habari hizo (nasikia yuko Arusha)

Nazikumbuka habari hizi:

Luteni Makamba ammiminia mabusu mfadhili wa miradi



Na wakati fulani ndugu yetu mmoja alitoa nyeti hizi ambazo bila ya shaka ana uhakika nazo au kuna mtu anajua zaidi:



Sasa hapa najiuliza kuna matatizo gani kwenye safu ya wafanyabiashara wetu wakubwa? Hivi kijana huyu kweli ni nini kinamuongoza katika kutoa ufadhili n.k yawezekana ni katika kujijenga zaidi na kujilinda? Ni nini hasa tunachojua kuhusu mfanyabiashara huyu na hatima ya siasa Tanzania, je aweza baadaye kuwa ndiyo the next RA? Je yawezekana wanaoeneza habari hizi wanajaribu tu "kumpaka" kijana mzalendo na mwenye mapenzi kwa nchi yake kama Manji na wanafanya hivyo kwa sababu ya wivu?

mmmh hivi ulivyoileta kimajungu majungu hivi!!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,036
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,036 280
Mtu wa Pwani, ni swali tu; nadhani umefika wakati tunavyowachunguza wanasiasa wetu tuwachunguze pia wafanyabiashara wetu. Mara nyingi tetesi kuwa "wafanyabiashara wakubwa wanahusika na madawa ya kulevya" au "Viongozi wakubwa serikalini wanawalinda Vigogo wa Madawa" wakati mwingine zinakuwa ni kuzunguka zunguka tu bila kupanda mti wenyewe. Kama unaona ni majungu achana na hili; tuendelee na mengine.
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Re: Kashfa nzito dhidi ya Manji?

--------------------------------------------------------------------------------

Quote: Mzee Mwanakijiji

My Take:

Hili limeandikwa kwenye "vibweka vya wakubwa" lakini nimeshtuka sana kwa sababu kama madai haya yana ukweli basi viongozi wetu ni watu wasiopima character za watu Inayohusiana nao. Nakumbuka jinsi alivyojaribu kwa kiasi kikubwa kuingia kwenye siasa wakati wa Uchaguzi wa 2005 huku akipigiwa debe na aliyekuwa Mkuu wa Mkoa wa Dar wakati ule.

Hivi karibuni pia kuna habari ambazo zimepenyezwa (sina uhakika nazo) kuwa anahusika na mimba ya binti mmoja ambaye sasa hivi amehama na jiji ili kuficha habari hizo (nasikia yuko Arusha)

Nazikumbuka habari hizi:

Luteni Makamba ammiminia mabusu mfadhili wa miradi



Na wakati fulani ndugu yetu mmoja alitoa nyeti hizi ambazo bila ya shaka ana uhakika nazo au kuna mtu anajua zaidi:



Sasa hapa najiuliza kuna matatizo gani kwenye safu ya wafanyabiashara wetu wakubwa? Hivi kijana huyu kweli ni nini kinamuongoza katika kutoa ufadhili n.k yawezekana ni katika kujijenga zaidi na kujilinda? Ni nini hasa tunachojua kuhusu mfanyabiashara huyu na hatima ya siasa Tanzania, je aweza baadaye kuwa ndiyo the next RA? Je yawezekana wanaoeneza habari hizi wanajaribu tu "kumpaka" kijana mzalendo na mwenye mapenzi kwa nchi yake kama Manji na wanafanya hivyo kwa sababu ya wivu?


mmmh hivi ulivyoileta kimajungu majungu hivi!!
Unapoanza kwa kusema ni majungu bila kutoa maelezo tunaomba utusaidie kupata taarifa ya upande wako, vinginevyo ukae kimya kuacha wenye data wakamwaga humu.

Kuhusu huyo kijana kuwa na mahusiano yasiyo ya kimaadili, hata mimi nimeyasikia tena kwa watu wa karibu naye mmoja tena ni mtu aliyewahi kuwa msaidizi wake wa karibu mno. Lakini pia hata ukimuona anavyozungumza, utapata picha ya ajabu kabisa. Mungu aepushe mbali na watoto wetu
 
