Hongera....Nimekua wa kwanza ku comment leo, makofi kwangu tafadhali
Sent From Galaxy S9
Hata mimi sipendi choo cha kukaa kama muafrika tena mtanzania,.Kuna vyoo Vingine havipaswi kutumiwa na jinsia ya Kiume
Mfano choo cha Kukaa ni choo cha kipuuzi
Sent using Jamii Forums mobile app
Sijui ni makusudi au ndio mazoea
Mume wetu akichafua wewe si upo mwenza jomoniii😂😂na hivi hunaga maneno mengiii[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Mwenza vipi tena? Mume wetu kachafua hali ya hewa?
acha ureee wewe ichondiNawasalimu wooote wote kwa jina la yeye mwenye mamlaka mbinguni na duniani,...baada ya salam hiyo naomba nicheke kidogo japo kwa majonzi😃😢😃😢😢😂😂😤corona imebadili baadhi ya mifumo yetu ya kimaisha na sijui mwisho wa janga hili la kidunia ni lini maana watu wanayoyafanya mmmhh....MUNGU aturehemu tuu kwakweli😔😔😓
Leo kuna changamoto niliyoguswa nayo na hii ni hasa kwa wanandoa na wale sogea tukae😩,.sio siri kukaa "karantini" hasa ya nyumbani sio mchezo kwa wale wenye hii changamoto,.kuna baadhi ya wanandoa au wale sogea tukae wanaweza kuelewa....MATUMIZI NA USAFI WA MALIWATO/MSALANI hivi unawezaje kumvumilia mtu mume au mke ambae akiiingia hilo eneo lazima aache udambwidambwi hawezi kuacha eneo hilo kama alivyolikuta likiwa safi,??hii nimesikia ni kwa WANAUME sanasana hawajali haya masuala ya usafi wa haya maeneo kabisaaa,lol,.sasa wakati huu wa kujifungia ni balaa watu wananuna jomonii mpaka basii...Em' wababa jitahidini kutunza yale maeneo wengine mnatumia "self contained" lakini unakuta MALIWATO haivutii kabisaa na mama/mke asipokuwepo uuwwiii unaweza hisi ni chumba kidogo cha mizimu😧
Hivi huwa mnawaambiaga au mnamezea tuu mnaingia kuclean wenyewe maisha mengine yaendelee???maana wote tunajua UMIHIMU wa lile eneo na raha yake😉hasa likiwa safi na kavu.
Muwe na karantini njema,tuendelee kujilinda na kuwalinda wengine,.
~MC~
Mwenza umesahau hicho ni kitengo chako jamani[emoji134][emoji134]Mume wetu akichafua wewe si upo mwenza jomoniii[emoji23][emoji23]na hivi hunaga maneno mengiii
Na ile mikojo yenu inavyonuka mkishapiga k.vant[emoji2960][emoji2960][emoji2960]
Achana na hyo je ile mikojo mingine ulishainusa,?Na ile mikojo yenu inavyonuka mkishapiga k.vant[emoji2960][emoji2960][emoji2960]
Hongera sanaNimekua wa kwanza ku comment leo, makofi kwangu tafadhali
Sent From Galaxy S9
Nawasalimu wooote wote kwa jina la yeye mwenye mamlaka mbinguni na duniani,...baada ya salam hiyo naomba nicheke kidogo japo kwa majonzi[emoji2][emoji22][emoji2][emoji22][emoji22][emoji23][emoji23][emoji36]corona imebadili baadhi ya mifumo yetu ya kimaisha na sijui mwisho wa janga hili la kidunia ni lini maana watu wanayoyafanya mmmhh....MUNGU aturehemu tuu kwakweli[emoji17][emoji17][emoji29]
Leo kuna changamoto niliyoguswa nayo na hii ni hasa kwa wanandoa na wale sogea tukae[emoji30],.sio siri kukaa "karantini" hasa ya nyumbani sio mchezo kwa wale wenye hii changamoto,.kuna baadhi ya wanandoa au wale sogea tukae wanaweza kuelewa....MATUMIZI NA USAFI WA MALIWATO/MSALANI hivi unawezaje kumvumilia mtu mume au mke ambae akiiingia hilo eneo lazima aache udambwidambwi hawezi kuacha eneo hilo kama alivyolikuta likiwa safi,??hii nimesikia ni kwa WANAUME sanasana hawajali haya masuala ya usafi wa haya maeneo kabisaaa,lol,.sasa wakati huu wa kujifungia ni balaa watu wananuna jomonii mpaka basii...Em' wababa jitahidini kutunza yale maeneo wengine mnatumia "self contained" lakini unakuta MALIWATO haivutii kabisaa na mama/mke asipokuwepo uuwwiii unaweza hisi ni chumba kidogo cha mizimu[emoji47]
Hivi huwa mnawaambiaga au mnamezea tuu mnaingia kuclean wenyewe maisha mengine yaendelee???maana wote tunajua UMIHIMU wa lile eneo na raha yake[emoji6]hasa likiwa safi na kavu.
Muwe na karantini njema,tuendelee kujilinda na kuwalinda wengine,.
~MC~
Lol😂Mwenza umesahau hicho ni kitengo chako jamani[emoji134][emoji134]
Mimi ninaangalia tv tu hayo mengine hayanihusu.
[emoji125][emoji125][emoji125]