Yupo poa sana jamaa.Jamaa anajua sana
Bado hatujafikia kwenda huko hiyo laptop kujaza HDD ya 500 nyingi ni movie na series hizo video ni za dk ngapi zijaze hiyo TB?1TB sio kwamba ni kubwa kihivyo..video sasa hivi zinarekodiwa kwa 4k na 8K kwahiyo storage ya labda nusu TB sio ya kutisha kwa watu wanaopenda kusave vitu kwenye simu zao
Mkuu watu wanalipia zaidi ya $100 kutoka GB 64 mfano kwenda 128 na hivyo hivyo kutoka 128 to 256..mimi personally siwezi kujaza,ila kuna watu wanajaza hizi storage mkuu na ndo maana zinaongezwa..sio lazima wote tuzijaze,ila kuwa watu wana jaza..Bado hatujafikia kwenda huko hiyo laptop kujaza HDD ya 500 nyingi ni movie na series hizo video ni za dk ngapi zijaze hiyo TB?
Ngoja tuone TB hutakuwa na haja ya external tena ma windows na prog kibao watu watakuwa wanabebea kwa simu tu.Mkuu watu wanalipia zaidi ya $100 kutoka GB 64 mfano kwenda 128 na hivyo hivyo kutoka 128 to 256..mimi personally siwezi kujaza,ila kuna watu wanajaza hizi storage mkuu na ndo maana zinaongezwa..sio lazima wote tuzijaze,ila kuwa watu wana jaza..
Video ya dakika moja iliyochukuliwa kwa 4k ni kama 376mb..hii ni 4k..how about 8k??Bado hatujafikia kwenda huko hiyo laptop kujaza HDD ya 500 nyingi ni movie na series hizo video ni za dk ngapi zijaze hiyo TB?
Kama Samsung TB IPhone akija na yake sijui itakuaje sasa.Video ya dakika moja iliyochukuliwa kwa 4k ni kama 376mb..hii ni 4k..how about 8k??
Na wenzetu wanapenda ku-keep memories kwenye matukio mbalimbali..
Then endelea kutumia Tekno na itel.
Hiii itakuwa afadhali.Samsung killed with mamoth specs in Galaxy S20 Ultra.
The price tho, $1400 to start with.
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu kama matumizi yako ni madogo sawa hatukatai ila kuona 1TB ni nyingi kwa vitu vya 4k+ haupo sahihi.Bado hatujafikia kwenda huko hiyo laptop kujaza HDD ya 500 nyingi ni movie na series hizo video ni za dk ngapi zijaze hiyo TB?
Wakudownload nyimbo 1 mb 200 🙌Mkuu kama matumizi yako ni madogo sawa hatukatai ila kuona 1TB ni nyingi kwa vitu vya 4k+ haupo sahihi.
CD moja tu ya Bluray yenye uwezo wa kucheza movie za 4k, ikiwa ni dual layer ni 50GB na ikiwa ni triple layer ni GB 100. Hivyo movie ya 4k ambayo sio compressed kwenye 1TB ni movie 10 mpaka 20.
Hapo hatujagusa HDR10+ (Hiyo simu inayo), 3D, mambo ya Virtual reality etc nayo yanakula GB za kutosha.
Ukija kwenye games, game hiyo hiyo unadownload wewe mb 500 ama 1GB kwenye simu zenye resolution kubwa kunakuwa na option ya HD textures inaweza kwenda hadi 4GB ama zaidi game moja.
Ukija kwenye miziki ili uenjoy quality nzuri za Hizi simu na Loseless codecs inabidi uachane na mp3 uende format kama flacs nyimbo moja tu inaweza kuzidi mb 200.
Kuna mambo mengi sana mkuu hio 1TB inakata faster.
Studio quality hio, tafuta simu yenye tech nzuri kama hizi za type C na Earphone highend na File la Flac ukisikiliza hurudi tena kwenye Mp3 na Earphone za 3000.Wakudownload nyimbo 1 mb 200 🙌
Wadau leo ni leo asemae kesho muongo!!
Samsung leo watatangaza simu kali itayoleta mageuzi makubwa katika ulimwengu wa gadgets!
Hii si nyingine bali ni Samsung Galaxy S20!
Stay tuned.
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa sababu ni mwaka 2020. Hiyo ndio sababu waliyotoa.sijui kwa nini Samsung wakaamua kuja na s20 mwaka huu badala ya s12 kama tulivyozoea,sijui kama wamesitisha jumps mlolongo waliokuwa wakienda nao
Sent using galaxy s10+
camera ya s20 imezua gumzo huko kwa wazungu maana inazoom hadi 100x na picha inabak na quality yake