ImoooooiiiAsante linatamanisha.
Weka hatua ya pishi lako pls.
Pilau rafikiRafiki umetamani nini?
mama wawili
Kwa mchanganyiko wa viungo vyote hivyo haki ya bibi tena mtu akijamba unaweza hisi kuna bomba la machi machafu limepasuka yaani sijui dawa yake nn kwa kweli ushuzi unanuka balaa.Nikaweka hiriki, cinnamon, binzari nyembamba na simba mbili(hapa ile mchuzi masala ilikuwa imeisha huwa napenda kuiweka ili pilau liwe na rangi fulani hivi ya njano) zingatia sana vipimo vya viungo napenda binzari nyembamba kidogo na abdalasini kidogo kiasi. View attachment 1441854View attachment 1441855View attachment 1441856
mama wawili
Hivo viungo havina tabu kabisa.Kwa mchanganyiko wa viungo vyote hivyo haki ya bibi tena mtu akijamba unaweza hisi kuna bomba la machi machafu limepasuka yaani sijui dawa yake nn kwa kweli ushuzi unanuka balaa.
M we nye tiba ya hili jamani
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]huna akili kabisa yaani unataka kuniambia nishalitafuna tiyari au?Nyama inalimbwata original usilolipata kwa mganga[emoji23][emoji23]
Ewaaaaa hakuna kinachonikeraga mm kwenye pilau kama vile vimiti miti kila mara kutema vimiti mara sij ui hiliki n.kMi pilau sipendi kula nikutane na gome la mdalasini au iliki. Nnachofanya nachemsha viungo pembeni (iliki, karafuu na mdalisini) mdalasini unatoa rangi brown nzuri.Nikipika nachuja maji yake ndo napiki...
Sent using Jamii Forums mobile app
😂😂Rafiki nitakupikia.
Msalimie shemela [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
mama wawili
Sema tu ushamba unakusumbua!Ewaaaaa hakuna kinachonikeraga mm kwenye pilau kama vile vimiti miti kila mara kutema vimiti mara sij ui hiliki n.k
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaha mkuu yaani vitunguu na nyama likatokea pilau la namna hyo?Si nimeweka mkuu niliweka vitunguu swaumu na nyama
Siku ingine nitawahi[emoji3526][emoji3526]Wewe umechelewa unaambulia makoko