Kardinali Pengo, Simama au na wewe staafu kama yamekuzidi...

Kardinali Pengo, Simama au na wewe staafu kama yamekuzidi...

Wewe mtu unajiita Fixer mbona hauko consistent. Wewe huamini kama kuna Ukristo. Sasa Pengo ni kiongozi wa Kikiristo au nini. Kama hukubali existence ya ukristo ya nini unataka viongozi wa taasisi usiyoamini uwepo wake watoe tamko favorable kwa sini yako iliyoandikwa vitabuni? Lakini hata hivyo Kardinali Pengo sio mbumbu wala mkatili kuweza kutoa kauli hiyo. Hiyo ni yako na kama unabisha tupe ushahidi usiotia shaka ni nani alimnukuu akitoa kau;i hiyo
 
kwa hili mimi ninafuraha kubwa sana kwani hawa hawa maaskofu waliipongeza serikali kwa kuwaua waislamu msikitini mwembechai wacha na wao wauliwe tu tena natoa wito kwa wale wanaohitaji mafunzo ya kijeshi wanitafute
ulikaa nao ukawaona wakipongezana.,endelea kushabikia kwa sasa uvumilivu unafika tamati,2takufikia
 
Tatizo lako ni kutaka Pengo aingilie kati mithili ya shehe fulani hivi!!!! Hujamtendea haki mrithi wa kiti cha Petro. Romero alikuwa katika nchi unayoweza kuiita ya kikatoliki kwani raia karibu wote kule ni wakatoliki. Waliokuwa wakiua mapadre walikuwa ni askari wakatoliki wakiua wakatoliki wenzao. Rais dhalimu na makamu wake aliyekuwa akimlinda Romero walikuwa wakatoliki pia. Siku moja makamu wa rais alimwendea Romero na kumwambia kama utaendelea kuwasakama atamwondolea ulinzi, na ikawa hivyo Romero akauwawa siku chache baadae. Hali ile ni tofauti na Tanzania, na hasa Zanzibar kunakokufanya uje na thread ya kukurupuka. Pengo kazoea starehe gani? Yeye hufika St Joseph saa moja asubuhi na kusali kwenye chapel ya ekaristi hadi saa 3. Baada ya hapo hupokea wageni na kusikiliza wenye shida hadi saa 7. Huenda kula mlo mwepesi kabisa pale floor ya kwanza na kisha hurejea ghorofa ya pili kufanya kazi bila bhuguza. Hujiondokea jioni akiendeshwa ama na sista au katibu wake ndani ya Rav4 ya blue very cheap. Unasema anapenda heshima gani tena? Ni majuzi tu Nape na Kinana walipanga foleni kwenye benchi pale St. Joseph kuonana nae na mambo yaliyoongelewa ni hayahaya ya amani ya nchi. Pengo hawezi kusimama na kusema 'lipizeni kisasi!' kamwe hili halitatokea na akisema hivyo Vatican itamkana. Hebu bandika hapa kauli unayotaka Pengo aseme na oune kama hajawahi kuisema. Mbona hujitokezi hadharani kuyasema haya? Unadiriki kumwita Pengo dhaifu eeh; wewe jasiri unakaa kupost kisirisiri humu JF! Au na wewe umekengeuka ukitaka prince of the church aropoke ili naye auwawe? I smell satan @ work.........

Viongozi wa dini wote Tanzania wangekuwa kama Pengo, nchi yetu ingekuwa bora kuliko zote duniani...
 
Ndugu Mzee Manakijiji utaka kumwajibisha Kardinali kama wanasiasa wanaopigiwa kura?

Hadi tufikie mahala iwe jino kwa jino, jicho kwa jicho; wote tutabakia chongo na vibogoyo. Sana sana tutawapa baadhi ya wanasiasa muflisi wapate mtaji wa kutokea.
 
