Kanionjesha Utamu!!!!!

Kanionjesha Utamu!!!!!

Haloo huyu kama ni mkeo amekutayarishia maakuli namna hii, hakika baba umeoa, nakuonea wivu:tongue:
 
Ugali mkubwa sana huo ama una minyoo?? Ama wewe ni mlafi? Ama ni chakula cha familia?
 
Mate yananitoka,natamani saa 7 ifike niende break point
 
01032009208.jpg
 
Ngoja nimpigie simu mywife wangu aniandalie kama hii:tongue:
 
asante kwa kunichagulia lunch!
nasubiri tu saa saba ifike
 
kudadadadaaadeki kwenye ile sahani sio mdudu ule.................hebu nimpigie simu mchaga aniandalie na TUSKER bariiiidi
 
Back
Top Bottom