P

Pedro

Senior Member
Joined
Nov 17, 2006
Messages
114
Likes
2
Points
0
P

Pedro

Senior Member
Joined Nov 17, 2006
114 2 0
Kuhusu huyo kijana kuwa na mahusiano yasiyo ya kimaadili, hata mimi nimeyasikia tena kwa watu wa karibu naye mmoja tena ni mtu aliyewahi kuwa msaidizi wake wa karibu mno. Lakini pia hata ukimuona anavyozungumza, utapata picha ya ajabu kabisa. Mungu aepushe mbali na watoto wetu
Mzee mbona kama unaminyaminya? mahusiano yasiyo ya kimaadili manake nini? maana hiyo ni definition ya mtu mwenyewe, kuna wengine ukiwa na girlfriend wanasema si maadili sharti muoane, wengine wanaona poa, sasa hayo mahusiano unayoyayita si ya kimaadili ni yapi?
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Mzee mbona kama unaminyaminya? mahusiano yasiyo ya kimaadili manake nini? maana hiyo ni definition ya mtu mwenyewe, kuna wengine ukiwa na girlfriend wanasema si maadili sharti muoane, wengine wanaona poa, sasa hayo mahusiano unayoyayita si ya kimaadili ni yapi?
Huko juu naona kama yameshagusiwa... Unajua si maadili yetu kwa mfano, mzee Makamba kumpiga busu Manji si maadili yetu, kwa yeye mzee wa Kisambaa, si maadili ya wasambaa, kupigana busu wanaume kwa wanaume tena hadharani
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,036
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,036 280
Ila haya ya kuwa anaji"dunga" sindano yana ukweli wowote au ndo maana hajishughulishi na kampeni dhidi ya madawa isipokuwa mpira tu...?
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Ila haya ya kuwa anaji"dunga" sindano yana ukweli wowote au ndo maana hajishughulishi na kampeni dhidi ya madawa isipokuwa mpira tu...?
Kuna kijana mmoja ambaye zamani alikua polisi wa upelelezi pale central na baadaye kuajiriwa na huyu kijana, anasema suala la kujidunga si la mjadala.. analifahamu kwa uhakika kabisa... walikua vijana wake... mtu mwingine ni dada mmoja ambaye naye ana mahusiano naye ya kikazi, anathibitisha hilo, mwingine ni jamaa yake wa dini yake ambaye naye analielezea hilo kwa masikitiko makubwa.. nashangaa hilo kuwa mjadala, si jambo jipya kabisa
 
P

Pedro

Senior Member
Joined
Nov 17, 2006
Messages
114
Likes
2
Points
0
P

Pedro

Senior Member
Joined Nov 17, 2006
114 2 0
Huko juu naona kama yameshagusiwa... Unajua si maadili yetu kwa mfano, mzee Makamba kumpiga busu Manji si maadili yetu, kwa yeye mzee wa Kisambaa, si maadili ya wasambaa, kupigana busu wanaume kwa wanaume tena hadharani
Hivi huyu Makamba ndiyo yule aliyewaambia wanaume pale Dodoma "I love you" ??
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Halisi
Huko juu naona kama yameshagusiwa... Unajua si maadili yetu kwa mfano, mzee Makamba kumpiga busu Manji si maadili yetu, kwa yeye mzee wa Kisambaa, si maadili ya wasambaa, kupigana busu wanaume kwa wanaume tena hadharani

Hivi huyu Makamba ndiyo yule aliyewaambia wanaume pale Dodoma "I love you" ??
haa, haaaa, haaaa
 
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2006
Messages
1,395
Likes
108
Points
145
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2006
1,395 108 145
Ina maana zaidi ya kubwia unga jamaa pia ni "punga" au mna maana gani, isije ikawa mie ndiye ninayeuelewa tafauti huu mjadala! Na je hili suala la Mzee Makamba "kummiminia" mabusu hadharani lina uhusiano wowote na tuhuma hizo? Hebu wenye data tuwekeni wazi tuelewe vizuri.
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Ina maana zaidi ya kubwia unga jamaa pia ni "punga" au mna maana gani, isije ikawa mie ndiye ninayeuelewa tafauti huu mjadala! Na je hili suala la Mzee Makamba "kummiminia" mabusu hadharani lina uhusiano wowote na tuhuma hizo? Hebu wenye data tuwekeni wazi tuelewe vizuri.
Mpunga!!! Ubwabwa!!!! Mhnn mimi thithemi
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Likes
16
Points
135
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 16 135
Hivi jamani naomba niulize, mtu aweza kuwa punga wakati huo huo anadunga mimba ze dadas? mi nilijua akisha pigwa mabusu yeye hawezi piga tena?
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Hivi jamani naomba niulize, mtu aweza kuwa punga wakati huo huo anadunga mimba ze dadas? mi nilijua akisha pigwa mabusu yeye hawezi piga tena?
Marehemu Omar Kopa alikua na mke, na wako waliomgombania. Wako wa aina hiyo wenye watoto na familia
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,036
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,036 280
wenyewe hapa wanaita "down low"...
 
M

Mbalamwezi

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2007
Messages
801
Likes
39
Points
45
M

Mbalamwezi

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2007
801 39 45
Hivi huyu Makamba ndiyo yule aliyewaambia wanaume pale Dodoma "I love you" ??

Naaam, hujakosea mkuu. Ni yeye.

Mkjj,

Ni kweli imefika wakati tuwachunguze wafanyabiashara wetu, si tu kwa kuwa nao wana aspirations za leadership nchini, bali pia wanainfluence maamuzi ya viongozi wetu dhaifu kama YM.

Hawa biashara zao ni za mazabe mzabe mno ndo maana they never want to use Stock Markets.
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Likes
16
Points
135
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 16 135
Marehemu Omar Kopa alikua na mke, na wako waliomgombania. Wako wa aina hiyo wenye watoto na familia
Hee kumbe! Basi huu ni ugonjwa, inabidi watibiwe!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,036
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,036 280
Lakini hayo ya kutumia madawa ya kulevya sidhani tunaweza hata kuyafumbia macho. Hayo ya down low inawezekana ndio maana amekuwa na mgongano na viongozi wa dini?
 

Forum statistics

Threads 1,238,972
Members 476,289
Posts 29,338,438