Last edited by a moderator:
Naona kama hili ni bandko kutoka palepale jikoni kwa Kardinali! siyo mbaya lakini!
Tatizo lako ni kutaka Pengo aingilie kati mithili ya shehe fulani hivi!!!! Hujamtendea haki mrithi wa kiti cha Petro. Romero alikuwa katika nchi unayoweza kuiita ya kikatoliki kwani raia karibu wote kule ni wakatoliki. Waliokuwa wakiua mapadre walikuwa ni askari wakatoliki wakiua wakatoliki wenzao. Rais dhalimu na makamu wake aliyekuwa akimlinda Romero walikuwa wakatoliki pia. Siku moja makamu wa rais alimwendea Romero na kumwambia kama utaendelea kuwasakama atamwondolea ulinzi, na ikawa hivyo Romero akauwawa siku chache baadae. Hali ile ni tofauti na Tanzania, na hasa Zanzibar kunakokufanya uje na thread ya kukurupuka. Pengo kazoea starehe gani? Yeye hufika St Joseph saa moja asubuhi na kusali kwenye chapel ya ekaristi hadi saa 3. Baada ya hapo hupokea wageni na kusikiliza wenye shida hadi saa 7. Huenda kula mlo mwepesi kabisa pale floor ya kwanza na kisha hurejea ghorofa ya pili kufanya kazi bila bhuguza. Hujiondokea jioni akiendeshwa ama na sista au katibu wake ndani ya Rav4 ya blue very cheap. Unasema anapenda heshima gani tena? Ni majuzi tu Nape na Kinana walipanga foleni kwenye benchi pale St. Joseph kuonana nae na mambo yaliyoongelewa ni hayahaya ya amani ya nchi. Pengo hawezi kusimama na kusema 'lipizeni kisasi!' kamwe hili halitatokea na akisema hivyo Vatican itamkana. Hebu bandika hapa kauli unayotaka Pengo aseme na oune kama hajawahi kuisema. Mbona hujitokezi hadharani kuyasema haya? Unadiriki kumwita Pengo dhaifu eeh; wewe jasiri unakaa kupost kisirisiri humu JF! Au na wewe umekengeuka ukitaka prince of the church aropoke ili naye auwawe? I smell satan @ work.........
 
Kulipiza kisasi ni kazi ya Mungu. Mnaohamasisha kisasi hapa mmejisahau.

Pengo alitoa tamko kuhusu kushambuliwa kwa Padre Mkenda. Alisubiri kwanza ili asiongeze moto wa hisia kwa wale ambao wanapenda visasi.

Pengo hakurupuki; atatoa tamko wakati muafaka.

Nawaasa walio Wakatoliki hapa wasali kuomba amani; na wawe wanyenyekevu waonyeshe heshima na upendo kwa Kardinali Pengo.
 
Kwani kuna padri ameuawa na utawala dhalimu Tanzania?

Ndio ameuawa na utwala wa kidhalimu Tanzania,kwani wadhalimu wanapo uwa na utawala upo hachukui hatua zozote za kudhibiti mauaji hayo basi utawala nao unakuwa umehusika katika mauaji hayo.
 
Ndio ameuawa na utwala wa kidhalimu Tanzania,kwani wadhalimu wanapo uwa na utawala upo hachukui hatua zozote za kudhibiti mauaji hayo basi utawala nao unakuwa umehusika katika mauaji hayo.


Mkuu, I respect your opinion.
 
Huo ushauri haufai hata kidogo ni sawa na kumwaga petroli kwenye moto. Silaha ya mkristo ni sala kisasi kingine mungu ndo anajua

Maana yangu ni kuwa pengo naye asimame na kutoa ujumbe wa kinabii...sijasema na wakristu waanza kulioa kisasi
 
Walipofuatwa Waislamu msikitini na kuwawaa pale Mwembechai, Mtukufu Pengo alitoa tamko kuwa wale waliuwawaa ni wahuni, hakujua anachokipanda na PHD zake za Theolojia

Leo mmeanza kuona kumbe Waumini wenu wakiuwawa inaumaaa eenh ? Mkuki kwa Noah.....
Naona umelewa gahawa na pilau la hitma
 
ni rahisi sana kuwachonganisha watu weusi kwa kuwa huwa hawapati muda wa kutafakari kwa kina nani chanzo cha mogoro wao....haya na nyinyi lipizeni kisasi kwa kuwaua masheikh , kisha NATO waje kuweka kambi mtwara kulinda amani yenu!...unafikiri wataweka kambi wapi?

Pamoja na kwamba sidhani kama upande wa pili utalipiza kisasi kwa kuua, lakini nachokuunga mkona hapa ni kwali kabisa kama kuna kitu mataifa ya magharibi yanaomba kitokee basi ni kuvunjika kwa amani tanzania. watafurahi sana na watamiminika kuja kulinda amani bila hata kuombwa. Tatizo hapa ni baba wa familia ameshindwa kuiongoza familia yake, matokeo yake wanafamilia wanafanya wapendavyo.
 
'baba akiumia basi mwana huumia zaidi,ndo mfano wa PONDA waumini wanaumia,leo hii mnaona maumivu yanavyokuwa,tuuane tu'
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom