Kama hawa siyo ndugu wa mapacha, basi pengine mmoja ni 'clone' wa mwenzake!Most Tanzanians are so desperate for something, anything.
Gwajima, Polepole, Captain Tesha.
Give them anything, they will bite.
And when you show them obvious contradictions that shows their pipe dreams, they will tell you off.
I already see the cheap ad hominem attacks flinged at you for simply pointing out facts.
Just because you refuse to entertain some ruse, emotional, non strategic rant.
Most people are so ready to get euphoric emotionally without any logical or strategic thinking.
Sometimes I think it is a coping mechanism, to cling to anything hopeful in a sea of hopelessness.
To a point where I ask myself, is it ethical to expose the holes in this hopeful disposition?
kiongozi wako kagoma kupigiwa kura ama vp mkali?Kampeni za wapi chief? Huku hakuna uchaguzi
Sasa nyinyi kwa utatu wenu mnataka watu waweje? Sasa hivi waTanzania hawalii chini ya hawa waovu?Watu wanashabikia tu..alikuwepo JPM..watu walilia..kijeshi sijui wataliaje
Watu wanashabikia tu..alikuwepo JPM..watu walilia..kijeshi sijui wataliaje
Lako lililo jipya liko wapi?Yale yale ya miaka yote, huna jipya hata moja.
You must be a very miserable individual!
Upo mkuu😂
Sina upuuzi wa kiwazimukama unavyo uonyesha kila mara unapoingia humu JF. Unataka kitu gani na uchizi wako humu!Lako lililo jipya liko wapi?
Anko tarehe 29 utaingia rodi 😀😀😀Watz sio makondoo jisemee wewe
😃
Though nimekuelewa
Ht hivyo too late....Tanzania mpya inakuja ..
Na wewe ni mpuuzi tu, kama ungemsikiliza vizuri usingetoa comment hii. Kifupi alikuwa anamu address CDF.Kapteni anasema analiomba jeshi lichukue hatua kukomboa nchi! 😂
Sasa sijui analiomba jeshi gani wakati yeye ndiye Kapteni..?! 😂😂
Upuuzi mtupu!
Chawa kalisha tako endelea kujipendekezaWote kwa uchache wenu humu mliofurahia video ya ajiitaye ‘Kapteni Tesha’, mmejazwa upepo tu.
Mmepewa matumaini hewa ya kudhani kuwa JWTZ linaweza kuipindua serikali ya kiraia ya CCM.
Watanzania nawajua vizuri mno.
Wanajeshi wa JWTZ nao ni Watanzania pia. Hivyo, kimsingi hawana tofauti na raia wengine.
Wote ni makondoo tu. Nyumbu pia wapo.
Kwa aina ya wananchi waliopo hivi sasa, hakuna mtu atayethubutu kuipindua serikali ya CCM.
Kuandamana tu kunawashinda. Kugoma kupiga kura nako kunawashinda.
Mapinduzi ndo mtayaweza nyinyi?
Baada ya kufanya utafiti wangu mwenyewe, nimehitimisha kuwa Jana mmejazwa tu upepo na sasa mmeanza kuutoa kama gesi ya tumboni.
Mmepata furaha na faraja ya muda mfupi and now it’s back to life, back to reality.
Happy Sunday ✌️.
Aende wapi?"Kapteni Tesha" alisema atarudi tena. Sijui kwa mazingira ya KIJESHI alikuwa anamaanisha nini!
Mkuu na wewe unatumia VPN? Unajua kutumia VPN ni kumkataa mwenyekiti wako?Ni sawa huyo sio kepten ni muhuni wa Bavicha lkn hebu tujiulize kwanini msemaji hajamkataa
Je huyu muhuni yupo kundi gani kati ya llotajwa na afisa habari
Walofukuzwa jeshi
Wanaojinasibisha na jeshi
Wenye tabia mbaya
Wanaharakati na siasa jeshini.
Mh. Rais. Umeongea pointi kubwa sana. Hao waosha mavi sijui kama watakuelewaIla hawa diaspora ni hopeless sana wanachosahau kila jambo ni mbegu inakua taratibu haya mambo kwa mtu mwenye akili sio ya kuupuuzia
Mengine yalishaleft group huko yaliko ni kuyasamehe tu...Yani jamaa ni li pessimist lipo kama boyaa alaf linajida kila kitu linajua li lofa kweli.
Huo ujasiri ulishawia kutokea hapa bongo hio tyr ni good step mana kashawapa wananchi confidence na yeye kashauri sio kasrma anataka kupindua nchi
Sasa angalia uchizi kama huu; na mtu bado unajitambua kuwa ungali hai?kiongozi wako kagoma kupigiwa kura ama vp mkali?
Keep fantasizing.Endelea kuamini ivo ivo mkuu
Ila soon utawajua watanganyika vizuri
Sanaa tuUpo mkuu😂
UhakikaAnko tarehe 29 utaingia rodi 😀😀😀