Karibuni sana Philip Mangula na Mizengo Pinda Arumeru Mashariki

Karibuni sana Philip Mangula na Mizengo Pinda Arumeru Mashariki

wewe ndio unaandika porojo hapa,huna hoja za kunishinda kabisa,vijana wa ccm tunajua kujenga hoja zenye tija kwa masuala ya taifa letu.unamtetea nasari umekuwa housegirl wake

Kwanza nikupongeze kwa kujua kutukana na pili nikujulishe kuwa nyie vijana wa ccm kama unavyojipambanua mmeshindwa kutetea rasilimali za taifa letu ambazo zinaibiwa kila kukicha na mafisadi
 
Jitahidini sana ila mnapoteza muda nyie magamba.
 
wewe ndio unaandika porojo hapa,huna hoja za kunishinda kabisa,vijana wa ccm tunajua kujenga hoja zenye tija kwa masuala ya taifa letu.unamtetea nasari umekuwa housegirl wake

Kwa hoja gani za buku 7?
 
Kwanza nikupongeze kwa kujua kutukana na pili nikujulishe kuwa nyie vijana wa ccm kama unavyojipambanua mmeshindwa kutetea rasilimali za taifa letu ambazo zinaibiwa kila kukicha na mafisadi

wapi nimekutusi au kukuambia ukweli kwamba wewe unatumika vibaya kumpigia chapuo huyu nasari ndio tusi,vijana wa ccm tumekuwa watetezi wakubwa wa kukemea maasi ya viongozi wachache wanayofanya mfano wa nape nnauye amekuwa anakemea maovu yanayotendwa na mafisadi papa
 
Umesahau unakochukulia mshiko/post?Lumumba mzee

lumumba hapana kitengo kinachotoa buku 7 ni uongo wa vijana wa bavicha kupotosha umma wa watanzania.niambie faida hata moja ya wanameru mashariki wameipata toka nasari awe mbunge wao
 
H
wapi nimekutusi au kukuambia ukweli kwamba wewe unatumika vibaya kumpigia chapuo huyu nasari ndio tusi,vijana wa ccm tumekuwa watetezi wakubwa wa kukemea maasi ya viongozi wachache wanayofanya mfano wa nape nnauye amekuwa anakemea maovu yanayotendwa na mafisadi papa

OK,hao mafisadi papa hadi leo hii mmewafanya nini?zaidi ya kusema kuwa mkiwakamata nchi itayumba?wezi wa Epa mkawaruhusu warudishe fedha walizoiba na mkawaacha waendelee na maisha?
 
wapi nimekutusi au kukuambia ukweli kwamba wewe unatumika vibaya kumpigia chapuo huyu nasari ndio tusi,vijana wa ccm tumekuwa watetezi wakubwa wa kukemea maasi ya viongozi wachache wanayofanya mfano wa nape nnauye amekuwa anakemea maovu yanayotendwa na mafisadi papa

OK,tunataka kujua walioliingiza taifa kwenye kashfa ya lada mmewafanya nini?
 
H

OK,hao mafisadi papa hadi leo hii mmewafanya nini?zaidi ya kusema kuwa mkiwakamata nchi itayumba?wezi wa Epa mkawaruhusu warudishe fedha walizoiba na mkawaacha waendelee na maisha?

bazili mramba ni mmojawapo amepelekwa mahakamani na wapo wengi tu tayari wamepelekwa mahakamani
 
lumumba hapana kitengo kinachotoa buku 7 ni uongo wa vijana wa bavicha kupotosha umma wa watanzania.niambie faida hata moja ya wanameru mashariki wameipata toka nasari awe mbunge wao

Nifaida nyingi sana ambazo tunazipata na tunaendelea kufurahia maisha toka kwa Hutu Mbunge wetu.
 
Back
Top Bottom