Karibu Samsung Galaxy S20

Karibu Samsung Galaxy S20

Hiyo 300k anapata A20 safii ya kweny box akiongeza kama sh 20k tu na iko poa baraa ina betri 4000mah network 4g, ina fast changing, camera sio mbaya pia, kioo ni super amoled kiufupi iko poa ukilingnisha na bei yake kama ni mgeni kwa kariakoo nipo tayar kukupeleka unaweza kuja Pm
Kwa mpya nafikiri A10 kwa mkononi mpaka S6 edge unapata mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Natumaini stephot kausoma ujumbe huu
Hiyo 300k anapata A20 safii ya kweny box akiongeza kama sh 20k tu na iko poa baraa ina betri 4000mah network 4g, ina fast changing, camera sio mbaya pia, kioo ni super amoled kiufupi iko poa ukilingnisha na bei yake kama ni mgeni kwa kariakoo nipo tayar kukupeleka unaweza kuja Pm

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Utofauti wa sd 855+ na 865 sio mkubwa kivile, simu kama oneplus 7T sasa hivi ndio itakuwa nzuri sana.

Mpaka ikitoka 8, 7T itakuwa chini ya 1m.
Vipi hii mkuu, ukilinganisha na redmi note 7/8


Hasa kwnye upande wa charge na camera

Je na hyo EU VERSION itafnya kazi vizuri huku kwetu???

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Attachments

  • Screenshot_2020-02-19-10-13-40-34.png
    Screenshot_2020-02-19-10-13-40-34.png
    55.3 KB · Views: 7
Realme 5
1.png

Note 8
1.png

Hakuna utofauti sana kwenye camera ina redmi note 8 ina advantage kwenye baadhi ya situation kama low light.

Na ukaaji chaji realme 5 itakaa sana na charge kuliko redmi note 8 sababu kioo chake ni resolution ndogo na ina battery kubwa.

Na overall redmi note 8 ni simu nzuri zaidi kuanzia build quality, display, support etc.
 
Mkuu kama matumizi yako ni madogo sawa hatukatai ila kuona 1TB ni nyingi kwa vitu vya 4k+ haupo sahihi.

CD moja tu ya Bluray yenye uwezo wa kucheza movie za 4k, ikiwa ni dual layer ni 50GB na ikiwa ni triple layer ni GB 100. Hivyo movie ya 4k ambayo sio compressed kwenye 1TB ni movie 10 mpaka 20.

Hapo hatujagusa HDR10+ (Hiyo simu inayo), 3D, mambo ya Virtual reality etc nayo yanakula GB za kutosha.

Ukija kwenye games, game hiyo hiyo unadownload wewe mb 500 ama 1GB kwenye simu zenye resolution kubwa kunakuwa na option ya HD textures inaweza kwenda hadi 4GB ama zaidi game moja.

Ukija kwenye miziki ili uenjoy quality nzuri za Hizi simu na Loseless codecs inabidi uachane na mp3 uende format kama flacs nyimbo moja tu inaweza kuzidi mb 200.

Kuna mambo mengi sana mkuu hio 1TB inakata faster.

Mkuu hio virtual reality nimeona nikomenti yako yapili unaizungumzia nisaidie mkuu ivi unaposema virtual reality huwa wamaanishaje?


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Back
Top Bottom